Tiềm Lực Quân Sự Việt Nam trong giai đoạn mới !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Tiềm Lực Quân Sự Việt Nam trong giai đoạn mới !!!

Anh chị em đừng no ! cứ để nó theo tự nhiên đi ! người dân Việt Nam đâu còn hứng thú với chiến tranh nữa đâu . Không tin đi hỏi mấy người bán hàng ăn hay bán hàng dong kiếm sống hoặc tầng lớp thấp trong xã hội ( trừ quan chức ra nhé ) họ trả lời ra sao : thây kệ nó chiến tranh giờ ai vào chiếm cũng được ớn với xxxVN rồi !

Không ai muốn chiến tranh, họ muốn những thứ khác

hai_duong

Member

Làm con người phải biết yêu thương nhau. Thằng Pháp Mỹ nó vào hà hiếp dân mình thì mình ko nói đi. Ghét nhất là mấy thằng cũng là người Việt, thương nhau ko hết còn ùa theo bọn đế quốc kia mà hà hiếp dân mình. Tại sao nó chạy theo? Vì nó sợ chết, vì tụi nó hèn. Khi đất nước ta thống nhất thì nó cũng bỏ chạy theo thằng Mĩ. Qua Mĩ nó còn nói này nói nọ. Nó là dân phản quốc mà nó nói bộ đội ta là địch. Nhục!! Tớ nói thế nào thế nào cũng có thằng vào đây ném đá cho xem, thế là biết thằng nào rồi nhé :D

mjfcvn

Banned

Thằng Pháp Mỹ nó vào hà hiếp dân mình thì mình ko nói đi. Ghét nhất là mấy thằng cũng là người Việt, thương nhau ko hết còn ùa theo bọn đế quốc kia mà hà hiếp dân mình.

Bạn hiểu biết lịch sử kém cỏi quá ! Nếu bọn Đế Quốc có hà hiếp dân mình thế sao dân mình thấy giải phóng như thấy ma thấy quỷ ? Nếu bọn Ngụy nó hà hiếp dân thì làm quái gì mà đến hôm nay người ta còn tưởng nhớ đến nó !
Có trách là trách những người mang chủ nghĩa xa lạ vào Việt Nam ... còn gì nữa ? Tiêu diệt chủ nghĩa Ái quốc thay vào Chủ nghĩa Xã hội ? Biết ai nói câu đó không ?

ahxdtngh

Well-Known Member

Em nói thật các bác đừng giận chứ mấy đứa mà hay nói nhiều với to mồm là khi ra trận nhát lắm đấy :D

buihung

Administrator

Có lẽ phải sang ếch cà và Hoàng Sa pót đơn xin mở thêm chuyên mục HD cho anh em đỡ phải lang thang! :D
Mình nghĩ đây là câu kết cho topic này và những topic tương tự.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên