Thư mời Cafe họp mặt anh em HDBH tại quán SUN Coffee

tuanaiai

Active Member
Trước tiên em xin thay mặt anh em hội HDBH gửi đến gia đình các anh chị lời chúc sức khỏe và lời chào chân trọng.

I. NỘI DUNG HỌP MẶT:

Để chuẩn bị cho buổi Offline hội HDBH vào dịp lễ Quốc Khánh được thành công tốt đẹp và cũng ấn dấu ngày sinh nhật hội HDBH, thân mời anh em đến quán SUN Coffee để bàn bạn, thảo luận và gặp gỡ Mr.Thùy chủ quán cafe Sun đồng thời cũng là nhà tài trợ sân chơi cho anh em hội HDBH nói chung.

II. THỜI GIAN:

Vào lúc: 19h00 ngày 23 tháng 08 năm 2010
Địa điểm: SUN Coffee
Địa chỉ: Chợ Anh Đào Cổng 10 phường Long Bình. Gần trường THCS Phan Đình Tùng.

Sơ đồ đường đi:

Sự hiện diện của các anh chị là niềm vui lớn cho hội HDBH mỗi ngày phát triển. Xin cám ơn.

Mr.Tuấn 0918.535326

Chỉnh sửa lần cuối:

DAIYOU

Active Member
Ðề: Thư mời Cafe họp mặt anh em HDBH tại quán SUN Coffee

Hẹn gặp lại ngày mai nhé!

wildzebra

hì hục mãi rồi cũng xong. Hôm qua em cài Panda antivirus xong nó hiện lên update, ngứa tay bấm ok. Nó up cho 1 em virus gì đó làm tiêu tùng windows. Hẹn gặp các bác vào ngày mai nhé

lmblnbtb

Thanks nhe gần nhà mình

wildzebra

đây là sơ đồ tới SUN Coffe nha các bác, hơi vòng vèo

Oh Mr Thùy có phải bên Biên hòa audio không nhỉ

symphony

Well-Known Member

Híc! Nhầm bài :D:D:D

ủa ..........cf này sát bên nhà mình mà sao ko thấy ta ..............má ơi....đang mơ hả trời!

mình đã xem xét kĩ lại...cf này ko gần trường THCS Phan Đình Tùng. vì khu này ko có trường này chỉ có trường tiểu học PHAN DINH PHUNG. và kế bên là truong THCS LONG BINH. và quán này nằm trong hẻm sát bên trường LONG BINH.

DAIYOU

Active Member

Tối nay trời mua nên mình đợi mãi chả có ai ,buồn,chạy vào quán thì quán đóng cửa .Cái đường mấy bác chỉ khó đi quá,em thì em đi thẳng đến ngã tư quẹo phải ,chạy 1 đạon nữa lại gặp ngã tư chạy thẳng đến cuối hẻm thì gặp, đi đường trải nhựa cho đỡ xình lầy nhé các bác.

tuanaiai

Active Member

Tối nay trời mua nên mình đợi mãi chả có ai ,buồn,chạy vào quán thì quán đóng cửa .Cái đường mấy bác chỉ khó đi quá,em thì em đi thẳng đến ngã tư quẹo phải ,chạy 1 đạon nữa lại gặp ngã tư chạy thẳng đến cuối hẻm thì gặp, đi đường trải nhựa cho đỡ xình lầy nhé các bác.

Ủa tối qua tụi tôi ở Sun cafe đến 9h30 mới về, bác dai đến mấy giờ ? Sao không gọi điện thoại cho tôi ra đón.

DAIYOU

Active Member

Mình 7g tối đợi ở công viên Tam Hiệp .mình vào quán mà thấy đóng cửa chẳng thấy ai nên về,có nhắn tin cho bca1 Tuấn mà.
Thôi cũng chẳng sao cả công việc cứ tiến triển tốt đẹp là vui rồi.

tuanaiai

Active Member

Mình 7g tối đợi ở công viên Tam Hiệp .mình vào quán mà thấy đóng cửa chẳng thấy ai nên về,có nhắn tin cho bca1 Tuấn mà.
Thôi cũng chẳng sao cả công việc cứ tiến triển tốt đẹp là vui rồi.

Lúc đó mọi người ngồi ở trong phòng nhạc đó bác, đóng cửa vì để xe không có ai trong nôm, bác nhắn tin tôi tưởng bác đang ở nhà đi, sao bác không gọi luôn cho tôi. tiếc thật.

Trước tiên em xin thay mặt anh em hội HDBH gửi đến gia đình các anh chị lời chúc sức khỏe và lời chào chân trọng.

I. NỘI DUNG HỌP MẶT:

Để chuẩn bị cho buổi Offline hội HDBH vào dịp lễ Quốc Khánh được thành công tốt đẹp và cũng ấn dấu ngày sinh nhật hội HDBH, thân mời anh em đến quán SUN Coffee để bàn bạn, thảo luận và gặp gỡ Mr.Thùy chủ quán cafe Sun đồng thời cũng là nhà tài trợ sân chơi cho anh em hội HDBH nói chung.

II. THỜI GIAN:

Vào lúc: 19h00 ngày 23 tháng 08 năm 2010
Địa điểm: SUN Coffee
Địa chỉ: Chợ Anh Đào Cổng 10 phường Long Bình. Gần trường THCS Phan Đình Tùng.

Sơ đồ đường đi:

Sự hiện diện của các anh chị là niềm vui lớn cho hội HDBH mỗi ngày phát triển. Xin cám ơn.

Mr.Tuấn 0918.535326

xui quá ngày 04/9 đúng ngày mình trực ở cơ quan, để cố gắng sắp xếp tham gia mới được

Bên trên