Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Hải Đăng

Relax cái nào, hãy xem các hot girl trước và sao khi make up nè :D

Nhok

Con hàng Pro sao dạo này vui tính vãi ;;), cười gì mà cười lắm thế ;)), cẩn thận trẹo hàm đó nha =))

Mình còn nhiều hàng khơ khớ như vậy đó :">. Khổ, xấu nhưng rất đầu gấu nhá ;)).

vuthehoa

Ðề: Re: Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Lạnh dư lày súng của bộ đội núp sâu trong rừng rồi, anh chỉ được cái chém gió là giỏi :))

So rì cái vụ kia nhé,lệnh sếp là lệnh gời nên không cưỡng lại nổi,hôm đó có gọi cho Linh thông báo rồi, nhưng qua bên Vĩnh Yên Vĩnh Phúc tính trốn mà không thể được nên đành ngậm ngùi.

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

So rì cái vụ kia nhé,lệnh sếp là lệnh gời nên không cưỡng lại nổi,hôm đó có gọi cho Linh thông báo rồi, nhưng qua bên Vĩnh Yên Vĩnh Phúc tính trốn mà không thể được nên đành ngậm ngùi.
Máu d*m đã nổi lên thì làm sao mà cưỡng lại được :D
Trời lạnh nên cứ thích...lên giường!

Nhok

Chẳng lẽ lai lên hàng chưa make up nữa :D

Mình nói cho bạn Hải đăng nghe này ;;), mình up cái nào lên đều có mục đích rõ ràng nhé, chứ không phải mình nghĩ thấy đẹp mới up nhé ;))

Quan điểm của mình là càng bựa càng dễ nhìn, giờ ra đường nhiều gái xinh quá, nên ít ra phải có vài cô cá sấu như mình cho đời nó công bằng chứ nhỉ ;))

Còn cái nào nữa thì up hết lên đi, hô hô =)). Mình cảm ơn trước nhé ;))

Máu d*m đã nổi lên thì làm sao mà cưỡng lại được
Trời lạnh nên cứ thích...lên giường!

Mà chứ, cái này ko hiểu hoàn cảnh thì đừng có phán bừa nhé :|. Haiz, đúng là ...:-<

Hải Đăng

Nhìn cái chữ ký của Nhok hiểu được mỗi dòng tiếng Anh, dòng tiếng Nhật ko biết là gì, chắc bậy lắm :))
P/S: Có 1 con nhím đang xù lồng =))

Bên trên