Thớt : Theo dõi, cập nhật, “chặt chém”… FC CHEL & MANU (Premier League 2011-2012)

DAIYOU

Active Member
Ðề: Thớt : Theo dõi, cập nhật, “chặt chém”… FC CHEL & MANU (Premier League 2011-2012)

Vậy ngày mai ai đi thì mang theo HDD vừa giao lưu vừa chép phim ,một công đôi 3 chuyện.

optoma-hd

Ðề: Thớt : Theo dõi, cập nhật, “chặt chém”… FC CHEL & MANU (Premier League 2011-2012)

Vậy là fan 2 đội gồm các bác sau: 1.andrian.
2.tuanaiai.
3.dogiabao.
4.DAIYOU.
5.khoi@.
6.buoctiennet.
7.optoma-hd.
.Và có thêm hai bác hàng xóm tới tham dự mong học hỏi DH từ anh em.Vậy còn anh em nào đăng ký để em vào danh sách fan 2 đội tham dự tối nay nhé.
Hẹn gặp các bác 6h chiều nay.À và có thêm bác gengo 44 cùng đến tham dự,tổng cộng 10 bác.​

tommyvu

Hôm nay vác trà đá đi chung độ mà chả thấy mống MU nào !!! vô tình được chúc mừng HAPPY BIRTHDAY bác Optoma 25-9

Thanks.

gengo44

Member

+1 có mỗi mình làm fan Mu
Chúc mừng sn bác Optoma lần nữa (29-09 bác ardria ơi) . Chúc bác sn với bác gái vui vẻ chắc e phải cho vợ e qua học hỏi bác gái của bác quá . bác gái đúng là 1 điểm mẵu của các sếp của ae HD

optoma-hd

Hôm nay vác trà đá đi chung độ mà chả thấy mống MU nào !!! vô tình được chúc mừng HAPPY BIRTHDAY bác Optoma 25-9

Thanks.

Cám ơn bác andrian nhé.
Hôm qua tổ trọng tài đã xử lý fan 2 đội hòa rồi nhé,25:5=5.
Hôm qua tuy vẵng nhưng không khí anh em tham dự thật sự vui,thảo luận sôi nổi tới phút cuối.Cám ơn anh em nhiều.​

optoma-hd

+1 có mỗi mình làm fan Mu
Chúc mừng sn bác Optoma lần nữa (29-09 bác ardria ơi) . Chúc bác sn với bác gái vui vẻ chắc e phải cho vợ e qua học hỏi bác gái của bác quá . bác gái đúng là 1 điểm mẵu của các sếp của ae HD

Anh em mình cứ o bế vợ hai nhưng đừng quên nhiệm vụ với vợ cả là ok hết ý mà.chúc gia đình bác hạnh phúc,hôm nào bé thứ hai chào đời thì báo tin cho anh em biết chia vui nhé.Thanks.

Thực tình hôm qua em đến cổng nhà bác Tuấn Anh rồi nhưng chỉ ngó chúc síu là về, lúc đó còn thấy bác Daiyou đi ra rồi lại vô. Em kg dám vô là tại trưa uống nhiều nhiều quá, vô mà kg uống đc thì kỳ vậy là đúng ngó chúc rồi về. Các bác thông cảm nhé, chúc mừng sinh nhật bác Optoma-hd!:)

lenamtrung76

Well-Known Member

Xin lỗi các bác vì mấy nay bận quá, chả hò hẹn chi được !

Em còn 3 cái chương trình vu vơ phải lo, nên thưa hiện diện, mong các bác thông cảm.

Hẹn sau khi giải quyết gọn 3 em nó, sẽ tạ lỗi cùng các bác.

Kính.

DAIYOU

Active Member

Cám ơn bác Optoma ngày hôm qua nhé.

Chúc bác Thành Đạt và gia đình Hạnh phúc.

libekey

@-) nhìn cái bánh ngon :D . ĐỀ nghị các bác 1 năm làm 2 cái sinh nhật cho vui :D. Ngày xưa em 1 năm tổ chức sinh nhật 3 lần ;)) ngày âm, ngày dương. Mà năm nào âm lịch nhuận đúng tháng lại thêm 1 cái nữa =P~

Bên trên