TOPIC ĐĂNG KÍ OFFLINE CHIẾU PHIM TỪ THIỆN - MÁI ÂM TRẺ MỒ CÔI THI ÂN ( cơ sở - Phước tỉnh)

therains

Active Member
Em xin đăng ký tham gia buổi từ thiện cho 2 người bạn gái xinh đep nữa nhé. Hai bạn này sẽ làm bánh su phục vụ anh em lun nhé.

davidhand

Moderator
Ðề: Re: TOPIC ĐĂNG KÍ OFFLINE CHIẾU PHIM TỪ THIỆN - MÁI ÂM TRẺ MỒ CÔI THI ÂN ( cơ sở - Phước tỉnh)

Em xin đăng ký tham gia buổi từ thiện cho 2 người bạn gái xinh đep nữa nhé. Hai bạn này sẽ làm bánh su phục vụ anh em lun nhé.

Welcome all! Mà bánh su là gì hả chú? A chỉ nghe bọn Malay nó nói "big shu shu", phải loại này ko ta? :-O

therains

Active Member
Re: Ðề: Re: TOPIC ĐĂNG KÍ OFFLINE CHIẾU PHIM TỪ THIỆN - MÁI ÂM TRẺ MỒ CÔI THI ÂN ( cơ sở - Phước tỉnh)

Hehe, mai anh em ăn thì biết liền à, bác cứ bình tĩnh. Em cũng chỉ nghe nói vậy.

davidhand

Moderator
Ðề: TOPIC ĐĂNG KÍ OFFLINE CHIẾU PHIM TỪ THIỆN - MÁI ÂM TRẺ MỒ CÔI THI ÂN ( cơ sở - Phước tỉnh)

Tình hình là buổi chiều mình và Hà đã ra Kha Vạn Cân gom được khá nhiều bánh kẹo, đường, sữa, bột ngọt, ... và 100kg gạo loại ngon đóng thùng sẵn sàng để sáng mai xuất phát luôn rồi nhé. Hiện còn khá nhiều đồ dùng ACE gom nữa nên ko biết mai 2 xe có chở hết ko ta?
Trường hợp ko hết chắc phải đưa qua xe tải của Kiulo nữa quá. Hà nhớ nhắn Nhật mai sáng ghé Seaview lấy cái màn chiếu chỗ Dancing Man nữa nhé.

macmanhha

Member
Ðề: TOPIC ĐĂNG KÍ OFFLINE CHIẾU PHIM TỪ THIỆN - MÁI ÂM TRẺ MỒ CÔI THI ÂN ( cơ sở - Phước tỉnh)

Thay mặt BTC xin chân thành cám ơn những tấm lòng vàng của anh em Hội HDVT cũng như những người bạn của anh em trong Hội đã đóng góp để các cháu mồ côi có cuộc sống tốt đẹp hơn.
Như chúng ta đã biết phần lớn các nơi như thế này đều luôn có sự đóng góp từ nhiều tấm lòng nhân ái tuy nhiên điều mà Hội HDVT mang đến ngày hôm qua cho các em chắc chắn là món quà tinh thần hết sức đặc biệt mà có lẽ là khoảng thời gian dài còn lại của các cháu sau này sẽ hiếm có được. Bắt đầu từ ngày hôm qua tuổi thơ các em đã mang dấu ấn về màn chiếu to, hình ảnh tuyệt vời, âm anh sống động, bộ phim hay của các Cô/Chú mặc áo xanh có chữ HDVT, logo trái tim đem đến
Một lần nữa BTC hội cám ơn anh em HDVT luôn giữ lữa nhiệt huyết tạo gắn kết Hội và có nhiều hoạt động nội bộ/xã hội nhiều ý nghĩa

Bên trên