Thư mời họp mặt HD BIÊN HÒA CLUB Lần 2, 02/01/2011 Tại SUN Coffee

hht_0305

Member
Ðề: Thư mời họp mặt HD BIÊN HÒA CLUB Lần 2, 02/01/2011 Tại SUN Coffee

còn mấy ngày nữa.
Chúc đợt off này thành công tốt đẹp.
Chúc các bác trong ban tổ chúc có sức khỏe để chỉ đạo anh em ăn chơi trong ngày của HDBH. hì

DAIYOU

Active Member

còn mấy ngày nữa.
Chúc đợt off này thành công tốt đẹp.
Chúc các bác trong ban tổ chúc có sức khỏe để chỉ đạo anh em ăn chơi trong ngày của HDBH. hì

Đại diện anh em HD Biên Hòa cám ơn bạn đã quan tâm!
Thanhks!

hoangtq

Well-Known Member

Anh em off vui nhe, do ban cv gia dinh k than gia dc tiec qua... Dung mobi nen k go dau dc, Mod dung xoa bai nhe. Thanks

khoi@

Không đi Off được buồn quá , Bác nào đang Off gõ vào đây mấy chữ để tường thuật trực tiếp dùm đi , HDBH hoành tráng quá mà . . .he . . . .he . . . .he

DAIYOU

Active Member
Ðề: Re: Thư mời họp mặt HD BIÊN HÒA CLUB Lần 2, 02/01/2011 Tại SUN Coffee

Buổi họp Offline diễn ra thành công tốt đẹp,tranh luận sôi nổi.Hình ảnh thì phải chờ 2 bác phó nhòm post thôi.
Thiếu vắng truởng ban ăn nhậu nên anh em chỉ " đá " đuợc 3 thùng 333 thôi!:))
Năm mới mà bác Khoi@ bận dữ vậy.Chủ Nhật tới Off chai bên đó nha.:D

s2krazyellow

Well-Known Member

Buổi offline thành công... tranh luận thiệt rất ư là "sôi nổi".. cũng vì vậy anh em hiểu nhau hơn.... Bác Hoàng và Khoi@ ko xuất hiện củng là một thiếu sót của lần offline này... hy vọng lần off tới sẽ có mặt 2 bác. . .
Chúc anh em HD biên Hòa một năm mới thành công và vạn sự như ý.....

hoangtq

Well-Known Member

Chưa thấy bác nào viết review nhỉ .... ?

hoangtq

Well-Known Member

Thấy các bạn bàn luận sôi nổi quá, buổi offline tới nếu muốn các bạn có thể tổ chức tại Gác Nhỏ coffee shop ^^, quán mình sẽ ủng hộ 10% tiền nước của club
facebook của quán http://www.facebook.com/#!/pages/Gác-Nhỏ-coffee-shop/144249442287666

Thanks bác đã có lời mời, bác cho xin địa chỉ và bản đồ đến quán (nếu có) để anh em thi thoảng ghé uống cafe, giao lưu ... (facebook em k vào được do chưa đưng ký acc và chưa xài bao giờ ... hehe).

bao0102

Active Member

Thấy các bạn bàn luận sôi nổi quá, buổi offline tới nếu muốn các bạn có thể tổ chức tại Gác Nhỏ coffee shop ^^, quán mình sẽ ủng hộ 10% tiền nước của club
facebook của quán http://www.facebook.com/#!/pages/Gác-Nhỏ-coffee-shop/144249442287666

em thì thích 100% hơn.kkakakaka.:))
Quán này mới mở năm ngoái.e chưa vô lần nào nhưng nhìn bên ngoài thấy trang trí cũng được.Phù hợp với những ai thik không gian yên tĩnh.
quán nằm hình như là ở khúc đối diện Doanh trại quân đội gần Quang trường tỉnh.

tommyvu

Thấy quán chủ thớt cửa gỗ đóng kiểu mộc mạc dân giã, nhìn từ bên ngoài thấy tối thui hà ... xem phim HD chắc phê lắm, mà bên trong bác có abc...xyz ko ta ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bên trên