Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Ðề: Đề án thể thao - Hà nội

Căn bản h đá PS2 kiếm hàng cũng hơi khó bác à @@ ! Hay chúng ta đá trên PC =))

PC em chịu rồi. PS2 còn nhiều chỗ lắm bác ạ, cái này cũng chưa bị lỗi mốt đâu. Em vẫn hay chơi ở Đình Ngang và Thành công mà :-"

Bum89

Member

PC em chịu rồi. PS2 còn nhiều chỗ lắm bác ạ, cái này cũng chưa bị lỗi mốt đâu. Em vẫn hay chơi ở Đình Ngang và Thành công mà :-"

PS2 ở Đình Ngang thì em còn biết chứ ở Thành Công thì em chịu :D ! Bác nói Đình Ngang làm em thèm bánh mì sốt vang quá :(( !

PS2 ở Đình Ngang thì em còn biết chứ ở Thành Công thì em chịu :D ! Bác nói Đình Ngang làm em thèm bánh mì sốt vang quá :(( !

khà khà bánh mỳ sốt vang mà quên sữa đậu nành à #-o. Quán đó giờ thấy có vẻ chất lượng kém rồi

E muốn tham gia chiến cuộc đây các bác :D.
Lúc nào đại chiến nổ ra các bác ới e 1 cái nhé, dạo này vừa thi xong, đang rảnh, chỉ trừ cuối tuần về với vợ con thôi :D.
Mà bác hieu-gia lam cũng phải làm quen dần với ps3 đi chứ ạ. Chứ ko năm sau PES ko có bản cho ps2, chẳng lẽ bác chỉ suốt ngày chơi bóng chày ;)).
PS:2pic chuyển thành nơi hò hẹn đá pes rồi hay sao ý nhỉ :-?

PS3 em cũng chiến được nhưng trình kém không dám hô hào :-$
PS2 bác nào thích chiến làm chầu cafe cho nó máu nhỉ :-"

MrQ1984

Member
Ðề: Tụ tập đi xem phim ở rạp cho anh em HN

thông tin đã có từ khá lâu,những người muốn đi xem thực sự mà tiền ít thì đã để giành từ vài tháng trước rồi...

lamlun

Ðề: Tụ tập đi xem phim ở rạp cho anh em HN

thông tin đã có từ khá lâu,những người muốn đi xem thực sự mà tiền ít thì đã để giành từ vài tháng trước rồi...

em vừa bị mất tròn chịa 2 cái vé.tổ sư con mụ già nó lừa mềnh để chôm tiền.đau thế chứ lại
với cả bít thông tin thôi chứ đâu bít giá vé nó lên nhiều thế bác.xem xog thì cả tháng đi xe đạp

Bên trên