'Transformers 3' tiếp tục làn sóng 3D

Kinh3D

TPO - Phần 3 của serial phim hành động, viễn tưởng ăn khách về cuộc chiến của các robot biến hình Transformers mang tên The Dark of the Moon sẽ được quay và phát hành theo chuẩn 3D.

Với tựa đề 'Transformers: The Dark of the Moon' có thể các nhà làm phim sẽ hé lộ về nguồn gốc khá mơ hồ của robot Autobots và Decepticons.

Cuối tuần qua thì nhà sản xuất Lorenzo di Bonaventura xác nhận bộ phim vẫn được quay ở phim trường Chicago trong khoảng 1 tháng nữa và tàu con thoi Discovery sẽ được dùng để vào một vai nhỏ trong phim. Có lẽ sẽ có thêm một cuộc chiến bên ngoài không gian, ngoài những cảnh chiến đấu phá hủy các con đường ở thành phố Chicago.

Bộ phim sẽ được quay và phát hành theo chuẩn 3D, dưới sự chỉ đạo quen thuộc của đạo diễn Michael Bay cùng với các diễn viên Shia LaBeouf, Rosie Huntington-Whiteley, Josh Duhamel…và John Malkovich.

Trọng Hữu

Nguồn: http://www.tienphong.vn/Van-Hoa/514628/Transformers-3-tiep-tuc-lan-song-3D.html

hongquan2009

Well-Known Member
Ðề: 'Transformers 3' tiếp tục làn sóng 3D

hic tưởng có phần 3.Rất mong chờ ngày phát hành8-}:)>-8-X=P~

kct

Member

Ko có Megan Fox chán thật đấy

quocvo18

khi nào có fần 3 thì báo cho ae liền nha bác.thanks bác trước.

Cái con đấy hết date rồi, vào chỉ có uốn uốn éo éo thôi mà ko hiểu bác thích nó ở chỗ nào :D bưởi ư =;

vây bác thích con Rosie Huntington-Whiteley ở chỗ nào.
chưa biết diễn xuất thế nào nhưng em thấy hàng họ là đã chán rồi mà đã thế cái mặt còn có phần manly nữa =))

kiddragon

Member

Giờ này Megaman fox - vườn đã có chủ rồi các bác ạh, đã vậy sau khi lấy chồng còn "xuống sắc" nữa ;))

Em cũng đang mong Trans 3 để ra rạp ngồi xem đây, quả thật 2 phần vừa rồi đáng đồng tiền để xem lắm, tiếc là phần 2 không được hay như phần 1.

VAN_LOC

Well-Known Member

Kg biết chừng nào ra để mua về xem 3D tại nhà .

live_evil

Active Member

Mình là fan của Transformers nè
Nghe đồn phàn 3 này sẽ công chiếu ngày 1/7/2011
Đến VN chắc khoản trễ hơn 2 -3 tuần :-s

Bên trên