Tính cách của bạn qua năm sinh -> Hợp và kỵ

ahatuananh

Well-Known Member
Ðề: Tính cách của bạn qua năm sinh -> Hợp và kỵ

Tốt nhất là chúng ta phải xem tướng số Trái đất" kìa, Số Trái đất đến trước thì các bác xem số làm gì...ha ha ha

truc_linh

Member
Tin bói toán thì chỉ có mà bán lúa giống ra để ăn thôi mấy anh ơi.
Đọc chả có gì gọi là thuyết phục hết

truc_linh

Member
Điều gì mình chưa biết thì hãy tìm hiểu... Không ai bắt bạn TIN cả! :)

P/s:

1. Trừ người tuổi Chuột ra, những người cầm tinh các tuổi con Giáp 4 chân còn lại thường không có giác quan về điều này...

2. Những người theo Đạo Thiên chúa và vô thần đều không in điều này...

3. Đôi khi, chúng ta cũng nên tự thắc mắc: Tại sao tạo hóa có 12 con Giáp và mỗi năm lại ứng với 1 con Giáp? :)
Tào lao..! trong những lời anh nói ra trên đây không có một rationale nào thuyết phục được người chịu khó suy nghĩ cả.
Ai nói với anh là người thiên chúa giáo và vô thần không tin bói toán. Nên nhớ là CNCS là vô thần vậy mà bây giờ họ tin bói toán còn hơn cả những ông bà già. Chỉ có bấy nhiu thui là đủ thấy lời của anh kông thuyết phục người nghe rồi.
À, mà anh là con trai cũng tin vào những điều như vậy nữa à? Nếu lỡ bây giờ anh iu một người con gái cô ấy hợp với anh từ tính nết đến sở thích, chỉ có tuổi là xung khắc--vậy anh sẽ bỏ người ta ư?

truc_linh

Member
Chẳng ai bắt bạn TIN cả! :)

Nếu bạn thật sự là female 100% và muốn cãi "tay đôi" vụ này thì tôi phải công nhận là người xưa nói không sai: "... đàn bà sâu sắc như cơi đựng trầu" :-q

P/s: Bạn xem lại tuổi mình có nằm trong con Giáp 4 chân nào không??? :)
Ý anh muốn nói là anh "nông nỗi giếng khơi" chứ gì...hì hì có hơi đề cao mình quá không nào?
Dạ, em không thuộc giống 4 chân ạ--Mà cũng chẳng biết mình mấy chân nữa vì rồng chỉ là huyền thoại thôi. Phải không?

Bên trên