Topic hẹn hò xem phim

hddanang

Active Member
Ðề: Topic hẹn hò xem phim

Dã man, bà con book vé cho xuất thứ 7 gần như Full rồi, còn trống mỗi hàng ghế gần VIP. Chiều hôm qua mới book được hàng K :((
Coi xa và gần nó khác nhau ra răng nhỉ ?
Không quan trọng đâu chú àh?Chú coi và dẫn Girl đi thì chứ chú ý hai thằng ở sát sườn chú, đừng có há mồm há miệng ra coi đến lúc không biết Girl đi đâu, ke ke ke:D:D:D

ghexu

Member

Không quan trọng đâu chú àh?Chú coi và dẫn Girl đi thì chứ chú ý hai thằng ở sát sườn chú, đừng có há mồm há miệng ra coi đến lúc không biết Girl đi đâu, ke ke ke:D:D:D

Cái đó anh khỏi lo, vì lúc nào girl cũng kè kè bên nách e rồi, e mong thoát đi Toilet cũng không được nữa chứ là =))=))

ghexu

Member

kinh này là kính gi ấy,không phải xanh- đỏ đâu các bác/hình ảnh cho màu sắc tốt mà,chẳng hiểu sao khi chụp ảnh lại ra 2 màu xanh đỏ thôi, trong hình bac Poly cÒN có mặt mình nữa,hehehe

Thằng em này có vẻ Enjoy nhiều Group nhỉ, bên Group Bowling cũng thấy có chú trong đấy #:-S#:-S. Tương lai triển vọng đấy chú nhé.

Có thích Enjoy vào Group AC Milan của Ghexu, Tommykhoai and hddanang không ? Nhóm anh hay sinh hoạt vào cuối tuần, zui zui và lạ mắt lắm đấy.:-c:-c

hddanang

Active Member

Thằng em này có vẻ Enjoy nhiều Group nhỉ, bên Group Bowling cũng thấy có chú trong đấy #:-S#:-S. Tương lai triển vọng đấy chú nhé.

Có thích Enjoy vào Group AC Milan của Ghexu, Tommykhoai and hddanang không ? Nhóm anh hay sinh hoạt vào cuối tuần, zui zui và lạ mắt lắm đấy.:-c:-c
AC Millan đá bóng đó chú àh?

coixaygio

Active Member

có zụ ốp chui thế nữa hả??:)

nhatduy1990

hehehe.em lắm trò lắm.Bên Bowling thì em cũng có tham gia trong danang team.vừa rồi có ra hải phòng thi đấu cũng được giải 2 ( khoe chút xíu ),ngoài ra còn có CLB máy bay mô hình,CLB patin.... ối giời ơi ăn chơi quá điX_X

hddanang

Active Member

hehehe.em lắm trò lắm.Bên Bowling thì em cũng có tham gia trong danang team.vừa rồi có ra hải phòng thi đấu cũng được giải 2 ( khoe chút xíu ),ngoài ra còn có CLB máy bay mô hình,CLB patin.... ối giời ơi ăn chơi quá điX_X
Quả là tuổi nhỏ mà chơi dữ quá nhờ:-c

coixaygio

Active Member

mị chơi bỏ ăn hả mẩy ?? mẩy bít CLB nào ế chồng hay chồng bỏ chồng chê nào hông, giới thịu a đê mẩy..:D

ghexu

Member

Đi Hải Phòng sau đấy Hải Phòng ra lại ĐN phải hông ? Để tiếp đón Hải Phòng thì có chiếc Audi Q5 màu trắng với chiếc Innova 7 chỗ màu đen phải không cưng. Chú cũng nổi tiếng quá nhờ =D>=D>

nhatduy1990

Đi Hải Phòng sau đấy Hải Phòng ra lại ĐN phải hông ? Để tiếp đón Hải Phòng thì có chiếc Audi Q5 màu trắng với chiếc Innova 7 chỗ màu đen phải không cưng. Chú cũng nổi tiếng quá nhờ =D>=D>

anh cho em biết quý danh được ko ạ?nội tình anh nắm rõ quá,hix

TÌnh hình là trưa hôm nay chùn công sở đi xem phim 3D, nhìn sơ qua thấy kính của tụi 3D Dobbly, nhìn giống kính xanh đỏ nhưng không phải. Mặt kính có phủ 1 lớp gì đó :D vì trong rạp túi thui thui nên không cảm nhận được hết. Chắc chắn không phải kính trập rùi he he. Xem tạm ổn nhưng vì đi buổi trưa nên vào làm 1 phát ngủ mất 15p. CÒn lại xem hiệu ứng khá ổn, tuy nhiên mấy cảnh chạy nhảy thì cảm giác nhức mắt như xem xanh đỏ. :(
@mọi người: ghế VIP (Very Impotant Person, not PIG) là ghế VIP. THực chất là ghế thường, tụi Mề ga phủ lên bọc ghế màu xanh để đánh đấu 1 vài hàng ghế ở giữa trung tâm, không xa hay gần màn hình và có view đẹp chứ chả có gì to tát cả :D
Đợi xem thử TRON sắp tới ntn.

sawyer8x

Member

TÌnh hình là trưa hôm nay chùn công sở đi xem phim 3D, nhìn sơ qua thấy kính của tụi 3D Dobbly, nhìn giống kính xanh đỏ nhưng không phải. Mặt kính có phủ 1 lớp gì đó :D vì trong rạp túi thui thui nên không cảm nhận được hết. Chắc chắn không phải kính trập rùi he he. Xem tạm ổn nhưng vì đi buổi trưa nên vào làm 1 phát ngủ mất 15p. CÒn lại xem hiệu ứng khá ổn, tuy nhiên mấy cảnh chạy nhảy thì cảm giác nhức mắt như xem xanh đỏ. :(
@mọi người: ghế VIP (Very Impotant Person, not PIG) là ghế VIP. THực chất là ghế thường, tụi Mề ga phủ lên bọc ghế màu xanh để đánh đấu 1 vài hàng ghế ở giữa trung tâm, không xa hay gần màn hình và có view đẹp chứ chả có gì to tát cả :D
Đợi xem thử TRON sắp tới ntn.

TRON 10% 3D. xem trailêr thấy nhảm rồi

anbinhdo

Well-Known Member

Có Bác nào nhà mình xem 3D tại Big-C chưa vậy ? truyền cảm tưởng với ...hi hi

Cái trên là cảm tưởng của em khi xem 3D ở Big C đó pác. Nói chung là ở Mề ga thì cái gì cũng hơn ở nhà, chỉ trừ cái giá hơi cao thui, 1 bình nước lọc 16k :D còn lại là ok.

ljonh3art

Active Member

Ko biết em có nhầm ko!
Nhưng hình như kính 3D của Megastar ko phải kính cửa trập cũng ko phải kính phân cực.
Vì em để ý thấy nó chỉ tráng 1 lớp bóng bóng gì đó trên mặt kính, chứ ko có điện gì hết.
Lúc trước đi coi triễn lãm 3D của Samsung ở Nhà hát Trưng Vương, thấy cái kính phân cực của nó có lỗ USB để cắm sạc. Còn hôm bữa triễn lãm của mình, coi kính cửa trập thì có công tắc, cũng có điện.
Công nhận hiệu ứng tốt, nhưng vẫn bị đau đầu, ra rạp xâm xoàng @-)
Thôi nói chung bàn dân thiện hạ coi thế chắc thấy OK rồi.
Chỉ tội anh em mình chưa đc coi 1 phim trọn vẹn bằng phân cực :(

sawyer8x

Member

nói chung là quá đã. đã hơn xem 2d nhiều. mỗi tội kiếng ở đà nẵng hơi tối so với sài gòn. chắc miền trung nắng nóng quá nên nó để thêm 20% màu đen cho mát mắt vào.

ljonh3art

Active Member

ếu hĩu sao dạo này post bài, nó làm cho 2 bài liên tục, chắc 4rum khuyến khích spam.

có ai đi xem HP7 về ko?

kdq2010

Well-Known Member

Cho nó lên tí, ai có hứng thú với phim này ko :-??

[yt]http://www.youtube.com/watch?v=GrqpKEOF8uw[/yt]

Bên trên