Truyền hình số vệ tinh K+, cạnh tranh bằng hàng "độc"

thieugiaa822

Ðề: Truyền hình số vệ tinh K+, cạnh tranh bằng hàng "độc"

ủa năm sau K+ hết độc quyền phát sóng ngoại hạng anh, la liga nữa hả bác? định mùa sao xài k+ để coi đá banh, chứ coi sopcast hoài cũng nán, tới lúc hấp dẫn là nó đứng 1 lát khoảng 15-20s.
nếu K+ 1 tháng 150k xài đc cho mấy cái tv trong nhà thì e cắn răng chơi lun.

minhdt49

Độc hay không thì chưa biết chứ các trận cầu đinh như Ars-Che và MC-MU vẫn xem tốt nên thấy ko đáng phải lắp K+

cercon88

Đâu chỉ có mấy serie mà là mấy trăm bác ạ. K+ còn nhiều hàng độc nữa mà hầu hết các nhà đài khác không có về nội dung chứ chưa nói đến chất lượng dịch vụ

Chẳng có cái quái gì là độc cả.độ để mà chết ah.Mà nói thật k+ cũng thừơng thôi đừng pr nó quá nên như vậy.cứ cáp quang mà phang cái gì cũng có

cercon88

Bác không quen dùng hàng độc thì cứ xài hàng bình dân cho nó ấm cúng

Bây giờ có mấy kênh truyền hìng cũng kêu hàng độc.không biết bọn k+ nó trả được mấy xu mà suốt ngày lên diễn đàn sủa như đúng rồi

Các cụ cho em xin số và địa chỉ của con Điêu này.Em cho nó biết thế nào là .k+.Đúng là loại chó

Bây giờ có mấy kênh truyền hìng cũng kêu hàng độc.không biết bọn k+ nó trả được mấy xu mà suốt ngày lên diễn đàn sủa như đúng rồi

làm gì mà bức xúc thế, bình tĩnh nào,đời còn dài mà,vui vẻ để sống cho vui chứ,còn phải vui vẻ để thưởng thức K+ nữa chứ.:p

ahatuananh

Well-Known Member

Có em Điêu diễn đàn sống động hẳn, phải cảm ơn em ý đó chứ...hiii.

thì cũng phải có người này người kia mới vui chứ =))
không phải quảng cáo chứ nhà e cũng K+ đây. thấy bt như cân đường

tuancuong05

dân ta có câu ghen ăn tức ở đúng là ko sai :)) ko có đk xài nó thì thôi sao lại quay sang ghét nó
hôm nay lại học đc thêm 1 câu từ giáo sư "ngon, bổ, rẻ đéo bao giờ đi chung với nhau" nghe mà thấm thía đúng là giáo sư :))

Tyna_Le

Đã kinh doanh thì phải có lợi nhuận các bạn ạ và cũng quan tâm đến lợi ích khách hàng. K+ mang đến cho bạn những chương trình chất lượng, kĩ thuật tốt đồng nghĩa chi phí đầu vào K+ tăng nên giá cước hơi cao. Rất mong các bạn hiểu và ủng hộ. Chương trình phát sóng miễn phí các chương trình K+ sản xuất theo các khung giờ, khuyến mại giảm giá HD - Premium, tất cả đều là những bước tiền nhằm đưa K+ gần gũi với người xem truyền hình hơn, đảm bảo lợi ích người xem đài

phuongtv_76

Well-Known Member

dân ta có câu ghen ăn tức ở đúng là ko sai :)) ko có đk xài nó thì thôi sao lại quay sang ghét nó
hôm nay lại học đc thêm 1 câu từ giáo sư "ngon, bổ, rẻ đéo bao giờ đi chung với nhau" nghe mà thấm thía đúng là giáo sư :))

Thằng này đúng là bại não thật, lý luận đúng là loại ko có cái tư duy

---------- Bài dưới được thêm vào lúc 02:22:10 PM ---------- Bài trên gởi vào lúc 02:21:11 PM ----------

Đã kinh doanh thì phải có lợi nhuận các bạn ạ và cũng quan tâm đến lợi ích khách hàng. K+ mang đến cho bạn những chương trình chất lượng, kĩ thuật tốt đồng nghĩa chi phí đầu vào K+ tăng nên giá cước hơi cao. Rất mong các bạn hiểu và ủng hộ. Chương trình phát sóng miễn phí các chương trình K+ sản xuất theo các khung giờ, khuyến mại giảm giá HD - Premium, tất cả đều là những bước tiền nhằm đưa K+ gần gũi với người xem truyền hình hơn, đảm bảo lợi ích người xem đài

Thôi e ơi đừng lý luận nhiều, mấy cái lý của e thì ai cũng hiểu cả, huống chi trên đây toàn cao thủ

Thằng này đúng là bại não thật, lý luận đúng là loại ko có cái tư duy

---------- Bài dưới được thêm vào lúc 02:22:10 PM ---------- Bài trên gởi vào lúc 02:21:11 PM ----------

Thôi e ơi đừng lý luận nhiều, mấy cái lý của e thì ai cũng hiểu cả, huống chi trên đây toàn cao thủ

ăn nói như người thất học.

Thời gian gần đây ko còn thấy BLV Quang Tùng bình luận K+ nữa , có ai biết vụ này không ạ ???

MrMBA

Không dùng HD thì xài cái Premium cũng được. Đang khuyến mại phân vân chả biết có nên lắp không
Bác hạ chi phí thiết bị đầu cuối xuống còn 3 củ (1 tháng lương em đóa) thì em mới dám lắp dặt K cộng!

minhhaimdc

Well-Known Member

BLV K+ chất lượng không cao. Đêm qua xem trận Baca-Real. Bình luận trước và sau trận đấu quá chán, cái chán nằm ở người dẫn chương trình không tạo được " lửa" nói cụ thể hơn là câu hỏi không hay, khách mời như Trần Lập phân tích trận đấu không có nhiều nhận định sắc nét....không tạo sự chú ý người nghe. Người dẫn chương trình này chỉ hợp với ca nhạc:D

Bên trên