Trải nghiệm Game 3D "khủng" trên Samsung Galaxy Tab S 8.4"

xuantrungnguyen

Ðề: Trải nghiệm Game 3D "khủng" trên Samsung Galaxy Tab S 8.4"

Đang tính mua 1 con Tablet mà chưa biết mua con nào thấy em này chơi game thích thật nhỉ bình thường mình thấy mấy con Tablet của mấy đứa bạn chơi mấy game khủng này zật lắm. Để mai ra TGDD xem con này ra sao đc hốt 1 em về sài :D

em thì đang muốn test xem pin em này thế nào thôi chứ nge mấy bác bảo pin 4 tiếng thấy hoang mang quá. man hình của Tab S chơi game 3D thì tuyệt rồi

hacmavuong

thấy cũng thích thật hôm nào ra TGDD chơi thử mới được.

sivel

Member

RAM 3GB thì chơi mấy game cấu hình cao khỏi lo bị lag. SS ra 2 con Tab S này vừa mạnh vừa đẹp thích thật

impak

mua con Tab S này về chắc ôm em nó chơi game với xem phim suốt ngày quá, màn hình ngon + máy mạnh

jockerr

mình có cài thử mấy cái trò này rồi nè, chơi sướng lắm không bị giật gì hết á. Bộ nhớ con này quá trời nhiều nên cứ cài đó khi nào rảnh thì chơi cũng k thành vấn đề :D

máy mạnh không giật với màn hình ngon thì chơi sướng rồi nhưng pin con Tab S này chơi có được lâu không nhỉ

HuongGian

Banned

có bạn thì mượn test game chứ game sao ra đó test được. thế sao cho đã ghiền. hjhj. mà test xong đừng ghiền nghe, mình nói thật game trên con này dể gây nghiện lắm

Vãi thật, toàn clone của samsít vào tung hứng bợ đít nhau @@! Đúng là khu vực bỏ tiền mua có khác, chả ai soi Ip mà ban, samsít thì có quái gì mà flagship cao cấp cơ chứ, toàn ăn cắp ăn trộm hình dáng hãng khác chả khác gì tàu khựa. Nhìn ngứa mắt vãi k muốn cmt nhưng fải cmt 1 fát mới đi đc!!! Nhìn toàn đồ nhựa rẻ tiền, k giống dép lào cũng giống bvs, vãi flagsít !
Tab S thiết kế khác hẳn mấy dòng cũ, cứ xem đi bạn, build chất hơn hẳn mấy dòng cũ, chưa j mà anti rồi, quả màn cũng bá đạo nhất bây giờ đấy

TrangXinhXan

em thì đang muốn test xem pin em này thế nào thôi chứ nge mấy bác bảo pin 4 tiếng thấy hoang mang quá. man hình của Tab S chơi game 3D thì tuyệt rồi
mình sài rồi k có chuyện pin 4 tiếng đâu... sài liên tục thì củng được từ 9h sáng đến 3,4h chiều đó. mà làm gì sai liên tục. bảo đảm sài bình thường trong 1 ngày

grassco

Active Member

chắc bác này rành về công nghệ lắm đây. tài quá có khi tài lanh đó bạn. bác này chắc được tham quan chổ sx của nhiều hãng nổi tiếng rồi nàk a,e. lo làm quen đi. ăn cắp hình dáng luôn mới chịu... tội quá bác ơi. bác có nghe nói luật bản quyền chưa vậy.. thôi nói chắc cũng k hiểu. cái gì mình biết mình phan'. chứ phán lung tug có ngày rước hoạ vào thân...àk mà quên bác có nghe thông tin gì chưa. con tab s này đang được đánh giá là mtb đáng mua nhất hiện nay đó. kakak.. cảm giác chắc dể chịu lắm đây

Tab S thiết kế khác hẳn mấy dòng cũ, cứ xem đi bạn, build chất hơn hẳn mấy dòng cũ, chưa j mà anti rồi, quả màn cũng bá đạo nhất bây giờ đấy

Làm ơn có acc nào nhiều bài gia nhập lâu mà post mấy chú ơi ! Mấy chú làm nhóm nào thế ? Hay là nhóm Diễm Delta
=))=))
=)) Còn hù phán lung tung, làm gì đc nhau, thôi k post nữa, để mấy chú boom đủ bài ! LOL

linhho

Banned

Mới tải Asphalt 8 về chơi đả quá ko zật 1 tí lun màn hình đẹp chơi càng thêm hứng thú nửa :D

ro10

mấy con tablet mới mới bây giờ chiến mấy cái game kiểu kiểu ở trên khỏe re, chỉ có điều chơi trên con Tab S thì máy không có bị nóng

mainboy

tâm sự với mấy bác là mấy cái game này có trong máy e hết rồi :-bd, chơi liên tục từ 100% pin đến cạn pin luôn mà máy vẫn không bị nóng. e thích nhất chỗ đó đó

poches

nhìn qua hết mấy cái tựa game trên màn hình mình chỉ có chơi tốt được trò Asphalt 8 thôi hà, còn mấy trò kia gà xịt lắm. Cơ mà đua trên cái màn hình 10.5" ảo lòi luôn á

went10

có bác nào dùng tab s mà toàn chơi Bắt Chữ, AngryBird, đào vàng như e không ? Mua máy khủng về chơi game không khủng thì nó mới sock chứ :))

có bác nào dùng tab s mà toàn chơi Bắt Chữ, AngryBird, đào vàng như e không ? Mua máy khủng về chơi game không khủng thì nó mới sock chứ :))
CHơi game khủng để cảm nhận máy khủng bác ạ con này chơi mấy cái game 3D thích cực màu sắc game đẹp lại không zật zật như 1 số em Tablet khác :D

haitacc

đúng là tiền nào của đó mà, nội nhìn cái màn hình thôi là thấy sướng con mắt rồi. Chơi game thì phải chơi những con máy như thế này mới đáng chơi

haquangtkqn

đúng là tiền nào của đó mà, nội nhìn cái màn hình thôi là thấy sướng con mắt rồi. Chơi game thì phải chơi những con máy như thế này mới đáng chơi

Ừm mình cũng thấy mua con này đáng đồng tiền bác ạ màn hình con Tab S này chơi mấy game 3D thích cực lun màu sắc đẹp thật :D

phuocnguyen901

kém mà mở video liên tục gần 13 tiếng bạn. Nói chung pin Tab S vậy là ok rồi. Xài một ngày tối xạc hôm sau xài tiếp. B-)

có thật là 13 tiếng không. chơi game liên tục mà 13 tiếng thì ok quá rồi chứ đâu có kém. màn hình con Tab S này mà chơi game với xem phim thì bá rồi :d

nguyentuanvu12

trước khi ngủ nằm ôm con Tab S này chơi game mà chẳng mún ngủ tí nào :D

sweetlee

Member

game thì không ham lắm. thích xem phim trên con Tab S này thôi. hình ảnh chân thật, tươi sáng xem thích ghê luôn

Bên trên