Thư mời khai trương quán cafe HD HUẾ, 39 Lê Huân. tp. Huế

satan85

Well-Known Member
HD CAFÉ HUẾ

Nhân dịp khai trương HD CAFÉ HUẾ,
Ban điều hành HD CAFÉ HUẾ trân trọng kính mời:
HỘI HD CẦN THƠ
Đến dự buổi khai trương HD CAFÉ HUẾ
Thời gian: Ngày 26-09-2010
Địa điểm: 39 Lê Huân, Tp.Huế.
Sự hiện diện của Các bạn là niềm khích lệ cho HD CAFÉ HUẾ chúng tôi.
Rất hân hạnh được đón tiếp.
Ban điều hành HD CAFÉ HUẾ.
Trân trọng.

Chỉnh sửa lần cuối:

Cara

Active Member
Ðề: Thư mời khai trương quán cafe HD HUẾ, 39 Lê Huân. tp. Huế

ối chà, mời xa thế này... he he ... hum nào buồn tình đi Huế là có chỗ ghé chơi rùi ;;) Hồi em đi Huế mệt ơi là mệt, kiếm 1 quán cafe ra hồn thật khó !!

taijvc

ối chà, mời xa thế này... he he ... hum nào buồn tình đi Huế là có chỗ ghé chơi rùi ;;) Hồi em đi Huế mệt ơi là mệt, kiếm 1 quán cafe ra hồn thật khó !!

Trong nội thành có quán chuyên nhạc Trịnh rất là lãng mạn lun.

satan85

Well-Known Member

CARA nhầm rồi, tìm một quán cafe HD mới khó, chư tìm một quán cafe thì e bão đãm ở HUẾ không thua bất cứ nơi đâu =D>

hien20071982

Active Member

Bạn nhiệt tình ghê, mời tụi tui ra tới Huế

hien20071982

Active Member

Khi nào có dịp ra Huế tôi sẽ ghé qua, nhớ cho mấy em xinh xinh mà diệu dàng ra tiếp nhé!

Cara

Active Member

Cái hồi em đi là ... năm 2005, có mấy quán be bé con con chứ hỏi quán to to chẳng ai chỉ cả, vì hình như lúc đó Huế có đâu mà chỉ. Giờ này thì khác rùi nhỉ ! Cafe ở đâu cũng nhoi nhoi, Cần Thơ là thấy bão hòa quá trời.
Mai mốt HD cafe cũng bão hòa cho xem.
Hôm kia Cara mới ghé HD Sân Bay, một quán mới của SG thấy rao hồi đầu tháng.

Cara ơi, nếu có dịp đi dự khai trương thì hú 1 tiếng với nha, đi ké cho có tụ:)) chưa từng đi Huế, muốn đicho biết và cũng giao lưu với người cùng đam mê, cùng nghề bán cafe :-bd

Cara

Active Member

Cara ơi, nếu có dịp đi dự khai trương thì hú 1 tiếng với nha, đi ké cho có tụ:)) chưa từng đi Huế, muốn đicho biết và cũng giao lưu với người cùng đam mê, cùng nghề bán cafe :-bd

Đang ngộp gần chết, mấy hôm nay plan đập vào mặt tới tấp rồi còn interview ná thở trong mấy tuần sau nữa nên có lẽ chưa đi được.
Nếu bác có lòng thì tìm book giùm Cara một vé giá rẻ khứ hồi của Jetstar đi Huế, khởi hành từ SG hay CT gì cũng được, bác book được khi nào em đi với bác khi đó ( em ck trả phí ), ok không ? Tính em chi li cắc rắc lắm, cái gì có thể tiết kiệm mà hoang phí thì em áy náy lắm vì nhà nghèo đông con #:-S
Cái khoản du lịch bụi đời em chả sợ, tối ngày vác balo đi trong 2-3 ngày mà chỉ có 2 bộ đồ là chuyện bình thường của em he he. Em chỉ sợ nhất thẻ không còn xu nào thôi và ... lạc vào rừng không có máy ATM.

khiemac

Member

HOÀNG CẢNH THƯƠNG TÂM. CỦA 3 MẸ CON MÌNH MỚI XEM TRÊN BÁO CẦN THƠ THẬT ĐÁNG THƯƠNG . SỐ NHÀ 38/8 Ở HẺM 7 KV1 PHƯỜNG BÌNH THỦY TP CẦN THƠ .Gia đình có một người mẹ đang đau nặng còn 3 đứa con thì đang tuổi lớn , đứa lớn nhất chỉ mới 7 tuổi , còn căn nhà thì chừng 15m2 còn chồng thì mới qua đời để lại 3 đứa con thơ . Hoàng cảnh này đang thương mình mong AE và các nhà hảo tâm chung tay giúp đỡ gia đinh chị HẰNG vượt qua khó khăn. thanks

quocdat11

Member

HD CAFÉ HUẾ

Nhân dịp khai trương HD CAFÉ HUẾ,
Ban điều hành HD CAFÉ HUẾ trân trọng kính mời:
HỘI HD CẦN THƠ
Đến dự buổi khai trương HD CAFÉ HUẾ
Thời gian: Ngày 26-09-2010
Địa điểm: 39 Lê Huân, Tp.Huế.
Sự hiện diện của Các bạn là niềm khích lệ cho HD CAFÉ HUẾ chúng tôi.
Rất hân hạnh được đón tiếp.
Ban điều hành HD CAFÉ HUẾ.
Trân trọng.

cần thơ xa quá sao ra được huế tham dư
:-"

Bên trên