Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Nhok đang quảng bá trào lưu âm nhạc hallyu đấy lão Dũng râm ạ :))

siboney

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

So rì cái vụ kia nhé,lệnh sếp là lệnh gời nên không cưỡng lại nổi,hôm đó có gọi cho Linh thông báo rồi, nhưng qua bên Vĩnh Yên Vĩnh Phúc tính trốn mà không thể được nên đành ngậm ngùi.

Không có lỗi lầm gì hết, bao nhiêu tội lỗi của anh em quy hết thành men, cuối năm em lên ST tính sổ 1 thể >:)

vuthehoa

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Không có lỗi lầm gì hết, bao nhiêu tội lỗi của anh em quy hết thành men, cuối năm em lên ST tính sổ 1 thể >:)

Còn 2 bình rễ cây với một bình 2 khẩu pháo ngựa đó,có giỏi kéo quân lên mà tát cạn nhé,nhớ đi ôtô lúc về còn về được không lại ở lại trên này vài ngày mới tỉnh thì toi.

TR0JAN

Thế đây là hình chưa make up!

Huệ uệuệuệuệuệuệuệuệuệuệuệuệuệuệuệuệuệuệuệ
:D

siboney

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Còn 2 bình rễ cây với một bình 2 khẩu pháo ngựa đó,có giỏi kéo quân lên mà tát cạn nhé,nhớ đi ôtô lúc về còn về được không lại ở lại trên này vài ngày mới tỉnh thì toi.

Coi thường thằng em này có lẽ là 1 sai lầm lớn nhất năm của anh. Anh chưa nghe câu "siboney tiên tửu" bao giờ à =))

PS: 2 cụ bên trên chơi nhạc không lời à mà sao trông thấy gì, trắng gì mà trong thế :))

linhnguyen5187

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Rễ thì cho em tát với còn pháo thì nhường anh để bồi bổ nặn thêm thằng cu! :))
@ Si: Anh tính xắp sếp khi nào lên tát ao nhà anh Hòa đi kìa! ;))

ProSkyR

Well-Known Member
Mấy hôm nay mà ra trước cửa SVD Mỹ Đình ngồi trà đá chém gió thì thú vị phải biết :D

ProSkyR

Well-Known Member
Có tiệm thuốc kia đồng khách lắm, mình bảo làm ơn ưu tiên cho cháu vì có người đang nằm ở nhà đợi :adore: cả tiệm thấy vậy dạt sang 2 bên cho mình vào, tới nơi bảo với bà bán thuốc "làm ơn cho 2 cái bao cao su" :sogood:
Google !

leesang

Well-Known Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Thời tiết hà nội mấy hôm nay có lạnh lắm không các bác

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Thời tiết hà nội mấy hôm nay có lạnh lắm không các bác

Thời tiết trên này thì ít gió nên cũng không lạnh lắm :D
Còn ở ngoài hà hơi chưa thấy khói :D

Hôm nay đc bữa trời nắng ko biết mai thì thế nào :D