Tổ chức xem World Cup

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ljonh3art

Active Member
Ðề: Lịch thi đấu WorldCup 2010

Em thấy ý kiến đó cũng hay, em ở trên BK thường xuyên, nên em biết, SV trên này không quan tâm cái gì là HD cả đâu ( số đông là vậy ). Nếu có thể, em nghĩ bác nên thuê mặt bằng ở dưới Đà Nẵng, Phi Long đang kinh doanh theo kiểu này, và em thấy rất đẳt khách, ai không tin, đi vào buổi tối thì biết.

Kinh doanh là phải nghĩ đến lợi nhuận trước hết, nếu bác cứ " yêu HD " trên này thì có ngày ế khách, hjc. Nếu bác ghi tỉ số, hay cầm đồ, em nghĩ bác sẽ nhanh giàu đó, hehe.

P/s : Các bác đừng quơ cả nắm hết SV, SV trên Hòa Khánh ( đặc biệt là Bách Khoa ), rất khó khăn, có thể trích ra vài đồng để nhậu thì được, nhưng để họ trích ra vài triệu để mua thiết bị HD về xem thì rất khó, có thể nói là không thể, còn Sinh Viên dưới Đà Nẵng thì thuộc loại SV giàu rồi. Em nói vậy, để các bác hiểu, SV trên Hòa Khánh rất khác với SV dưới Đà Nẵng. Hehehe, nhưng đừng nghĩ SV Bách Khoa cùi nha, HD kém, nhưng về công nghệ, kỹ thuật, máy móc thì họ thuộc loại trùm đó, ai không tin có thể vào phòng robotcon ở phía sau khu A, sẽ thấy công nghệ thế nào, hehe.
SV ở dưới Đà Nẵng mà bác nói giàu là k đúng rồi.(cái này là em nói) Hi.

Với lại ý bác Tín nói sv HK k bik HD là gì, đâu phải nói là k có tiền mua thiết bị. SV HK k có tiền mua thiết bị vài triệu (bác nói) nhưng k lẽ k có máy tính và cái đường truyền ADSL ah? Đâu phải biết về HD là phải có dàn 5.1, cái TV LCD có cổng HDMI...

Ở đây là kiến thức thôi, bác Tín đầu tư dàn máy chiếu, âm thanh 5.1 nhưng khách vào xem (em nói phần lớn thôi nghe) cũng nghĩ chỉ là phim DVD chiếu từ cái đầu đĩa DVD, âm thanh nghe rầm rầm sướng cái lỗ tai, chứ đâu bik tên quán cafe HD media ý nghĩa của nó là gì! Ý bác Tín là thế, nên bác í bùn, muốn chuyển ngành nghề. Hi. 8-X

Em chỉ là phân tích thôi. K có ý đụng chạm ai hết đâu nha. Em cũng đang là sv Cao Đẳng Công Nghệ đây, ước mơ là liên thông lên Bách Khoa đó! hihi. :">

trongtv86

P/s SaTan85 : thứ 6 tới là khai mạc WC 2010, em nhất định ở tới quán bác, ở tới sáng về. Và cũng xin hứa chắc chắn ( chắc nịch luôn, hehe ) trong mùa WC này, quán của bác là nhà của em hằng đêm ( trừ đêm 15 vì sáng 16 là bảo vệ tốt nghiệp rồi, có thể dọn ngủ trên trường giữ mô hình luôn , hjc )

satan85

Well-Known Member

Cám ơn các bác có lời. ý em nói như chú joint nói đó, e chỉ muốn họ biét hd chứ khôg cần sắm cái dàn 5.1, tivi và máy chiếu, vì cái đó đã có e sắm thay rồi hic, e lại lấy giá cafe băng cafe cóc với mục đich các chu sv tới quán xem phim khỏi lăng tăn về giá, còn wc là bóng đá nên sv sẽ biết và biết rất rỏ, cái vụ bóng đá thì đối với e nó là niềm đam mê gấp không biết bao nhiêu lần so với hd, các bác vào quáng e thì để ý, có cả trăm đĩa dvd tìm hiểu và Lịch sử bóng đá đó, tài liệu thì e cũng sưu tầm hầu như đủ, với lại e còn ghi câu khẩu hiệu "BÓNG ĐÁ LÀ NIỀM ĐAM MÊ" ngay trong quáng mà, bên ngoài e cũng treo những poster khổ lớn ai đi ngang qua cũng sẽ thấy.
Thật sự e rất buồn cho sv ở Hòa Khánh .

THỨ 6 WC NẾU ANH EM RÃNH LÊN QUÁN CAFE E XEM CỔ VŨ WC, BÁC TRÔNGTV8 RỦ THÊM BẠN ĐI XEM CHO VUI, GIỮA HIỆP E SẼ MỞ CÁC ĐOẠN TRAIL HD CỦA CÁC PHIM BOM TẤN

trongtv86

Thôi, đừng buồn nữa bác satan85 ơi, qua mùa WC này, em nghĩ bác nên dọn dàn HD xuống Đà Nẵng mà kinh doanh đi, bác có thể nâng giá cafe lên tí, vì Đà Nẵng toàn đại gia không mà, còn trên Hòa Khánh thì bèo nhèo lắm, mặc dù chưa tới chỗ bác, nhưng như bác nói, em nghĩ bác sẽ bán được ở dưới Đà Nẵng, vì dưới Đà Nẵng, ngoài Phi Long chiếu phim HD với màn hình rộng, thì hầu như không còn quán nào như vậy nữa.

CHÚC BÁC SẼ THÀNH CÔNG.

P/s nhỏ với bác : Khi nào dọn xuống, alo em cái nha, cho em xin chân phục vụ, vừa làm vừa xem HD với màn hình 50 inch cho đã. Hj

satan85

Well-Known Member

Thôi, đừng buồn nữa bác satan85 ơi, qua mùa WC này, em nghĩ bác nên dọn dàn HD xuống Đà Nẵng mà kinh doanh đi, bác có thể nâng giá cafe lên tí, vì Đà Nẵng toàn đại gia không mà, còn trên Hòa Khánh thì bèo nhèo lắm, mặc dù chưa tới chỗ bác, nhưng như bác nói, em nghĩ bác sẽ bán được ở dưới Đà Nẵng, vì dưới Đà Nẵng, ngoài Phi Long chiếu phim HD với màn hình rộng, thì hầu như không còn quán nào như vậy nữa.

CHÚC BÁC SẼ THÀNH CÔNG.

P/s nhỏ với bác : Khi nào dọn xuống, alo em cái nha, cho em xin chân phục vụ, vừa làm vừa xem HD với màn hình 50 inch cho đã. Hj

Xuống ĐN thì có anh em ở đó , minh đâu xuống đó, nếu kinh doanh thì làm cái khác chứ không phải mô hình này chú e.

ljonh3art

Active Member

Hix, nói chung ai chẳng muốn mở tại trung tâm. Nhưng thực tế, bây h muốn kiếm mặt bằng, đầu tư cơ sở vật chất... quá nhiều thứ!

satan85

Well-Known Member

Hix, nói chung ai chẳng muốn mở tại trung tâm. Nhưng thực tế, bây h muốn kiếm mặt bằng, đầu tư cơ sở vật chất... quá nhiều thứ!

Quán cafe số đó rồi chứ gì. Nói chung chơi hd thì phải có nhiều người chơi cho nó vui chứ nếu kinh doanh thì làm loại khác thiếu gì cắch <:p.
ở đây bàn luận wc nên không nói mấy vấn đề này nữa , chỉ wc và wc

trongtv86

Vote cho bác một phiếu, 4 năm mới diễn ra 1 lần, không coi phí đời, WC ---> CƠ HỘI : MỘT RA ĐÊ , HAI THÌ NHÀ LẦU. Hjc

Chỉnh sửa lần cuối:

dinhvinh

Member

Bình có ý kiến gì không ? về việc tập họp lên chổ bác Tín xem trận khai mạc ? hay thứ bảy ? chủ nhật ?

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng
TỔ CHỨC XEM WORLD CUP!

Mình lập Topic này mong anh em ủng hộ.

World Cup đã đến, và chúng ta có thể tập hợp nhau để cùng xem WC.
Kế hoạch xem WC, anh em có thể bàn bạc tại đây nhé.

Ngày mai khai mạc, anh em có muốn tập trung xem không nhỉ?
Địa điểm APPLE Coffee nhá!

camry2006

Member
Ðề: TỔ CHỨC XEM WORLD CUP!

Mình lập Topic này mong anh em ủng hộ.

World Cup đã đến, và chúng ta có thể tập hợp nhau để cùng xem WC.
Kế hoạch xem WC, anh em có thể bàn bạc tại đây nhé.

Ngày mai khai mạc, anh em có muốn tập trung xem không nhỉ?
Địa điểm APPLE Coffee nhá!

Bác Bình đâu ròi???
Nghe đâu đi Hòa Khánh xem thì phải, vui thì vui thật nhưng nhậu say chạy về thì hơi .... 8-X8-X8-X

ljonh3art

Active Member

Được đó! Lên Hòa Khánh, chắc là lên quán bác Tín đó. Mà có khi ổng chưa về kịp đâu...mất vui.

nlsinh

Active Member

Được đó! Lên Hòa Khánh, chắc là lên quán bác Tín đó. Mà có khi ổng chưa về kịp đâu...mất vui.

Không có bác ý thì mình lên chơi và ủng hộ nhiệt tình mà. Quan trọng là có chỗ ok liền... :-c

Tomykhoai

Active Member

vụ này khó quá hehe đành cổ vũ cho anh em vậy

anbinhdo

Well-Known Member

Bác Bình đâu ròi???
Nghe đâu đi Hòa Khánh xem thì phải, vui thì vui thật nhưng nhậu say chạy về thì hơi .... 8-X8-X8-X
-------------------------------------------------
Đây rồi không biết các Bác cho em tham gia không!! chổ nào la hét được đấy..Apple àh..nhậu được không biết..Hì hì phải tham gia thôi O:)

ljonh3art

Active Member

Mấy bác có đi thì quyết nhanh nhanh đi nào!
Mai là WC rùi đó!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên