Tin sốc: trứng 100 đồng/quả

Ðề: Tin sốc: trứng 100 đồng/quả

Tầu nó sx ra là 1 chuyện. Cái thằng VN mua của nó nhập vào VN để kiếm tiền mới là chuyện khác

Đúng đó pac,VN mình bây h đúng là 1 đầu mối tiêu thụ hàng lởm cho bọn Tàu đấy,VN mình khối thằng làm ăn bậy hơn cả Tàu ấy chứX(X(

boyintel

Well-Known Member

Í kinh nhĩ ,bọn Tàu thật là mất nết X(
Bọn đĩ rượn X( Đúng là cái thứ dân mọi rợ [-(
Rất ghét đồ Tầu, nhưng đa số là đồ của tụi nó, phải dùng thôi :-@
Đã không chết thì thôi chứ, ở đâu, đâu đâu cũng là đồ của nó không à......Có khi lúc chết cái quan tài cũng là của bọn tầu I-)=))

Dc mỗi cái gái Tàu thì xinh hơn VN.Ở trường ĐH Hà Nội có đứa người Tàu xinh vật vã,cao phải đến hơn 1m7...8-}8-}

vkc

Well-Known Member

Dc mỗi cái gái Tàu thì xinh hơn VN.Ở trường ĐH Hà Nội có đứa người Tàu xinh vật vã,cao phải đến hơn 1m7...8-}8-}

Chắc ý của chú nói là cô gái Tầu học chung với chú thì xinh hơn Thị Nở của VN :p

Em tự hỏi ko biết là bên TQ hiện nay có cái gì là thật ko ta.
Hihi, thanks

comanche

Nhìn cũng đâu có giống đâu, lòng đỏ trong vắt thế kia mà :D
(mà phải bóc ra mới biết dc :-")

akazu_590

cái này nhúng vào nước là biết ngay thật hay giả, trứng thật sẽ nổi đầu lớn của trứng lên trên do có phần không khí cho gà con thở còn trứng giả thì ko chìm cả
Giờ chị em đi mua trứng cầm theo cốc nước là chắc ăn

renhat

Well-Known Member

cai bon tau nay phai lien minh the gioi lai danh cho no toi boi luon

Gambit

Giờ chị em đi mua trứng cầm theo cốc nước là chắc ăn

:)) :))

hơi bị lạc đề, nhưng đọc câu này của bác, Gambit chợt nghĩ tới anime Rurouni Kenshin. chàng kiếm khách Kenshin đi mua kiếm mà xách theo củ cải trắng, dùng kiếm xắt củ cải mà biết độ sắc bén của kiếm :))

Bên trên