tìm mua soundcard có optical ở HN!

em mới sắm bộ dàn LG HT904, muốn mua 1 con soundcard có optical,bác nào biết đâu bán rẻ rẻ chỉ em với!

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: tìm mua soundcard có optical ở HN!

X-fi usb 5.1 creative đó bạn, khoảng tầm 70$ thôi

Tìm con Card này giá rẻ mệt lắm, trc mình cũng tìm suốt mà toàn con hơn 3 củ. Bực mình bê máy đi thay con main có Optical là xong. Mình chỉ cần có Optical để truyền âm thanh số ra Receiver thì mua Card xịn làm gì.
- Cậu chủ thớt mua con Main Giga EP31-DS3L về thay cho nó kinh tế giá 1,4tr thôi. Con này có SPDIF/Optical luôn. Nếu có điều kiện thì lên P45 cũng đc or làm con HD Box cho nhanh có đầy đủ dành cho Receiver hết :D

onggia

Well-Known Member

Nếu truyền tín hiệu qua optical ra receiver thì dùng card âm thanh xịn với cả card tích hơn trên main thì có gì khác biệt không bạn???

buonnguqua

Active Member

Có con Maya 5.1 có 300K thì phải , optical /Coalxial có hết

main AMD có Optical thì loại nào giá hợp lý nhất hả các bác?

Mây 5.1 300k mua ở đâu hả bác? chứ main em cũng vừa thay lên G31, h ko bít có ai mua lại ko mới đổi main đc! mà đa phần main chỉ có cổng spdif chứ làm j có optical đâu nhỉ?

khanhkun84

Active Member

Mây 5.1 300k mua ở đâu hả bác? chứ main em cũng vừa thay lên G31, h ko bít có ai mua lại ko mới đổi main đc! mà đa phần main chỉ có cổng spdif chứ làm j có optical đâu nhỉ?

cổng spdif chính là cổng optical đó bác, bác cắm điện vào bật máy lên nó sẽ phát ánh sáng đỏ ngay thôi

Vào đây order họ ship ra free cho bác, đầy cái để chọn nhé: nguyenkts.com

nobita484

Em có con Xfi titanium Sb0880 chân PCIex, có cả Optical in và out nhưng giờ cắm VGa nên ko cắm được. Bác thik thì PM. 1,3tr. Bao test 1 tuần. Hình của con này thì bác search google hộ em nhớ!

Bên trên