[Tin nóng hổi] 500 anh em fan LoL sắp tới sẽ được xem trực tiếp GAM thi đấu trên CubeTV

pemom

Member
chơi cho zui nhận thẻ Garena nè các thím ơi:

Đón xem giải đấu LMHT nữ trên Cube TV, chụp ảnh màn hình và chia sẻ nhận thẻ Garena!

Thời gian: 25.09 - 29.09.2018
Thời gian thi đấu: 18:00 - 22:00 mỗi ngày
Hãy tham gia và chia sẻ tin vui này với bạn bè của bạn và theo dõi cùng Cube TV nhé!

Cách thức:
- Bước 1: Xem trực tiếp trên Cube TV kênh: https://cubetv.onelink.me/8pm6/VNGirls nhấn theo dõi và chụp ảnh màn hình trực tiếp.
- Bước 2: Đính kèm ảnh chụp màn hình của bạn trong phần bình luận dưới bài post này.
- Bước 3: Tag 3 người bạn trong bình luận kèm Cube ID của bạn.

Giải thưởng:
- Cube TV sẽ tặng 50 thẻ garena 50k cho 100 bạn đã làm đúng và sớm nhất.

bongdendien

bác giống tui rồi. mấy cái này dễ chơi dễ trúng. chơi cái là sure có quà. tui ưa. hehehe

pemom

Member
lưu ý là phải có cubeid nha các bác, thiếu cái đó là ko đủ điều kiện nhận quà đâu đấy nhé :v

bongdendien

thấy gái đẹp nên share cho các bác ngắm chơi nhá =))

Bán kết 1 GPCI liệu Typical Girls có làm nên bất ngờ trước EZTEAM ?

Trước thềm bán kết đợt I giải đấu Girls Power Championship, hãy cùng lắng nghe một số chia sẽ của 2 đội tuyển sẽ đụng độ nhau ở cặp bán kết 1 hôm nay là EZ Team và Typical Girls nhé !

PV: Các bạn có cảm nghĩ gì khi đội mình đã lọt được vào bán kết?

Ez Team: Bọn tớ đang cảm thấy rất vui vì đã lọt vào vòng bán kết, và đương nhiên sẽ cố gắng hết sức để chiến thắng giành vé vào trận chung kết.

Typical Girls: Mình thấy giải GPC quy tụ nhiều đội nữ mạnh, lúc đầu tụi mình cũng hơi lo. Nhưng tụi mình đã cố gắng hết sức và đạt được kết quả này cũng khá là bất ngờ. Tụi mình thật sự rất vui vì đã lọt vào bán kết và sẽ chiến đấu hết mình!

PV: Các bạn tự đánh giá về quá trình đánh vòng loại của mình như thế nào và rút ra được những kinh nghiệm gì sau 3 ngày vòng loại?

Ez Team: Trong quá trình đánh vòng loại bọn mình không gặp nhiều vấn đề lớn, mong rằng vào bán kết cũng thế hehe

Typical Girls: Team mình trong 3 ngày vừa qua đã học được thêm rất nhiều kinh nghiệm từ những đội tuyển mạnh khác, và đã có sự đoàn kết với nhau hơn. Từ đó tụi mình thấy giữ bình tĩnh và giao tiếp giữa đồng đội là 2 vấn đề quan trọng nhất để có được kết quả tốt.

PV: Đánh giá các đội tại giải lần này, các bạn cảm thấy đối thủ nào là đáng gờm nhất?

Ez Team: Các team tại giải lần này mình thấy rất tiến bộ, cả về kĩ năng lẫn phối hợp team, theo mình thì giờ mình thấy team nào cũng đáng gờm ạ

Typical Girls: Trong đợt 1, các đội team nữ đều rất mạnh, nhất là EZ Team và V Gaming với chiến thắng áp đảo 4/0, cùng với đó còn có Regis Girls Team cũng là đội tuyển mạnh.

PV: Sau vòng loại, các bạn đã chuẩn bị như thế nào cho trận bán kết?

Ez Team: Trận bán kết tới đây chúng mình sẽ xuất hiện với 1 làn gió mới, hãy đón xem màn trình diễn của bọn mình nhé

Typical Girls: Còn tụi mình thì đã tìm hiểu về đối thủ của mình và sẽ cố gắng thi đấu tốt nhất có thể.

PV: Các bạn đánh giá đối thủ của ngày hôm nay như thế nào?

Ez Team: Đối thủ của ngày hôm nay à? Không có gì để nói, thử đã ạ (teeth)

Typical Girls: Ez team là 1 đội tuyển nữ mạnh ở Hà Nội, các bạn ấy đã có kinh nghiệm thi đấu nhiều và có những thành tích nhất định, nếu vượt qua được bức tường thành lớn này thì tụi em sẽ càng chứng tỏ được bản thân mình hơn ạ

PV: Theo các bạn, cơ hội giành vé vào chung kết của team mình là bao nhiêu %?

Ez Team: Tự tin 1 chút, mình nghĩ cơ hội giành vé vào chung kết của EZ Team sẽ là 96,69% hihi. Các bạn hãy cỗ vũ cho EZ Team nhé, sẽ không làm mọi người thất vọng đâu! Lời cuối, chúng mình xin cảm ơn BTC đã tạo điều kiện và sân chơi cho chúng mình ạ!

Typical Girls: Theo em nghĩ, cơ hội được chia đều cho cả 4 đội, đội nào có tâm lý tốt nhất thì sẽ giành được kết quả tốt nhất về mình.

Cám ơn các bạn! Chúc các bạn sẽ thi đấu thật tốt trong ngày bán kết!

Trận bán kết giữa EZ Team và Typical Girls sẽ diễn ra lúc 18:00 ngày 27.09.2018 và được bình luận trực tiếp bởi những BLV nổi tiếng trên kênh https://www.cubetv.sg/cubelol, cùng nhiều phần quà hấp dẫn dành cho các bạn xem trực tiếp!

bongdendien

xin lỗi các bác, em vội quá nên quên add hình. hahaha

jetmoon

Member
bác nào thấy gái mà ko tươm tướp thì cần nghiêm túc xem lại giới tính nhá. hahaha

tin mới hơi bị nóng hổi luôn ạ:
STREAMER CUBETV THOẢ SỨC TUNG TĂNG HÀN QUỐC, THÁI LAN
Sự kiện siêu hấp dẫn đến từ platform livestream game số 1 Việt Nam-CubeTV!

Được tài trợ toàn bộ chi phí đi Hàn Quốc du lịch và xem chung kết thế giới Liên Minh Huyền Thoại 2018!!!
Được tài trợ toàn bộ chi phí đi Thái Lan du lịch và xem chung kết JIB SEA Championship (26-28/10)
Bạn chỉ cần xách balo lên và đi, cả thế giới đã được CubeTV lo!
Làm sao để trở thành người được sở hữu chuyến đi thú vị này đây?

Đi Hàn Quốc, xem chung kết Liên Minh Huyền Thoại 2018 cùng CubeTV 3/11/2018

Cụ thể, từ ngày 01/10/2018-10/10/2018 tất cả các bạn đã, đang và sẽ làm streamer cho CubeTV tham gia sự kiện"Đi Hàn Cùng CubeTV, Xem Chung kết LMHT 2018" là có ngay cơ hội vi vu Hàn Quốc.

Sự kiện này áp dụng cho toàn bộ streamer của CubeTV và được đánh giá trên bốn tiêu chí khi phát sóng trực tiếp game Liên Minh Huyền Thoại trên CubeTV Bốn tiêu chí đánh giá xếp hạng bao gồm: Thời gian phát sóng trực tiếp, Fan, PCU, và đăng tải clip truyền thông CubeTV. Các bạn streamer cũ và mới được chia làm hai bảng xếp hạng, cơ hội được chia đều cho tất cả. Top 1 bảng xếp hạng của hai bảng này sẽ trở thành chủ nhân của chuyến đi Hàn Quốc lần này. Kết quả sẽ được công bố vào ngày 12/10/2018.

CubeTV sẽ tài trợ toàn bộ chi phí từ a-z để các bạn được tận hưởng chuyến đi Hàn Quốc một cách trọn vẹn nhất.

Đi Thái Lan, xem chung kết PUBG JIB SEA Championshipcùng CubeTV 26-28/10/2018

Từ ngày 01/10/2018-20/10/2018, tất cả các bạn streamer của CubeTV tham gia sự kiện "Sang Thái Cùng CubeTV, xem chung kết PUBG JIB SEA championship"

Sự kiện áp dụng cho toàn bộ streamer khi phát sóng trực tiếp game PUBG hoặc PUBG Mobile với 4 tiêu chí đua top: Thời gian phát sóng, Fan, PCU, clip truyền thông. Sẽ có hai bảng đua dành cho streamer cũ và streamer mới của CubeTV.

Kết quả sẽ được công bố vào ngày 22/10/2018.

Nếu bạn chưa trở thành streamer của CubeTv và muốn tham gia chương trình này thì hãy nhanh chóng đăng ký và tham gia sự kiện thú vị này nhé!.

Các bạn may mắn được du hí sang Hàn Quốc và Thái Lan đừng quên chia sẻ những khoảng khắc đáng nhớ và đặc biệt trên CubeTV nhé!

Còn chờ gì nữa, nhanh chân tham gia và kêu gọi sự ủng hộ từ người thân, bạn bè, người hâm mộ của bạn ngay đi nào!

Chuyến đi ấn tượng nhất trong tầm tay của bạn!

Thông tin chi tiết vui lòng xem tại: http://bit.ly/cubetvevent

Fanpage: https://www.facebook.com/CubeTVVN

nuhoangaicap

bất ngờ ở đâu ra hả bác? sự kiện này chỉ dành cho streamer thôi bác ơi. đọc cho kỹ đi nào :v

chắc bác mới cần xem kỹ chứ anh em ở đây có vẻ đọc kỹ lắm rồi đấy. ko phải streamer vẫn chơi được mà bác ơi =))

pemom

Member
theo em đọc thì thấy bảo nó chỉ dành cho streamer thôi đây bác ạ

thế các bác ko đọc câu này à: "Nếu bạn chưa trở thành streamer của CubeTv và muốn tham gia chương trình này thì hãy nhanh chóng đăng ký và tham gia sự kiện thú vị này nhé!"

Bên trên