Tiền nhiều để làm gì? (2020) - The lord of thảm họa

acquycodon

Active Member
nó tọng vào mõm cho ít tiền là được mà cơ chế của đất nước này là vậy, có tiền có quyền thế là lọt hết
chỉ chết thằng chân chất chân phương thật thà thôi :)
Vãi, bác lấy số liệu ở đâu vậy?
Xem lại những phim hay cảnh bị cắt coi có phù hợp ko?
Mấy cái phim rẻ tiền mê tín ko cắt thì làm sao kêu gào đừng mê tín dị đoan, cảnh nóng thì dung tục, rồi cái em gì 13 tuổi đã đi đóng rồi. trong khi xã hội ra rả bảo vệ trẻ em phụ nữ bị lạm dụng.
Còn kiểm duyệt họ xem có cảnh bạo lực, sex... chứ phim dở liên quan cái qq gì mà cấm

dia

Well-Known Member
Em thấu hiểu cho sự chịu đựng xem hết phim của Bác.

hwman

Active Member
Hiệp gà với Phước Sang, chưa xem đã thấy ngán rồi. Lâu rồi gần như không dám ra rạp xem phim Việt, biết là thiếu tinh thần yêu nước nhưng cũng đành chịu, mình huyết áp cao dễ tai biến.

Shangri-La

Well-Known Member
Ơ hay, thế là cái tựa phim chẳng ăn nhậu gì với nội dung cơ á. Thế thì, nếu không biết tiền nhiều để làm gì thì cứ đưa đây, lão nạp "làm" cho.

P/S: Spam đấy, đặng kiếm cR. À, còn phải quay lại cảm ơn nữa mới đủ bộ.

hieneken

Active Member
vậy mà nó vẫn qua kiểm duyệt đấy, éo hiểu bọn kiểm duyệt nó nghĩ gì khi để cho khán giả xem cái phim như này nhỉ, tốn tiền thuế nuôi mấy thằng vô dụng
Đối với mấy ảnh ở ngoải là film ko “tự diễn biến “ là “có thể” qua vòng kym cô rồi bác!

tamock

Member
Hay quá, book vé ngay và luôn! Cám ơn @BuiAn !
Nhất định phải xem
Chắc phải rủ thêm ai đó cùng đi xem để đỡ nhạt.
Bác làm em lại muốn đi xem rồi !:D

:D:D:D:D

Có vẻ mấy bác đơn giản là muốn ai đó tát vào mặt: bốp bốp, mày thấy mày ngu khi vô ngồi xem phim chưa, bốp bốp.

lhx

Well-Known Member
giới thiệu nghe đã đó, phải xem mới được

Arceusium

Well-Known Member
Từ giờ có ai hỏi anh Bùi An " Tiền nhiều để làm gì? " , thế nào anh cũng sẽ trả lời "Thì tiền tao nhiều nên tao mới đi xem cái phim "Tiền nhiều để làm gì? " của Lưu Huỳnh để tìm câu trả lời , kết quả là ra được bài review này á !?"

josbuiduy

Cứ có phim việt dở thiệt là dở thì lại có bài bình hay thiệt là hay của bác Bùi An, đọc đến đâu, sung sướng đến đó.

Bên trên