Thủ thuật khi sử dụng MegaShare.vn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vip_pro_1702

Ðề: Thủ thuật khi sử dụng MegaShare.vn

Các bác có biết con server nào chạy ngon k? e down 1 link 4.4G mà speed toàn 10-20 KB/s :((

ktypro

Active Member

Dạo MS bị thế nhỉ .Tui dow max được 200k/s tháng trước max là 500k/s ?

ngducminhvt

Active Member

Mình đã phải chuột vào "tải xuống" nhưng không thấy hiện ra chữ "Properties"

0904006365

Em cũng giống y như bác, có bác này biết chỉ giúp với!!X_X
Cám ơn chủ thớt.

Bác dùng trình duyệt Internet Explorer thì mới có dòng Propertise, nếu dùng Firefox thì chuột phải vào rồi chọn "Copy Link location" để copy đi rếch link

orbatGTA

Hình như MegaShare.vn k có vụ download trực tiếp nhỉ... Toàn fải nhấn vô Tải Về.

tranhung

xin hoi cac pa em vao mega share dow phim 1 link 4G . khi bam dow ve thi may bao mo bang trinh duyet ko dow duoc bang IDM .em vao IDM cai dat lai thi dow duoc nhung no loai dow hang loat cung mot luc. xin hoi co cach nao cai dat IDM de khi dow bat ky file nao cung mo bang IDM xin cac pac giup em voi thank. em moi choi HD chua bit nhiu

atamd

Active Member

xin hoi cac pa em vao mega share dow phim 1 link 4G . khi bam dow ve thi may bao mo bang trinh duyet ko dow duoc bang IDM .em vao IDM cai dat lai thi dow duoc nhung no loai dow hang loat cung mot luc. xin hoi co cach nao cai dat IDM de khi dow bat ky file nao cung mo bang IDM xin cac pac giup em voi thank. em moi choi HD chua bit nhiu

Nhấp chuột phải vào cái nút download trong giao diện megashare rồi chọn Download with IDM

Các bác chỉ cho em cách đăng ký MS Giff với. Em vào trang của nó nhưng ko có hướng dẫn. lên ỏi anh Google đọc lòi mắt mà ko thấy. Các bác giúp với. Thank các bác trước

longjudas

Member

[/COLOR][/COLOR]

lúc đó sẽ hiện ra 1 cửa sổ mới, mục address chính là direct link.

bác ơi sao em phải chuột thì nó chỉ coi đây là cái ảnh thôi chả thấy address gì cả đâu, thế phải làm thế nào hả bác

vinh1976

Member

Ông bạn Megashare này coi bộ khó chơi hơn ông mega 1280, có cách nào tạo tài khoản VIP đơn giản không bạn mình ?

orbatGTA

Mấy bố hk chịu tìm hỉu wái j................ nản !!!

longjudas

Member

các bác cho hỏi, tại sao các uploader ko đưa luôn cái direct link cho mọi người đao đi, lại đưa 1 cái link trung gian rồi anh em lại phải lấy direct link làm gì ạ. em gà nhờ các bác giải thích giùm

phihavn

Well-Known Member

Vì Direct Link nó thay đổi liên tục còn nên mới có link trung gian. Rủi bữa sau nó đổi thì kéo bằng niềm tin à?

h5n2gacon

gặp lỗi khi download gần xong?

mình đã thử vài lần rồi, khi dùng idm để download, nếu bị lỗi giữa chừng hoặc lúc gần xong down ko được nữa, các bác cứ stop rùi resume vài lần link download đó--> tiếp đó disable network connection---> kết nối lại network --> resume link download lại lần nữa ---> nếu k được thì tạo link mới để download file đó lại, stop/resume 2 link đó 2-3 lần sẽ download được nốt phần còn lại! do ko có thời gian để hướng dẫn chi tiết nên mình sẽ bổ sung thông tin cụ thể hơn sau! mình làm vài lần rồi đều thành công, khỏi mât công download lại!

mình mới post bài lần đầu mong mod thông cảm !!:(

tái bút : tối nay mình sẽ có bài viết chi tiêt hơn!

minhtien1900

Ðề: gặp lỗi khi download gần xong?

Chi mà phiền phức rứa pác.chỉ cần xóa cookie rồi dùng chức năng refresh download address của IMD là xong.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên