Thủ thuật khi sử dụng MegaShare.vn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Thủ thuật khi sử dụng MegaShare.vn

èo bị ngay bước đầu tiên chẳng thấy mục properties đâu cả

mrbammo

Cái này xài cho acc pre mà, acc thường đâu có dl đâu bro:D

xuxumi

Tôi dùng mega tool để get link, để ý thấy nếu link rất ngắn, dạng này:http://123.30.185.86/dl01/fastCache/2331740/Expen10.part14.rar thì down rất nhanh, max phải được 4MB/s. Còn khi link nhìn rất dài http://123.30.185.105:8080/dl00/201...uRay.720p.DTS.X264_CHD_Up.bY.Iceman.part3.rar kiểu như vậy thì chỉ được khoảng 800kb/s mà lại cứ giật giật, down rất chậm, không kể phần tên file đấy nhé. Anh em giải thích giùm, do máy hay do mạng hay do máy chủ của megashare, ai có thủ thuật gì hay giúp down max speed ở megashare chỉ dùm lun nhé. Thanks :D

xuxumi

À mình cũng có acc trên megashare!

nhoctom

Trúng con fastCache thì tất nhiên nhanh rùi ;)) Bác xài acc gift hay VIP mà dc 800KB/s, nếu là gift thì như vậy tạm ổn rồi vì sever Gift free nhiều ng` xài nên tốc độ nó thất thường lắm :>

xuxumi

Ô thế trúng được fastcache là may mắn à. Thế nếu acc VIP thì down lúc nào cũng được fastcache không à, còn acc gift thi may mới được à, hay là do người up lên máy chủ fastcache. 800kb/s mà liên tục cũng được nhưng đằng này nó cứ giật giật, có lúc lại về 0kb/s cơ, thế mới tức.

nhoctom

Ô thế trúng được fastcache là may mắn à. Thế nếu acc VIP thì down lúc nào cũng được fastcache không à, còn acc gift thi may mới được à, hay là do người up lên máy chủ fastcache. 800kb/s mà liên tục cũng được nhưng đằng này nó cứ giật giật, có lúc lại về 0kb/s cơ, thế mới tức.

VIP thì đc dành riêng 1 con sever khác để download nên ổn định và max đường truyền!

atamd

Active Member

Down megashare này các bác

Supick

Well-Known Member

Thế này cũng đâu có j lạ mà bro phải đi show mấy lần vậy :-?

nhoctom

Còn thiếu topic "Bàn luận về MS" khoe luôn bác ơi :)) Bác supick làm 1 tấm cho lão kia khiếp luôn bác ơi >:)

nhoctom

fastCache biểu ko nhanh sao dc :)) Thằng MS hay khùng rồi đôi lúc thằng idm cũng ảo nên tốc độ nhảy lên xuống hên xui lắm. Chụp cổ thằng DU Meter may ra mới chuẩn :-j Thằng DU mà chỉnh all traffic thì copy trong LAN mới nhau nó cũng hiện :-j. Mạng 10MB/s vậy bữa nay cũng thường thôi. Chừng nào vài GB/s thì bác hẳn show ;)) Như 2 hình bác show thì đều là fastCache nhưng cái thì 5MB cái thì 11MB đấy :-j

atamd

Active Member

fastCache biểu ko nhanh sao dc :)) Thằng MS hay khùng rồi đôi lúc thằng idm cũng ảo nên tốc độ nhảy lên xuống hên xui lắm. Chụp cổ thằng DU Meter may ra mới chuẩn :-j Thằng DU mà chỉnh all traffic thì copy trong LAN mới nhau nó cũng hiện :-j. Mạng 10MB/s vậy bữa nay cũng thường thôi. Chừng nào vài GB/s thì bác hẳn show ;)) Như 2 hình bác show thì đều là fastCache nhưng cái thì 5MB cái thì 11MB đấy :-j

Bác sỉ nhục em huhu :(( :((

xichhoang

sao giờ khó down wa mấy cái link megashare.vn dùng cho megashare tool thì nó báo lỗi đổi tên thành share.megaplus thì nó báo ko tìm dc file bó tay có mấy link megashare down dc và ngc lại

nhoctom

sao giờ khó down wa mấy cái link megashare.vn dùng cho megashare tool thì nó báo lỗi đổi tên thành share.megaplus thì nó báo ko tìm dc file bó tay có mấy link megashare down dc và ngc lại

MegaTool đang fix lại nên hiện tại bác ko nên dùng Tool để download, cứ xài Tool getlink của bác hoangbinh rồi add vào idm chiến là ngon rồi :>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên