Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Ko chạm đc vào nick luôn!! Đúng như bác Miu nói: Ko màu, ko mùi, ko vị, ko có hình dạng xác định.
Cảm giác như nick đó để bình thường bất khả xâm phạm "nội bất xuất ngoại bất nhập" ấy, thỉnh thoảng 4rum mình lại có mấy cái lạ lạ ghê :))

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Em thấy nick trong suốt cũng rất thú vị, mấy bác sao lại nghĩ oan cho nick ấy thế, miễn sao không làm gì vi phạm nội quy thì không sao.:)

Miu_HDNinhBinh

Active Member
Re: Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Ko chạm đc vào nick luôn!! Đúng như bác Miu nói: Ko màu, ko mùi, ko vị, ko có hình dạng xác định.
Cảm giác như nick đó để bình thường bất khả xâm phạm "nội bất xuất ngoại bất nhập" ấy, thỉnh thoảng 4rum mình lại có mấy cái lạ lạ ghê :))

Miu nghiên cứu sắp ra roài @ Thử nghiệm Nick Giuadongdoimiusinh cho khỏi bị Baner luôn =))

P/S: Thực ra Nick nào cũng thế, không vi phạm và chơi "đẹp" cả trong lẫn ngoài 4R là Miu kết hết. Không như một số Nick làm mất tinh thần của 4R; Con sâu làm rầu cả nồi canh !

ProSkyR

Well-Known Member
Không cả click được vô nick luôn! Reg được nick đó, giỏi thật!

In tờ nét về bản

dangnhuquynh

Ðề: Re: Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Miu nghiên cứu sắp ra roài @ Thử nghiệm Nick Giuadongdoimiusinh cho khỏi bị Baner luôn =))

P/S: Thực ra Nick nào cũng thế, không vi phạm và chơi "đẹp" cả trong lẫn ngoài 4R là Miu kết hết. Không như một số Nick làm mất tinh thần của 4R; Con sâu làm rầu cả nồi canh !
Miu cứ thế này bảo sao không ra đảo ở suốt. Đã reg Nick lại còn công khai nick thế này như là thách thức không ban mới lạ...... Rút kinh nghiệm đi Miu.... Đừng ám chỉ lung tung mất tinh thần đoàn kết anh em ......:))

lkcuong

Đến giờ này đã có ai "chém" được "người vô danh" chưa :))

leesang

Well-Known Member

Ở đây có nhiều bác có nick clone lên đế 720p luôn đó. Nói đại vậy kg biết có đụng ai kg nữa :D

ProSkyR

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Miu cứ thế này bảo sao không ra đảo ở suốt. Đã reg Nick lại còn công khai nick thế này như là thách thức không ban mới lạ...... Rút kinh nghiệm đi Miu.... Đừng ám chỉ lung tung mất tinh thần đoàn kết anh em ......:))

Kệ đi anh

Hero keyboard ấy mà

TR0JAN

u

Tiện bác trả lời cho em hỏi em có phòng 14,15 met, chiều dài hơn 4 chiều ngang hơn 3.
Em định làm Hometheater projector + 7.1 speakers.
Theo bác có nhỏ quá ko? màn hình 106 inhch liệu có được ko?

-Chiều dài 4 mét thì không nhất thiết phải 7.1 đâu bác ạ bởi khi đó từ chỗ ngồi đến màn chiếu của bác chỉ còn khoảng từ 3 đến 3,2 mét. Với khoảng cách như vậy bác lắp 7.1 thì không đủ không gian để cảm nhận hiệu ứng 7.1 và sẽ khó nhận biết sự khác biệt với 5.1. Kết luận là lãng phí loa :)

- Chiều ngang 3 mét thì bác cố gắng tận dụng tối đa diện tích để lắp màn chiếu để đạt đc 120" đến 136".
với khoảng cách xem là hơn 3 mét thì 106" như bác dự kiện bác sẽ thấy màn chiếu sẽ nhỏ và muốn thay màn lớn hơn. Bác cân nhắc nhé.

Sặc, e có làm gì đâu mà nghĩ cách ám sát thế mấy bác :(
Không check dc IP

ProSkyR

Well-Known Member
Oh, các bác reg nhiều nick thế?
Em thì ngoài cái nick này ra chưa tạo bất kỳ 1 nick nào trên hdvietnam.
Tự dưng nghĩ ra thêm một cách nữa để đòi lại những gì bị trấn lột =))

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

giống nhau mà :)

À há, 2 bác sửa lại rùi nhá đặc biệt là bác Thái Khang ;))

Oh, các bác reg nhiều nick thế?
Em thì ngoài cái nick này ra chưa tạo bất kỳ 1 nick nào trên hdvietnam.
Tự dưng nghĩ ra thêm một cách nữa để đòi lại những gì bị trấn lột =))

Hơ hơ!!! Giờ mới để ý bác ProSkyR hết tag uploader rồi à.
Thế còn up đều đc như trước ko ;))

Bên trên