Topic về MegaShare VIP

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

boyvoz

Well-Known Member
Ðề: Topic về MegaShare VIP

Ăn nói lịch sự đi bạn, đừng để người khác đánh giá mình chả ra gì
:)) đánh giá mình chả ra gì thì kệ họ bạn à. mình vẫn lịch sự mà, nhưng với 1 số người, não không dùng suy nghĩ thì mình nên nói để họ chịu khó tư duy 1 tý.

...Vâng, mới mua acc vip Megashare mất 120k...
Nhưng mà down ở cái trang MEGASHARE FILE HOSTING - megashare.vnn.vn thì ko được, còn ở MegaShare thì mới được...

Chịu khó đọc 1 tý, suy nghĩ 1 tý nhé :)
acc vip bác mua trên host nào, thì dùng host đó, đơn giản thế thôi mà.

haohanluongson

Active Member

:)) đánh giá mình chả ra gì thì kệ họ bạn à. mình vẫn lịch sự mà, nhưng với 1 số người, não không dùng suy nghĩ thì mình nên nói để họ chịu khó tư duy 1 tý.
Em thấy pác mới là người có vấn đề về não đó. Đừng tùy tiện nhận xét người khác khi mà họ chưa làm gì bạn.

Nhìn_Nghe

Active Member

từ sau tết đến giờ megashare đang trở thành megash.t, trước kia load 300-400kb/s trung bình, hiện nay toàn 30-40kb/s, rồi 1 film 4.3gb load đến 50% là tạch

boyvoz

Well-Known Member

Em thấy pác mới là người có vấn đề về não đó. Đừng tùy tiện nhận xét người khác khi mà họ chưa làm gì bạn.

Thế bác đang làm cái gì ở quote trên thế =))
Just thinking :))

p/s: mấy bác quản lý MS nhanh nhanh vào xử lý đi kìa, dân tình kêu la quá trời đó.

Tình hình MS thía này đang định làm cái 1 năm mà nản quá. Mấy bác nhể. Lên lên xuống xuống như cave tút quần. Chán

alex2108

Member

megashare đang bị gì thế các bác,đăng nhập vip thì khi dowload báo không có quyền đăng nhập để download file "the server replies that you don't have permissions to download this file".Không đăng nhập thì báo file không tôn tại,đã thử down rất nhiều link cũ mới đều như vậy ??????????

badman619

megashare đang bị gì thế các bác,đăng nhập vip thì khi dowload báo không có quyền đăng nhập để download file "the server replies that you don't have permissions to download this file".Không đăng nhập thì báo file không tôn tại,đã thử down rất nhiều link cũ mới đều như vậy ??????????

bị y như pác này. log in thì báo dont have permission to download, log out ra thì chờ 20s xong thì lại download dc. nhìu lúc log out ra thì báo file ko tồn tại luôn..... pó tay

Welkins

Member

- mình dùng FPT cả năm nay chưa có hiện tượng 5,6,7,8h không vào được megashare (trừ lúc megashare bảo trì), có thể lúc bạn vào server đang bảo trì
- mạng FPT hay megavnn cũng như nhau thôi, muốn down maxspeed thì mua acc Vip mới được, cái này là do chính sách của megashare và mega1280 (ai cũng dùng Free lấy gì duy trì server)

Thì em acc VIP mà :|, nói chung là down trong nước thì cả megavnn và FPT đều max speed giống nhau đúng không ạ? Còn host nước ngoài thì nghe mọi người kháo nhau rằng megavnn down nhanh hơn!!! cảm ơn bác :D

cocongidau

Retired

Định chuyển nhà qua đây mà thấy hình như còn tệ hơn bên Mega 1280 nữa. Đúng là Không biết đi đâu

haohanluongson

Active Member

Acc Vip có add được vào IDM để down trực típ được ko các pác, giống như hotfile ấy

bincarot

Member

Định chuyển nhà qua đây mà thấy hình như còn tệ hơn bên Mega 1280 nữa. Đúng là Không biết đi đâu

Đúng là không biết đi đâu đây, hỗm giờ thấy các uploader mất tinh thần quá mình cũng đâm lo ! Nhai mấy món mề gà (megashare, mega1280) riết chán quá, tính quay qua nhai đỡ bánh xe (4share) mà lại thấy lõng bõng quá. Hy vọng qua cơn mưa, trời đừng bão nữa !!!

nhiepphong_vnnd

...Dùng Megashare tool cũng được lắm mà. Mình dùng suốt, thấy rất good, thiếu mỗi cái là ko tự tắt máy sau khi down xong...

jonidontcry

Active Member

Đúng là thứ 7 có khác, lại sập server rồi. Lởm quá là lởm Megashare ơi T_T

caygayden

Member

Thứ 7 máu chảy về trym

Tối nay down vip tốc lại thấy ổn,chắc sẽ xong phim Faster

Khà khà đang say nhìn con số nhảy loạn hết cả 8-}

lucas1102

hix,sao e sms 8788 mấy tin rồi mà chả nhận được j,mất toi 90k :((

nhoctom

VIP vẫn get link ra sever .88 và .104:8080 mà bác. Hiện tại 2 sever dành riêng cho VIP vẫn chạy tốt. Down free thì change sever về con .103 là down dc.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên