Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

Ðề: Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

Không đâu xa ngay trò chơi "Trải nghiệm xu hướng smartphone" này ai cũng nghĩ 5 điện thoại đó đều có quà tặng đi kèm là gói bảo hiểm amtrust và sim vinaphone 1 năm miễn phí 3g ai dè chỉ có 1 số có ,1 số ko :D

trunghaitn

Member

Chỉ có mỗi galaxy trend là được hưởng ưu đãi đó thôi nhé các bác :D đọc kỹ trong thể lệ cuộc thi có ghi mà :p

htcevo

Member

Giải thưởng Galaxy Trend và Galaxy Y lại không được tặng gói cước 3G miễn phí của Vinaphone thế mới nản.

HaiD2

Member

TỘi nhất là bác nào trúng giải 5 được con galaxy Y thì hơi cùi lại ko có khuyến mãi nhiều như mấy em kia :D

songlai75

Member

Trúng là ngon rồi còn chế gì nữa, bác nào ko lấy cho em :D heehe đùa thôi chứ galaxy Y xài được lắm đó. Nhất là con gái xài thì đẹp ::)

HuyHong

Member

Em để ý giải thưởng nào cũng có tặng kèm 80k sticker line nữa là gì vậy các bác?

tvixsmart

Member

Em để ý giải thưởng nào cũng có tặng kèm 80k sticker line nữa là gì vậy các bác?
Giải thưởng này tài trợ đi kèm do các dòng sản phẩm tặng quà lần này đều có cài ứng dụng line sẵn có đó mà :p

TruongLuat

Member

Line cũng khéo kết hợp với samsung quảng bá hình ảnh trên điện thoại samsung ghê đó ha :D mình cũng có cài line nhưng ít xài lắm. Toàn viber với zalo thôi :)

damme7554

Member

Mình cũng ít dùng line, sao samsung ko cài ứng dụng zalo kèm quà tặng như thế thì hay hơn :p

SaiGonXinhDep

Ứng dụng zalo vốn miễn phí ko bắt mua thêm sticker như line, cài free rồi mà :)
Mấy sticker của line trên điện thoại nhìn cũng vui mắt đó chứ :D nhất là mấy cái hình thỏ và gấu browny gì đó :D

phonglu

Có gói cước 3G vinaphone tặng kèm trong đợt này thì ko biết tặng 12 tháng miễn phí nhưng mỗi tháng xài hêt 763MB nó cho thì có phải mua thêm mới xài được hay là chuyển xuống băng thông thấp hơn các bác?

xroid

Member

Mình nghĩ là nó sẽ chuyển xuống gói cước dung lượng thấp hơn vì đã nói là tặng miễn phí 12 tháng mà cắt sao được. Để chắc ăn bác lên fanpage samsung vietnam hỏi lại cho chắc ăn coi.

Evernote

Member

Hơn 700mb xài vèo cái là xong, nhất là tình trạng trừ dung lượng 3g điên đảo như hiện nay nữa thì xác định chắc chắn là dùng bằng thông thấp hơn rồi các bác ah.

thienhabmt

Member
Cũng muốn xúc em galaxy trend này mà băn khoăn nếu lên Android bản mới hơn thì có nặng hơn nhiều không :(

dvico

Member

Thường thì úp lên bao giờ cũng nặng hơn 1 tí, nhưng với ram gân 1gb thì chắc là ổn thôi bác ơi :)

Với máy chạy andoird thì ram 1gb không cao đâu bác, mình nghĩ bác mua thì cứ để nguyên 4.0.3 đi. Đợi sau này có các bác nào rảnh hơn úp lên thì kiểm tra coi ổn thì úp. Mình không rành công nghệ ko nên úp linh tinh.

trunghaitn

Member

Úp room lên bây giờ cần gì ranh, mình cũng đâu có rành. Mỗi lần úp cứ mang ra samsung họ úp free lên cho mình khỏe lắm. Ko phải làm gì cả :)

htcevo

Member

Bộ phận chăm sóc khách hàng của samsung thì okie rồi. Mình cũng từng ra đó nhờ họ sửa lỗi phần mềm và cả phần cứng đều được tư vấn khá kỹ lưỡng.

HaiD2

Member

Galaxy Trend này úp lên tối đa là được tới version nào các bác?

songlai75

Member

Hiện tại thì chưa biết là úp tối đa bao nhiêu bác lên fanpage samsung vietnam hỏi có admin rành chỉ bạn hoặc là gọi cho bộ phận kỹ thuật chăm sóc khách hàng của samsung

Bên trên