THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 7/7/2013

therains

Active Member
Kính gửi các thành viên HDVT,

Thay mặt các bác hội trưởng & hội phó HDVT xin trân trọng thông báo lịch họp lần tiếp theo ngày 7/7/2013 như sau:
1. Thời gian: 8h30 ngày 7/7/2013
2. Địa điểm: Nơi có âm thanh yên tĩnh, hình ảnh sống động, wifi mạnh, điện nước đầy đủ (Sẽ thông báo cụ thể vào ngày mai)!
3. Nội dung:
- Sau khi HDVT Review đánh giá chất lượng âm thanh hình ảnh thì OPPO đã trở thành cơn sốt trên toàn thế giới, những tín đồ HD săn lùng ráo riết để sở hữu bằng được các model của OPPO như OPPO-95, 93, 103, 105. Ở Mỹ người ta xếp hàng dài và chen lấn để có thể đặt mua được từ...Amazon. Tuy nhiên vấn đề về phụ đề cũng đang trở thành nhức nhối đối với nhưng người đã, đang và sẽ chơi ÚP BÔ. Lần này Bauthui của chúng ta sẽ giới thiệu cách chỉnh và mux phụ đề để chơi úp bô.
- Hiện nay nhu cầu download phim của ảnh em Vũng Tàu cũng rất cao và dường như các link trên HDVN đã được download hết về kho HDD khổng lồ của hội, do vậy Phuochalan sau một thời gian sẽ trở lại với việc giới thiệu sử dụng Torrent để download những bộ phim lồng tiếng hay nhất.
- Một số vấn đề khác liên quan tới em Vivitek model mới sắp có mặt tại địa phương, theo đánh giá ban đầu thì em này có khả năng cạnh tranh lớn với HD25 và BenQ1070; bên cạnh đó là vấn đề lựa chọn giữa HTPC or OPPO, các thiết bị chứa HDD và các vấn đề khúc mắc của anh em cần giải quyết.

Vậy rất mong các bác tham dự đầy đủ kẻo phí! Bauthui xem cafe nào có hình ảnh sống động thì confirm nhé!

bauthui1983

Active Member
Ðề: THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 7/7/2013

Kính gửi các thành viên HDVT,

Thay mặt các bác hội trưởng & hội phó HDVT xin trân trọng thông báo lịch họp lần tiếp theo ngày 7/7/2013 như sau:
1. Thời gian: 8h30 ngày 7/7/2013
2. Địa điểm: Nơi có âm thanh yên tĩnh, hình ảnh sống động, wifi mạnh, điện nước đầy đủ (Sẽ thông báo cụ thể vào ngày mai)!
3. Nội dung:
- Sau khi HDVT Review đánh giá chất lượng âm thanh hình ảnh thì OPPO đã trở thành cơn sốt trên toàn thế giới, những tín đồ HD săn lùng ráo riết để sở hữu bằng được các model của OPPO như OPPO-95, 93, 103, 105. Ở Mỹ người ta xếp hàng dài và chen lấn để có thể đặt mua được từ...Amazon. Tuy nhiên vấn đề về phụ đề cũng đang trở thành nhức nhối đối với nhưng người đã, đang và sẽ chơi ÚP BÔ. Lần này Bauthui của chúng ta sẽ giới thiệu cách chỉnh và mux phụ đề để chơi úp bô.
- Hiện nay nhu cầu download phim của ảnh em Vũng Tàu cũng rất cao và dường như các link trên HDVN đã được download hết về kho HDD khổng lồ của hội, do vậy Phuochalan sau một thời gian sẽ trở lại với việc giới thiệu sử dụng Torrent để download những bộ phim lồng tiếng hay nhất.
- Một số vấn đề khác liên quan tới em Vivitek model mới sắp có mặt tại địa phương, theo đánh giá ban đầu thì em này có khả năng cạnh tranh lớn với HD25 và BenQ1070; bên cạnh đó là vấn đề lựa chọn giữa HTPC or OPPO, các thiết bị chứa HDD và các vấn đề khúc mắc của anh em cần giải quyết.

Vậy rất mong các bác tham dự đầy đủ kẻo phí! Bauthui xem cafe nào có hình ảnh sống động thì confirm nhé!

Em có ý kiến là bỏ HD25 ra nhé! Em Vivitek mới có khả năng cạnh tranh lớn với BenQ 1070 thui! Còn HD25 có gì đâu mà cạnh tranh =))
Còn về quán cafe thì em chỉ biết quán UNO là có ko gian riêng cho anh em mình thui!
Nội dung thêm phần chia sẻ phim new, hot tháng 6 nữa! Anh em đi off mang theo HDD để copy nhé!

Mình mở hàng tiếp.
hôm qua bão gió ác liệt quá nên vô tình làm tê liệt hệ thống backup của diễn đàn HDVN, vì thế bữa nay mong Anh em HDVT vui lòng điều chỉnh lưu lượng gió để đảm bảo băng thông ưu tiên cho buổi off được thành công.!
@ Chúc Bác hand có kỳ nghỉ vui vẻ. Anh em vẫn đang dõi theo từng bước chân bác hehe

Chú La có mấy tấm hình độc quá.! Nếu có sự chọn lựa chọn mình sẽ chọn trứng cút ;)) để lấy xèng trả tiền OPPO và tái thực hiện dự án xoá cầu khỉ.
Off lần này chú phổ cập vụ kéo torrent nhé !

phuochalan

Well-Known Member
Chú La có mấy tấm hình độc quá.! Nếu có sự chọn lựa chọn mình sẽ chọn trứng cút ;)) để lấy xèng trả tiền OPPO và tái thực hiện dự án xoá cầu khỉ.
Off lần này chú phổ cập vụ kéo torrent nhé !
Mần thôiiiii..Torrent cứ để em

cuongtn87

Well-Known Member
anh La hô hào để anh em tải một lượt luôn nhé :) speed có khi lại tăng lên đáng kể ạ :)

Ðề: THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 7/7/2013

Bão đổ bộ về Vũng tàu, Huy chém gió ghê quá.
Cho mình đăng ký 1 xuất nhé.

davidhand

Moderator
Lần này ăn chơi hoành tráng vào nhé các Đ/c. Kẹt đi family day với cty nên ko tham gia với AE đợt này được nên cũng hơi buồn, nhưng vì cái Visa cho con Vivitek sắp tới nên đành hy sinh vậy! Vụ này đắp chiếu hô sung phong đây! :D
Chúc AE có buổi offline vui vẻ, hoành tá tràng, thắm tình đồng chí đồng đội để chém cho tới nơi tới trốn! :)
Lão Công ở nhà chỉ đạo vụ chứng cút nhé! :))

Chỉnh sửa lần cuối:

phuochalan

Well-Known Member
Lần này ăn chơi hoành tráng vào nhé các Đ/c. Kẹt đi famiday với cty nên ko tham gia với AE đợt này được nên cũng hơi buồn, nhưng vì cái Visa cho con Vivitek sắp tới nên đành hy sinh vậy! Vụ này đắp chiếu hốung phong đây! :D
Chúc AE có buổi offline vui vẻ, hoành tá tràng, thắm tình đồng chí đồng đội để chém cho tới nơi tới trốn! :)
Bác cứ đi mái thoải, đợt này anh em đi ăn Sóc rồi

Lần này ăn chơi hoành tráng vào nhé các Đ/c. Kẹt đi family day với cty nên ko tham gia với AE đợt này được nên cũng hơi buồn, nhưng vì cái Visa cho con Vivitek sắp tới nên đành hy sinh vậy! Vụ này đắp chiếu hô sung phong đây! :D

Bác hand cứ lo vụ xin quota đi, đừng làm gì quá sức kẻo lại teo như trứng cút và mềm như chuối chín là hỏng...! Off đợt này có chú Rains lo hết Bác cứ yên tâm enjoin nhé !

Bên trên