Tối Nay 8 Giờ : phim tình cảm hài Việt Nam Noel 2011

poly

Banned
309877_247842688606192_241039869286474_732310_1922  186354_n.jpg

Đạo diễn và kịch bản:
Lê Hoàng
Diễn viên :
Hoàng Phi, Miu Lê, Tùng Lâm, My Trần, Sella Trương, Bửu Trang, Dương Bảo Ly.
Khởi chiếu 23/12/2011

Ước mơ lấy chồng giàu sang để nhanh chống đổi đời là khát vọng của 4 cô gái trẻ nơi chốn làng quê. Trong mắt họ, "đại gia" như những "chú vịt trời" béo bở đang chờ được "săn", với tất cả vốn liếng, sắc đẹp và tuổi trẻ các cô đã dồn hết vào cuộc đi săn "định mệnh" đời mình.

[video=youtube;zmb6OJUYpco]http://www.youtube.com/watch?v=zmb6OJUYpco[/video]
Tối nay 8 giờ - YouTube

Theo Lan Anh Media

Chỉnh sửa lần cuối:

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Tối Nay 8 Giờ : phim tình cảm hài Việt Nam Noel 2011

có cái đoạn cởi khúc cuối kia là phải đi xem rồi, hj, film này chiếu ở đâu vậy poly? ngoài ra film còn quay ở Mũi Né, cái đường đẹp đẹp là đường 706B mới làm, chạy từ lầu Ông Hoàng tới Đồi Cát lun, phải xem ủng hộ thôi

ptkrelax

Active Member

Hoàng Phi vào vai này nhìn oách phết.
Câu nói cuối chất gớm :" Săn gái phải để cho gái nó tìm mình"
Bác Poly có chuẩn như anh ấy ko nhỉ ?;;)

ihtw

Hoàng Phi thấy dẫn chương trình "hơi quá" (cảm nhận của em) nhưng trong trailer thấy cũng dc phết nhở? :D

hi_tech

Well-Known Member

phin ông lê hoang nói thì đao to bú lớn, xem thì chã có gì đọng lại

scorpio_9x

Well-Known Member

xem trailer sao em ko thấy hài tẹo nào nhể, nhàm quá
có mỗi đoạn cuối hấp dẫn chút chút nhưng chả thấy gì....=P~

brucelee123456

Active Member

Lê Hoàng chưa bao giờ dc khen là làm phim hay mà các bác! Chém gió thì hay thui!

poly

Banned

Bữa giờ hình premier ra mắt phim như MI4 hay Alvin 3 hình sao ra mắt phim cả đống nhưng cứ để bên báo lấy hình trả nhuận ảnh chứ chán post forum vì mắc công mang tiếng PR. Nhưng trong chuyến Hà Nội Hải Phòng kỳ này có dịp gặp anh em member các forum, trong đó có nhiều người nói với poly rằng có khi chả cần biết thông tin phim mà chỉ thích xem hình gái đẹp dự premier. Nói chuyện với 1 chú member sống ở HP nơi mà những event như thế này chả bao giờ có, nơi mà để nhìn thấy 1 dv nữ hot là điều ít xảy ra, poly mới hiểu là họ muốn nhìn thấy những hỉnh ảnh của event như thế nào. Nên giờ rảnh trong vài tiếng chờ máy bay ( hy vọng nó không delay sẽ post hình phục vụ anh em. Đây là hình các em gái dv hot trong phim Tối Nay 8 giờ ra HN dự chiếu ra mắt tại Megastar Vincom vào ngày 20/12 vừa qua. Ai không thích xem thì thôi bỏ qua nhé.

4 diễn viên chính của phim,

thiếu Hoàng Phi và Shella Trương

Em My Trần khoe chân dài, chú Hiếp Me xem xong phi Tối Nay 8 Giờ thích nhất là em ý vì diễn đạt, khiến người ghét. Và nhân vật của em ý là thuyếy phục nhất vì tính cách rõ ràng đam mê thấy rõ chứ ko đạo đức giả.

Poly thích em ý cả trong phim... lẫn ngoài đời

My Tran và Dương Bảo Ly

cặp diễn viên chính trình bày ca khúc trong phim, nh5c phim này do Lê Cát Trọng Lý sáng tác rất hay,

miệng chú này kỳ kỳ nhỉ

P/S :

Tối Nay 8 Giờ có câu chuyện hay, phần mở đầu cực kỳ ấn tượng và hài hước, cảnh quay đẹp, và cả 4 em dv nữ chính đều hot. Cảnh shwo hàng bikini tuyệt đẹp tại resort khiến nhiều khán giả nam trong đ1o có nhóm DHVN phải hú hét cuồng loạt vì các em show hàng quá dữ. Còn đoạn lột đồ trên xe thì đúng là quá đỉnh, em Shella Trương mông săn chịu ko nổi luôn. Tuy nhiên đoạn cuối phim hơi đuối khi chất Lê Hoàng hiện ra quá rõ, hơi sách vở. Và có cảm giác rằng Lê Hoàng lại 1 lần nữa chứng tỏ mình bị nghiện các em gái chân dài làm cave, có lẽ ngày xưa.......

Chỉnh sửa lần cuối:

poly

Banned

Bonus hình Dương Bảo Ly chụp tại Nhà Hát Lớn Hà Nội

gái Hà Nội

đóng phim TH Chị Ong Vàng

và tham gia vai rất hot trong phim nhựa Tối Nay 8 Giờ

. Bạn nào thích ngắm em nó trong vai gái bán bia ôm bị sàm sỡ vòng 1 thì ra rạp nhé.

Sau đó có 1 màn show bikini bên hồ bơi cực kỳ phê mà chú Hiếp Me và chú Sờ Pin phải lấy sô hứng nước miếng

attachment.php

hi_tech

Well-Known Member

cô này trẽ mà an mặc trôg già dan#-o

poly

Banned

Bonus hình Miu Lê

hi_tech

Well-Known Member

lê hòag thì cho em xin[-X

Angus_Bert

Film critic
Sáng mới đi coi phim này (một mình, chia tay bồ rồi). Phải nói là rất bất ngờ vì giờ phim Vn làm khá quá : kịch bản dễ hiểu dễ coi, khá trần trụi thực tế (mặc dù sạn em thấy đầy ra); hình ảnh quay đẹp, góc quay tốt, hình gái khoe thân bưởi rồi naked có hết (hơi ít); diễn viên đóng khá tốt, đặc biệt sau lần này là khoái Miu Lê rồi :)).

Nói chung phim này xem được, cho 7/10 vì nhiều đoạn thấy chất Lê Hoàng dữ quá. Bù lại xem xong phim với em thì thấy lẫn lộn giữa đắng và ngọt với kết thúc của phim (thực chất thì phim này em gái nào cũng đạt được mục đích cả 8-}).

Không biết có phải bị ảnh hưởng không chứ thấy phim nào nhiều khúc nhà giàu nhà nghèo gì thấy giống phim Hàn Quốc quá, giống BOF ấy. Chắc là bác Lê Hoàng có bồ teen nên nhiễm :))

Bonus, cái đường mà khúc chiếc Ferrari 458 màu đẹn phóng đi chở em Tuyết làm hết 1000 tỷ đồng, vắng hoe, chả ma nào đi qua, chỉ có mấy chiếc siêu sang từ khu resort Sea Link thì lâu lâu mới ra đó gào rú cho đúng màu siêu xe.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

love_yejin

Huyền Thoại

Bonus, cái đường mà khúc chiếc Ferrari 458 màu đẹn phóng đi chở em Tuyết làm hết 1000 tỷ đồng, vắng hoe, chả ma nào đi qua, chỉ có mấy chiếc siêu sang từ khu resort Sea Link thì lâu lâu mới ra đó gào rú cho đúng màu siêu xe.

bạn này chắc nằm trong ban dự án 706B nên mới biết là 1000 tỷ nhỉ, ngưỡng mộ quá

love_yejin

Huyền Thoại

film này mới xem hwa xong, nói chung là phi logic, không giống với phong cách của Lê Hoàng, dù lời thoại rất hay, chửi rất có nghệ thuật, vớt lại được cảnh quay đẹp và hàng đống bưởi, xem sướng kon mắt, ai muốn xem bưởi VN thì đi xem ngay nhé

Angus_Bert

Film critic

bạn này chắc nằm trong ban dự án 706B nên mới biết là 1000 tỷ nhỉ, ngưỡng mộ quá

Dạ em có lần đi chơi ở cái Resort gần đấy nên biết thôi ạh :D chứ trong ban dự án thì ngu gì nói ra ậh :))

Bên trên