[Thông báo] Việc thay đổi kế toán cho hội HDBH

tuanaiai

Active Member
Chào anh em,

Sau nhiều năm tháng vui buồn anh em HDBH đã trãi qua, việc đóng góp công sức cũng như thời gian dành riêng cho hội HDBH. Nay mình xin thông báo đến toàn thể anh em về vấn đề chung hội HDBH như sau:

Do điều kiện đi lại cũng như về mặt thời gian của bác Kế toán Trưởng "Trương Quốc Hoàng nick:hoangtq" đã khác tuyến Biên Hòa và tình hình con nhỏ, cũng như hạn hẹp về mặt thời gian. Qua trao đổi ý kiến, quan điểm của bác Hoàng và cùng anh em trong Ban Tổ Chức HDBH nhất trí.

Nay quyết định bàn giao lại công việc, chức danh Kế Toán Trưởng cho bác "Phước Đại nick:daiyou".

Hiệu lực sẽ bắt đầu chính thức kể từ khi thông báo.

Mọi số tiền quỹ ổ cứng bác hoangtq, tuanaiai đang giữ và quỹ hội đóng góp hàng tháng sẽ chuyển qua cho bác Phước Đại. Thông tin chi tiết tiền quỹ sẽ được cập nhật thời gian sắp tới.

Trách nhiệm: Làm sổ sách thu chi tiền quỹ hàng tháng, quỹ ổ cứng...Một cách rõ ràng và cập nhật, báo cáo nhanh qua mạng hoặc có thể giấy tờ trong buổi OffCafe.

Quyền lợi: Sẽ được những phần quà lưu niệm của BTC HDBH trao tặng, động viên tinh thần nhiệt huyết và tận tình.

@hoangtq: BTC và anh em luôn luôn welcome bác quay trở lại làm Kế Toán Trưởng khi bác rảnh rổi. (BTC rất mong mỗi khâu có nhiều thành viên hỗ trợ cho nhau)

BĐH HDBH Trân trọng thông báo.

Chúc anh em nhiều sức khỏe.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: [Thông báo] Việc thay đổi kế toán cho hội HDBH

Vừa rồi bận công tác chưa đóng quỹ dc, hôm nào gặp Bác Thảo đóng luôn nha. Chúc mừng kế toán mới, hihih

trieuson

Member

Chúc mừng kế toán mới nha....=D>=D>

bao0102

Active Member

em mới phát hiện ra là em chưa đóng quỹ.:-":-":-";)

optoma-hd

Thay mặt toàn thể anh em HD Biên Hòa,cám ơn bác Hoangtq thời gian qua đã không quản ngại khó khăn,góp sức gầy dựng HDBH ngay từ thời gian đầu có vài thành viên cho đến ngày hôm nay,Anh em HDBH luôn ghi ơn công sức của bác.
Chúc bác và gia đình luôn mạnh khỏe.

@ Bác Hoàng nghỉ kế toán thì đươc,đừng nghỉ online cùng anh em HD Biên Hòa nhé.

tuanaiai

Active Member

Vì lý do cấp bách, anh Vũ Thảo đã bàn giao cho bác Đại nhé các bác.

Nay quyết định bàn giao lại công việc, chức danh Kế Toán Trưởng cho bác "Phước Đại nick:daiyou".

Có chút thay đổi nhỏ, mong anh em thông cảm.

Chúc mừng bác Đại nào.

bao0102

Active Member

Ăn nhậu có mặt, mà off chém gió toàn chốn ;)

ăn thui chứ không nhậu bác ui.:p

---------- Bài dưới được thêm vào lúc 04:20:39 PM ---------- Bài trên gởi vào lúc 04:19:47 PM ----------

Vì lý do cấp bách, anh Vũ Thảo đã bàn giao cho bác Đại nhé các bác.

Có chút thay đổi nhỏ, mong anh em thông cảm.

Chúc mừng bác Đại nào.

Bác Đại lại nặng gánh rùi.chúc bác sức khỏe tốt để gánh cho khỏe ha bác.

DAIYOU

Active Member

Sorry các bác em chưa cập nhật thông tin cũng như danh sách.Cám ơn các bác đã tín nhiệm.Từ bữa bão nhà em bọ đứt dây mạng internet mà nhà đài chưa chịu sửa ,mong các bác thông cảm.Em sẽ sớm có thông tin mới.

Mặc dù việc này sẽ gây ra những xáo "chộn" nhưng sẽ rất cần thiết, mong bác DaiYou hỗ trợ hội HDBH "got talent". Tôi đồng ý, =D>

Chỉnh sửa lần cuối:

hoangtq

Well-Known Member

Tuần này em đang bận giải quyết 1 số việc ở CC chỗ em đang ở, trong tuần sau em sẽ cập nhật lại sổ sách, quỹ em và bác Mod đang giữ đến ngày 15/04/2012 để bàn giao cho bác daiyou tiếp tục theo dõi giúp.

Em đề xuất là phải có 1 buổi off ẹp hoành văn tráng tý để mừng bác KTT mới và chứng kiến lễ bàn giao chứ nhể :)):)):))

@ bác optoma-hd: nhất trí với bác ợ \:D/

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ

tommyvu

Tuần này em đang bận giải quyết 1 số việc ở CC chỗ em đang ở, trong tuần sau em sẽ cập nhật lại sổ sách, quỹ em và bác Mod đang giữ đến ngày 15/04/2012 để bàn giao cho bác daiyou tiếp tục theo dõi giúp.

Em đề xuất là phải có 1 buổi off ẹp hoành văn tráng tý để mừng bác KTT mới và chứng kiến lễ bàn giao chứ nhể :)):)):))

@ bác optoma-hd: nhất trí với bác ợ \:D/

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ

Mấy hôm nay bận việc và con Laptop phải đi bảo hành cài đặt lại các chương trình từ Cty, nay mới xin Thanks và chúc mừng bác Daiyou ...
Sorry toàn thể AE.

@Hoangtq : 29-4 này thu xếp về BH ép tí đi Lâu quá no see.

hoangtq

Well-Known Member

Oh yeah, bác lên lịch cụ tỷ đi, em nghĩ 29/4 này nghỉ lễ nên AE có khi tham gia ăn nhậu đông vui đấy, em cũng sẽ cố gắng tham gia. Thanks

DAIYOU

Active Member

Mấy hôm nay bận việc và con Laptop phải đi bảo hành cài đặt lại các chương trình từ Cty, nay mới xin Thanks và chúc mừng bác Daiyou ...
Sorry toàn thể AE.

Từ bữa bão giờ hôm nay mới có mạng lại .....em sẽ cập nhật sớm .
Cuối tháng này nghỉ dài hơi mà ,các bác lên lịch off 1 bữa nữa đi ,tiện thể em thu quỹ luôn he he.......

Bên trên