[Tổng hợp] Ảnh Girl xinh.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: [Tổng hợp] Ảnh Girl xinh.

Các bác bình ảnh chứ đừng trò chuyện và spam trong topic các bác ơi! Spam và trò chuyện linh tinh các bác qua topic Tán gẫu hoặc qua Yahoo giùm em! 1 Album ảnh mà trôi tận mấy page thì người vào sau thấy làm sao được....

Bác chủ thớt anhatnhoa có đồng ý dọn dẹp cho nó tập chung vào chuyên môn không, chỉ để một số lời bình vừa đủ thôi (không spam). Nếu các Bác và chủ thớt đồng ý thì sẽ dọn dẹp các comment dạng spam sang thớt SPAM - nhưng Bác chủ thớt lại phải đánh lại mục lục và số trang hơi mất thời gian đó...

Mong các Bác cho ý kiến???

hoasimtim

Well-Known Member
Bác chủ thớt anhatnhoa có đồng ý dọn dẹp cho nó tập chung vào chuyên môn không, chỉ để một số lời bình vừa đủ thôi (không spam). Nếu các Bác và chủ thớt đồng ý thì sẽ dọn dẹp các comment dạng spam sang thớt SPAM - nhưng Bác chủ thớt lại phải đánh lại mục lục và số trang hơi mất thời gian đó...

Đồng ý với bác dọn dẹp những comt không cần thiết :)

Miu_HDNinhBinh

Active Member
Xí chỗ này lên hình nhá :))

lẠI CHẬM MẤT ROÀI SIM ƠI =))

anhatnhoa

Well-Known Member

Vậy bắt đầu từ Cm này của em trở đi bác ạ! Chứ giờ mà dọn dẹp trở về trước edit lại cũng ốm! @@.

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: [Tổng hợp] Ảnh Girl xinh.

Kết nhất tầm này của bác Miu nè:

ilVietnam

Well-Known Member

Em nhớ gương mặt em này bác đã up ở # nào rồi mà nhỉ :-?

hoasimtim

Well-Known Member
Tấm này ngồi vô duyên quá, thế mà cái tay nhip ảnh nào vẫn bấm máy dc:-t

6dcfe23803b0e0b1fe9f7385e05ae8f3_48215424.3765233633419870715482099742266n.jpg

anhatnhoa

Well-Known Member

Hằng Cass
Info

Cựu học sinh THPT Nguyễn Trãi - Hải Dương
Tân SV NEU
Ngày Sinh 21 tháng 9 1994.

NHVL

Em thấy hình của HST chất lượng nhưng không được tự nhiên giống như của bác anhatnhoa :D

Bên trên