[Thông báo] Quyết định bổ nhiệm Mod thứ hai

Ðề: [Thông báo] Quyết định bổ nhiệm Mod thứ hai

chúc mừng bác nha...ráng phấn đấu lên admin web luôn bác... congulations ;)

DAIYOU

Active Member

Bác DAIYOU thì quá nhiệt tình năng nổ rồi, tuy nhiên các bác lưu ý: trừ trường hợp đặc biệt, nếu không thì mỗi địa phương chỉ có duy nhất một nick được set chức danh BĐH thôi nhé.

Với em thì HD Việt Nam đã có luật bác cứ theo luật ấy mà thi hành .

Vì lợi ích chung cho cả cộng đồng HD Việt Nam nên nếu không set được chức danh thì em vẫn là thành viên của HD Biên Hòa ,không vì lý do gì mà phải nản lòng .

Cám ơn các bác đã tín nhiệm bầu chọn cho em ,nhưng nếu không được set Mod thì mong các bác vẫn tích cực đóng góp ý kiến và thường xuyên online là HD Biên Hòa lại xum tụ thôi!

Cám ơn tất cả mọi người và Mod Tuanaiai đã giúp sức!=D>=D>

Daiyou!

tuanaiai

Active Member

Bác DAIYOU thì quá nhiệt tình năng nổ rồi, tuy nhiên các bác lưu ý: trừ trường hợp đặc biệt, nếu không thì mỗi địa phương chỉ có duy nhất một nick được set chức danh BĐH thôi nhé.

Em đây...

Kính thưa với các bác là toàn bộ vấn đề liên quan đến mod đều do bác buihung điều động. Và cũng như bác buihung đã nói ở trên: chức danh BĐH chỉ được set cho 1 nick duy nhất thôi các bác nhé.

Hi bác Chip, bác BuiHung

Theo như thông tin 2 bác nói thì chỉ có set được 1 nick BĐH, em đã hiểu vấn đề. Kính mong 2 bác xem xét có thể set cho nick daiyou thành Trợ lý Local HD gì được không? Mục đích bác daiyou có thể tham gia quản lý, xóa sửa thông tin trong Box HDBH. Lại một nữa xin cám ơn bác BuiHung, Chip đã hỗ trợ, giúp đỡ. Chúc gia quyến các bác nhiều sức khỏe.~O)

Tin này làm tôi thấy xúc động nhưng không kém phần phấn khởi. Tôi đồng ý, rất mong gặp a D ở vòng sau (với nhiều trách nhiệm phải gánh vác), tôi đồng ý - Thay mặt model Thúy Hạnh.
+++++
Nghiêm túc lại nhé: Tôi (vẫn) đồng ý, Kính, Nguyên Trực.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên