Thử lại JRiver Media Center 24. Hoàn hảo đến không ngờ...

Bminh01

Active Member
Trước đây nghe và so sánh các bản JMC mình thấy không thể bằng foobar hoặc HQplayer từ khi có bản 25 ra đời mình thấy JMC hơn hẳn foobar và HQplayer phải không các bác ghủ thớt

tml3nr

Moderator
Trước đây nghe và so sánh các bản JMC mình thấy không thể bằng foobar hoặc HQplayer từ khi có bản 25 ra đời mình thấy JMC hơn hẳn foobar và HQplayer phải không các bác ghủ thớt
HQplayer em được chưa test. Ngoại trừ foobar 0.8.3 huyền thoại thì JMC 24-25 chắc là âm thanh hay nhất từ trước tới giờ đối với em.

Foobar 0.8.3 nó có cái mộc rất ngọt. JMC 24-25 không gian và dải trên quá xuất sắc.

Mình thấy thằng JMC 25.0.40 nghe audio hay hơn các bản trước đó
Bản 25.0.40 này tiếng hay thật anh ạ :eek:

tusontay

Huyền Thoại
Set xuất Asio xong kể cả tắt tiếng vẫn play nhạc, mấy ông anh qua chơi định mở to/nhỏ ko đc, mình đặt chế độ Proteck cả trong phần mềm, mới hỏi mình sao tắt tiếng vẫn chạy, mà ko điều khiển đc âm thanh. :)

Bminh01

Active Member
Mình không đủ khả năng chơi DAC mắc tiền chỉ nghe qua bộ âm ly nội địa PIONEER dùng Wasapi kèm với Fidelizer nghe cũng được tiếng bat chắc nịch đúng JMC 25 là nhất phải không các bác thớt nhỉ

binna

Well-Known Member
Bác nào hôm trước hỏi theme JRiver ấy nhỉ, vào đây nhé, mình vừa up xong. :D
kể từ khi JRiver ra bản 24, số anh em dùng rất nhiều
nhân tiện, bác @tusontay nhờ mod cho 1 cái thread dính, hướng dẫn cách cài đặt, cách thêm nhạc, quản lý nhạc, điều khiển qua tablet, điện thoại, v.v., và kinh nghiệm sử dụng, chỉnh chọt, v.v, tập hợp lại 1 nơi, chứ như bây giờ, nằm rải rác, khó tìm và theo dõi

Bên trên