Tính năng Air Command trên SS Galaxy Note 3 - Mọi thứ trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết!

viethung267

Ðề: Tính năng Air Command trên SS Galaxy Note 3 - Mọi thứ trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết!

hình như con Samsung galaxy note 3 này kích thước hơi to quá thì phải. ra đường dễ bị giật @@

phuocnguyen901

Ðề: Tính năng Air Command trên SS Galaxy Note 3 - Mọi thứ trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết!

dt bây giờ dần dần thay thế luôn laotop rồi. nhiều chức năng và ứng dụng hay quá

nhockiuem1992

Screen Write Chức năng này cho phép bạn chụp ảnh màn hình và dùng Spen để ghi thông tin trực tiếp lên hình chụp. Đây là chức năng được đánh giá là đem lại nhiều trải nghiệm vui cho người dùng. ....... muốn úp hình gì lên FB chụp phát lấy S-pen ghi chú úp ngay khỏi mắc công vào PTS hay phần mềm chỉnh sữa ảnh nào khác :D

zazzaixx

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Tính năng Air Command trên SS Galaxy Note 3 - Mọi thứ trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết!

hờ hờ em nói trên mặt lý thuyết là vậy thôi bác à, chứ về mặt hiệu năng thì so sánh giữa Samsung và laptop thì quá khập khiễng.:))

bác sang tt hay voz mà so vậy là ăn gạch đấy nhé :)) dù là so Note 3 hay con smartphone cấu hình khủng nào ra sắp tới :))

minhthuy279

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Tính năng Air Command trên SS Galaxy Note 3 - Mọi thứ trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết!

bác sang tt hay voz mà so vậy là ăn gạch đấy nhé :)) dù là so Note 3 hay con smartphone cấu hình khủng nào ra sắp tới :))
;)) Em ăn bên đó xây lâu đài rồi bác à :)) giờ qua đây kiếm cái lâu đài thứ 2 đó mà :)), vài bữa em làm bài review cấu hình Samsung với iMAC là khùng luôn :)

zazzaixx

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Tính năng Air Command trên SS Galaxy Note 3 - Mọi thứ trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết!

Cho một lý do để ko được so sánh với bác :v
Bác không thấy là càng ngày di động càng gần với máy tính sao ??
đọc bài này để biết thêm về đa nhiêm trên Android :|
Sự thực về đa nhiệm trên Android và iOS - Số Hóa VnExpress
cứ cho rằng các dòng điện thoại di động ngày càng thông minh, nhưng còn lâu nó mới có thể thay thế được PC

laxanh

Member

hình như con Samsung galaxy note 3 này kích thước hơi to quá thì phải. ra đường dễ bị giật @@

dùng Note II là nhét túi không vừa rồi, sang Note III thì bác nên kiếm cái túi mà để đi, to dùng thì thích như nhét túi hơi khó, vs sợ hỏng màn hình nữa
ps: và không nên dùng đt khi đang đi đường :))

zazzaixx

Member

bạn nói hay vậy khảo sát nhẹ 10 người đi.. khi móc dt ra họ dùng tay quẹt hay là dùng cây bút :)) là bạn tự trả lời dc nó có hay hay là bất tiện

cái thời dùng bút chọt chọt trên mấy con cảm ứng điện trở ngày xưa nó qua lâu rồi, Spen nó nằm ở đẳng cấp khác, nói như bác thì thằng Samsung nó chả ngu gì mà phát triển, cải tiến thêm cho Spen đến tận Note 3, chính Spen đã đem lại sự thành công cho dòng Galaxy Note đấy :|

laxanh

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Tính năng Air Command trên SS Galaxy Note 3 - Mọi thứ trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết!

;)) Em ăn bên đó xây lâu đài rồi bác à :)) giờ qua đây kiếm cái lâu đài thứ 2 đó mà :)), vài bữa em làm bài review cấu hình Samsung với iMAC là khùng luôn :)

bác tính review con nào của Samsung thế ?

forucouldkick

Con Note 3 này quá ngon, ss đó giờ nâng cấp cấu hình khủng.
Mà ngoài phát triển thêm tác vụ cho Spen thì có gì sáng tạo nữa không nhỉ?!
Đừng bảo với em là thay nắp nhôm thành nắp giả da nhé, Samsung làm quả này đúng đột phá. Chỉ là không biết tích cực hay tiêu cực thôi :))

Nắp giả da nhìn đẹp, sang, giống một cuốn sổ thông minh từ ngoài đến trong luôn. Nhưng không biết xài lâu dài thế nào thôi... Mồ hôi tay với bụi bẩn này nọ mà chất liệu đó thì vừa dễ bong tróc, xấu theo thời gian. Vừa là nơi nuôi mầm bệnh, vi khuẩn... Không biết Samsung có nghĩ tới những điều này khi thiết kế không nhỉ?!

minhtoan216

sản phẩm note 3 này, Samsung nâng cấp mạnh tay cho cây viết nhỉ. Đang dùng note 1, ko biết có nên đổi ko...

hoangha513

Điện thoại di động thì đó h toàn xài 1280, sản phẩm của samsung thì thích lắm, nhưng ko có tiền mua, mới nay thì đã ra thêm note 3 r`, bá đạo thật...

huutien626

Samsung ra sản phẩm mới liên túc, nhớ ngày nào xài con note 1, ra con note 2 thì ko có tiền nên ko đổi, h thì xuất hiện thêm note 3. Đẹp và nhìu ứng dụng hơn, chắc kiếm tiền đổi e nó mới dc

minhtoan216

Samsung ra sản phẩm mới liên túc, nhớ ngày nào xài con note 1, ra con note 2 thì ko có tiền nên ko đổi, h thì xuất hiện thêm note 3. Đẹp và nhìu ứng dụng hơn, chắc kiếm tiền đổi e nó mới dc
Đúng đó bác, e cũng đang phân vân, muốn đổi lên con note 3 này lắm. mà ko biết giá cả sao, kiểu này samsung muốn chiếm lĩnh thị trường điện thoại di động rồi đây

zazzaixx

Member
Re: Ðề: Tính năng Air Command trên SS Galaxy Note 3 - Mọi thứ trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết!

Nắp giả da nhìn đẹp, sang, giống một cuốn sổ thông minh từ ngoài đến trong luôn. Nhưng không biết xài lâu dài thế nào thôi... Mồ hôi tay với bụi bẩn này nọ mà chất liệu đó thì vừa dễ bong tróc, xấu theo thời gian. Vừa là nơi nuôi mầm bệnh, vi khuẩn... Không biết Samsung có nghĩ tới những điều này khi thiết kế không nhỉ?!

em thấy đa số người dùng VN mua smartphone về rồi cũng dùng ốp lưng cả thôi, Note 3 chắc cũng không ngoại lệ

theday38

Ðề: Re: Ðề: Tính năng Air Command trên SS Galaxy Note 3 - Mọi thứ trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết!

em thấy đa số người dùng VN mua smartphone về rồi cũng dùng ốp lưng cả thôi, Note 3 chắc cũng không ngoại lệ

Em nó to đùng mà bác còn ốp lưng nữa thì dày cui luôn! Không phải rãnh rỗi gì mà Samsung làm cái nắp da đâu ạ, mô phỏng cuốn sổ thực luôn. Em thấy cái vỏ bọc giả da này sang trọng và đẹp ghê!

forucouldkick

cái thời dùng bút chọt chọt trên mấy con cảm ứng điện trở ngày xưa nó qua lâu rồi, Spen nó nằm ở đẳng cấp khác, nói như bác thì thằng Samsung nó chả ngu gì mà phát triển, cải tiến thêm cho Spen đến tận Note 3, chính Spen đã đem lại sự thành công cho dòng Galaxy Note đấy :|

:-bd Đúng thật Spen cực tiện lợi, các thao tác ghi chú trên một cuốn sổ được chuyển thành mấy chức năng ưu việt. Mình thích Note 3 một phần là do Spen này đây! :-bd

gone_with_wind

<):) Biết vậy thì ra đường không nên cầm thoải mái, nghe gọi mọi nơi. Thường thì mọi người hay dùng 2 cái, 1 cái điện thoại di động bình thường hay còn gọi là đập đá như 1202, 1280. Để nghe gọi tiện lợi, không sợ mất và có thể ném thẳng vào mặt trộm, cướp. Còn cái smartphone để vào nơi an toàn chút rồi dùng.

forucouldkick

Đúng đó bác, e cũng đang phân vân, muốn đổi lên con note 3 này lắm. mà ko biết giá cả sao, kiểu này samsung muốn chiếm lĩnh thị trường điện thoại di động rồi đây

25/9 Note 3 sẽ được bán tại VN, giá khoảng 16tr9 nha bạn!

thanhthien_1992

đọc bài này để biết thêm về đa nhiêm trên Android :|
Sự thực về đa nhiệm trên Android và iOS - Số Hóa VnExpress
cứ cho rằng các dòng điện thoại di động ngày càng thông minh, nhưng còn lâu nó mới có thể thay thế được PC

phải nói ko có thể thay thế được laptop mới đúng chứ

Bên trên