Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

HuyHong

Member
Ðề: Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

Fanpage có vô nổi đâu bác, facebook vô còn khó nữa. Load hình hoài ko ra nổi luôn :(

tvixsmart

Member

Mới tìm ra cách vô facebook cho các bác nào chưa vô được nè, các bác vào phiên bản di dộng dành cho facebook là sẽ vào được nhé. Mình đã vào được fanpage samsung vietnam rồi

damme7554

Member

Cuộc thi sắp kết thúc mà vẫn còn nhiều bác share quá, thấy mấy bạn top vẫn đang ra sức kéo điểm để đảm bảo an toàn điểm số kìa :D

SaiGonXinhDep

Giờ mà có bác nào lọt được vào top 5 của app Trải nghiệm xu hướng smartphone thì chắc phong thánh của HDVietnam luôn :D

phonglu

Vì galaxy trend mà các bác oánh nhau dữ quá, đợt này hốt được em nó về phải nâng niu chút nhé :D chiến lợi phẩm của tháng qua chứ ít ỏi gì :p

xroid

Member

Đợt này galaxy trend được quan tâm nhiều nhất vì em nó có nhiều giá trị và phần thưởng đi kèm đáng giá nhât trong 4 em còn lại :p

Evernote

Member

Hết dợt nay làm giải thưởng con trend plus thì còn hót nữa. Chắc phải là tới 200.00 điểm chứ ko phải tầm 100.000 điểm như đợt này :D

thienhabmt

Member
Với người thu nhập bình thường thì em galaxy trend này là xài ổn rồi, galaxy trend plus thì hơi đắt tí :D

dvico

Member

Đang hóng clip review của trend plus vẫn chưa có nên bây giờ sự lựa chọn hàng đầu cho năm nay vẫn là galaxy trend :D

Review tren plus trên sohoa có rồi mà chưa có clip thôi. Không biêt trend plus có bảo hiểm amtrust như galaxy trend ko?

trunghaitn

Member

Các bác cho em hỏi là galaxy trend có nhiều phụ kiện đồ chơi đi kèm như các dòng cao cấp khác không nhỉ?

htcevo

Member

Đồ chơi thì cũng như mấy điện thoại khác, bao da và dán skin thôi chứ ko có gì đặc biệt lắm. Nhưng như vậy cũng đủ rồi. Thay đổi mỗi ngày 1 màu cho đẹp :D

HaiD2

Member

Nói về bao da với vỏ của samsung phải nói là vô đối, đi ra tiệm nào cũng thấy bày la liệt đủ loại màu sắc kích cỡ luôn :D

songlai75

Member

Toàn bao da của Trung quốc là nhiều :p

HuyHong

Member

Các giải thưởng đi kèm ngoài gói bảo hiểm amtrust và sticker 80 của line thì còn được tặng thêm gì không các bác?

trieuquang2013

Đang hóng clip review của trend plus vẫn chưa có nên bây giờ sự lựa chọn hàng đầu cho năm nay vẫn là galaxy trend :D

tầm tiền này có nhiều sự lựa chọn tốt hơn về cấu hình

smschuctet

giá bảo nhiêu thế bạn.

TruongLuat

Member

Có gói tải sách Ybook ko biết gồm sách gì mà trị giá tới 500.000 cũng dữ ha. Đọc online mà chừng đó tiền chắc nhiều sách lắm :)

Bên trên