Tính năng mới của tv samsung các thể loại

myside

Hôm rồi em lang thang,qua cái Thiên Hoà,ngó thấy cái này,hay hay,vào xem chụp mấy cái ảnh post cho anh em xem.Lâu quá không quay lại diễn đàn,có cái gọi là bài viết cho tử tế ra hồn chút.

Nó ghi thế em cũng chưa hiểu lắm,cái này thì em cũng nghe loáng thoáng rồi,nhưng ở tận Châu Âu cơ.
Thiên Hoà vẫn to rộng như xưa,có cái là cái chương trình internet tivi này chiếm mất chỗ rồi,nên cũng hơi chật.Trong đó có các em pg/pb ( ghét nhất pb) đứng lại giới thiệu,mấy em này chỉ được cái là mặc mát mắt rồi cười thôi,hỏi thì tậm tịt.Toàn siêu nhân,người máy,có khi cả công vinh,vì thằng đó mặc áo như tuyển Việt Nam lại có số 9 sau lưng:mad:)

Quay lại chủ đề chính,cái TV nét là mấy cái hệ máy samsung,cả cũ lẫn mới,có cả cái em đã từng dùng,nhưng bọn ktv nó chỉnh thế nào,có thêm cái cable đằng sau,cắm vào hub thì phải,truy cập xem được mấy chương trình trên :^onet.Có cái youtube là khá nhất,cũng truy cập như ai,nhưng rõ là cái clip nào ghi là full HD nó mới cho xem.Thảo nào,em xem ytb có clip ghi full Hd,hoá ra là phục vụ ông kễnh này.
Còn cái chương trình khác em không xem.Có gọi đc 1 chú ktv lại hỏi,cơ mà chú ấy nói được tí,đang giải thích trên trời dưới biền thì thằng chủ gọi đi.Cái này mới,gửi anh em phát.Chả biết phần cứng hay phần mềm.
Bonus cả pg/pb ...chụp 1 nhát thôi,cho nó đỡ ẹ
%-(
s

HDTAK

Member
Ðề: Tính năng mới của tv samsung các thể loại

Hic cái chữ trung tam điện máy IDAES to đùng thế sao mà bác nì lại có thể nhầm lẫn là Thiên Hòa được nhỉ?
%-(

Ui em kết cái váy của em PR SamSung quá, em muh cúi xuống thí anh siêu nhân cũng thành cọng bún!

myside

Ủa,em phóng CMT8 đi mà,em chỉ nhớ có thiên hoà,vì có mua ở đây mấy thứ cho đứa em.Lỗi lầm quá,bác thông cảm.
Superman quá.Em kia cúi thế quái nào đc,gọng đâm vào chân.
Cơ mà,cái vụ này em vẫn mù mờ.

kimiwainaika

có Bro nào check cái này chưa,nó có giống cái info@TV không thế ạ,em cũng đang lăn tăn cái này,nhà có mà không tận dụng cũng phí của nó bác ạ.hôm nọ cũng đọc đâu đây trên Hd về cái này mà không nhớ.
À ,bro nào biết thì em xin hỏi luôn là cái chức năng chơi game của tivi samsung mấy cái mini game ở chỗ nào? em mò mãi chả ra

Chỉnh sửa lần cuối:

Ủa thiên hòa sao chụp hình SSDM Ideas? 2 thằng này chung 1 cty àh?

tieuthien

ông ấy chắc nhầm,2 thằng này chung trên 1 đường mà.Các bác nói thế ôngấy chả dám mặt mũi nào quay lại thì mệt lắm.Cái này thấy rùm beng mấy hôm rồi,được cái bên chỗ em làm cũng có mấy sạp của samsung trưng bày,em laptop không để ý lắm,ngó qua thấy hay phết

sdclass

Chả hiểu bác chủ muốn nói gì nữa

Bên trên