Trên tay nhanh em Yoga Tablet 2

deadline

Member
Nghe đồn mấy em Yoga đời đầu pin trâu nhưng lúc đó chưa sắm vì chưa có nhu cầu và cũng đang dùng 1 em khác .Bây giờ thì nhìn cấu hình, màn 8inch 1920x1200 thì tậu em nó ngay.

Pin 6400mAh với thời lượng thực tế em dùng tiết kiệm nhất có thể là gần 16h thì máy còn 2% pin,quá ấn tượng ,trung bình là 15h ăn đứt mấy con iPad mới ra.

Kiểu dáng thì thấy không thây đổi gì nhiều vẫn thiết kế 1 khung trục tròn độc đáo như đời đầu với 4 tư thế cầm nắm ,thích nhất là tư thế treo máy lên bất cứ đâu.

Màn hình FHD đẹp ,sắc nét ko có gì để phàn nàn ,cấu hình chạy chip intel cũng thế chơi game HD ngon lành .Nhưng máy có trọng lượng khá nặng so với kích thước 8" là 419gam nên cầm lâu sẽ mỏi tay

1 số ảnh trên tay

sua

thớt thử test thời gian hiển thị của màn hình xem được bao nhiu nhé ,chụp màn hình lại luôn

sizika

Member
Ðề: Re: Trên tay nhanh em Yoga Tablet 2

thì cái đó sinh ra chính là để chat video mà...!
mà con này có thêm cái treo thiệt là bá đạo, để trong tolet là hết xảy...=))

sizika

Member
Ðề: Re: Trên tay nhanh em Yoga Tablet 2

Phiên bản 13 inch là bước đột phá của Lenovo đấy... Dám mạnh dạng cho ra một chiếc table lớn zị!
Còn cái máy chiếu của con 13 inch là một cái j đó rất tuyệt...
Tối tối nằm w gấu chiếu vài bộ phim òi đi ngủ thì phải nói ^^

hongdo123

Member
Ðề: Trên tay nhanh em Yoga Tablet 2

ảnh chụp ngon đó nhưng cầm tablet lên chụp ảnh khá khó khắn run tay nữa ,đa số thiết bị di động bây giờ điều ko có chống rung hiệu quả

Ẻm này ngon thật mà bác. Em này còn có chống rung quang học lên bác cứ yên tâm chụp ảnh nhé ko sợ rung đâu.hi

optional

cấn hình cũng ngon, nhưng cầm lâu thì đúng là dễ mỏi tay thật :D

sua

Re: Ðề: Trên tay nhanh em Yoga Tablet 2

cấn hình cũng ngon, nhưng cầm lâu thì đúng là dễ mỏi tay thật :D

dòng Yoga này thiết kế cho nhu cầu đọc sách cầm lâu nè nên em nghĩ dùng liên tục trên 2h mới bắt đầu thấy mỏi còn tablet bt thì cầm 1h là mỏi không chịu nổi phải đổi tư thế rùi

mancity2012

kiểu dáng ok, cấu hình ok, chỉ là không biết giá thì sao nhỉ ?

TamThuyet

đúng là pin khủng thật :D , thiết kế em này nhìn lạ lạ

sua

Re: Ðề: Trên tay nhanh em Yoga Tablet 2

đúng là pin khủng thật :D , thiết kế em này nhìn lạ lạ

khá độc nhưng cực hữu dụng không phải độc nhưng không ứng dụng gì hết ,nút nguồn nằm ngay trên trục hình tròn ấy nhìn máy nó cao cấp hơn nữa

Hoi_Doan

Ðề: Re: Ðề: Trên tay nhanh em Yoga Tablet 2

cái này thì mình thấy không phải vì ipad mini 2 mới ra là 1 đối thủ quá mạnh so với các tablet android và doanh số lúc nào cũng cao hơn

Nhưng tầm giá E này khoảng 8tr thôi, dễ lựa chọn cho người dùng. Android nhiều tính năng hơn rất nhiều và dễ sử dụng .

bucaca

Member
Ðề: Re: Ðề: Trên tay nhanh em Yoga Tablet 2

cái này thì mình thấy không phải vì ipad mini 2 mới ra là 1 đối thủ quá mạnh so với các tablet android và doanh số lúc nào cũng cao hơn

Nhà Táo thì là chuẩn mực của tablet hay smartphone rồi khỏi bản cải...Nếu chọn thêm một lựa chọn khác thì bạn sẽ chọn cái j thôi ! :D

Bên trên