Triều Tiên - Bồ Đào Nha, có bất ngờ nào không?

TamNhinSo.Net

Active Member
Mời các bạn dự toán tỷ số trận này. Triều Tiên - Bồ Đào Nha, có bất ngờ nào không?

satan85

Well-Known Member
Ðề: Triều Tiên - Bồ Đào Nha, có bất ngờ nào không?

trận này e đoán không có bất ngờ, BDN thắng cách biệt 2 bàn

bboy0511

Member

Kết quả sẽ là 1-1, BDN ghi bàn mở tỉ số và Triều Tiên gỡ lại ở Hiệp 2

inzaghitalia

trận này e đoán không có bất ngờ, BDN thắng cách biệt 2 bàn

Theo em có hai phương án là hòa hoặc BĐN thắng cách biệt 2 bàn trở lên. Tối nay lại phải tắt âm thanh rồi. Cứ nghe BLV VTV gào tên Ronaldo là con em giật mình :-j

satan85

Well-Known Member

Theo em có hai phương án là hòa hoặc BĐN thắng cách biệt 2 bàn trở lên. Tối nay lại phải tắt âm thanh rồi. Cứ nghe BLV VTV gào tên Ronaldo là con em giật mình :-j

Cứ trận khuya là y như rằng TBC bình loạn, còn mấy trận sơm ít có sự xuất hiện của người nổi tiếng này

hoangtubongma

Active Member

Ko bít bác Sâm vào cá ko ta:-bd:-bd

bboy0511

Member

Lạ nhỉ, cứ hễ bên nào có cơ hội là lại réo tên thằng đang cầm banh lên, nó sụt hụt la "Ko vào" còn to hơn la "Vào" :)) trận Brazil - Triều Tiên quên mất là gần 2h sáng rồi bật TV to quá, nó la Ko vào 1 cái làm "Bô lão" chửi te tét :))

darkdragonuk

trận này em đoán là hòa 0-0 còn nếu BDN ghi bàn trước thì sẽ thắng 2-0

Nhok

Em dự đoán BĐN thắng cách biệt 2 bàn , đọc báo thấy mấy bác chuyên gia nói thế em cũng có niềm tin như thế

Anh Sâm mấy trận bị thua chắc ko có khả năng cá độ nữa rồi , khổ thân đại ca :))

FT 1-0 cho Bồ,Bắc Hàn đá phòng ngự hay lắm chứ bộ,hy vọng là 1 khoảnh khắc lóe sáng của R7.

Lại Văn Sâm

Em dự đoán BĐN thắng cách biệt 2 bàn , đọc báo thấy mấy bác chuyên gia nói thế em cũng có niềm tin như thế

Anh Sâm mấy trận bị thua chắc ko có khả năng cá độ nữa rồi , khổ thân đại ca :))

Em cũng lo cho anh cơ à, hic cảm động quá, hôm qua anh thua 1000 thanks đó, đi bấm toét mắt chưa hết đây này, em có cá không anh cá với em

Nhok

Em chịu thôi , thứ nhất là em cá dở ẹt :">, thứ 2 là em ko có đủ dũng cảm + thời gian ngồi bấm Thanks đâu :))

Anh cũng thôi đừng cá , vào vòng 2 bọn mình cá nhé , hêhe, ko lại thua đến nỗi ko có tí dũng cảm ngồi xem bóng đá thì bùn lắm anh ạ , đang trong tgian đen đủi thì ngừng vẫn hơn :))

bboy0511

Member

tỉ số đã là 1-0 cho BDN

Lại Văn Sâm

Em chịu thôi , thứ nhất là em cá dở ẹt :">, thứ 2 là em ko có đủ dũng cảm + thời gian ngồi bấm Thanks đâu :))

Anh cũng thôi đừng cá , vào vòng 2 bọn mình cá nhé , hêhe, ko lại thua đến nỗi ko có tí dũng cảm ngồi xem bóng đá thì bùn lắm anh ạ , đang trong tgian đen đủi thì ngừng vẫn hơn :))

Bồ thắng Tiên 1 - 0 rồi.

Uh anh nghe lời em, anh sẽ không cá độ nữa để làm người tốt, cần gì phải vào vòng 2, lượt cuối mình cá luôn đi ( Giờ anh chỉ cá với em thôi ) :x

Game Over!
Bắc Hàn vỡ trận rồi.

lx2009

Member

tiêu rồi,Bồ đạo nha chuyến này gây thù chuốc oán với "cường quốc nguyên tử số 1 thế giới" rồi!Tội nghiệp cho mấy anh cầu thủ Bắc Triều vì chỉ nhìn được mặt trời thêm vài hôm nữa thôi!!(Thiện ta thiện tai)!!!!!!!!!!!

chuanguyen1984

Active Member

Vỡ trận với TT rồi. Thật tiếc cho đội bóng của Châu Á/ Một kết quả đến khó tin là thật/

buihung

Administrator

Bằng tỷ số 1 ván tennis rồi.

Bên trên