Truyện cười (sưu tầm)

conghieu1978

Moderator
Ðề: Truyện cười (sưu tầm)

Hài wa! Còn nữa không bạn :))....

haaaaaaaaa bùn cười quá, giảm streess cảm ơn bác đã chia sẻ câu chuyện

Mắc cười quá, tks bác cho em vài thang thuốc bổ :))

Và thế rồi Chúa biến gã thành một người đàn bà.
=)))))

vãi....vỡ cả bụng.....thế này sợ gì buồn, level lên cao =))))))

hài quá bùn cười đau hết cả bụng

Nhiều truyện ko buồn cười lắm

Các bác "còm-men" cười vỡ cả bụng. =))

conghieu1978

Moderator

Mod nay đi đâu nhỉ? Box này sao nay vắng tanh? Mod kích thích cho chị em box này hưng phấn mà cất tiếng chứ? :))=))

Mod vẫn hằng ngày vào đây với chị em. hehe. Box này những thành viên nam không được tạo topic, chỉ có chị em mới có đặc quyền này. Bởi thế cho nên chị em mới kích thích cho Box sôi động thôi. g

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Mod vẫn hằng ngày vào đây với chị em. hehe. Box này những thành viên nam không được tạo topic, chỉ có chị em mới có đặc quyền này. Bởi thế cho nên chị em mới kích thích cho Box sôi động thôi. g
Bác làm Mod thì có quyền viết bài chứ, dành 1 mình thôi sao? Hình như ai đó có chữ màu xanh là nữ mới có đặc quyền =)) Mod lại vào với chị em nên tắt đèn kìa

conghieu1978

Moderator

Bác làm Mod thì có quyền viết bài chứ, dành 1 mình thôi sao? Hình như ai đó có chữ màu xanh là nữ mới có đặc quyền =)) Mod lại vào với chị em nên tắt đèn kìa
Hehe! Tắt đèn thì "nhà ngói cũng như nhà gianh" ;)) . Có chị em nào xung phong làm Mod Box này hộ em với nào!

Những lúc buồn tìm đến những câu chuyện cười như thế này khiến cho chúng ta vui hơn,tâm hồn rộng mở.Niềm vui luôn chan chứa.Xua tan đi những cảm giác mệt mỏi no âu

Chỉnh sửa lần cuối:

Vanvat

Member

:))) Thanks các bác. Thư giãn rất nhiều cho một ngày làm việc mệt mỏi

TNT_HT

Member

ai sưu tầm có cứ úp lên như bác chủ thớt nhé,đọc buồn cười quá

Bên trên