Truyền hình số vệ tinh K+, cạnh tranh bằng hàng "độc"

Ðề: Truyền hình số vệ tinh K+, cạnh tranh bằng hàng "độc"

mợ nhà thằng BLV chứ, lúc Barca gỡ hòa hốt ra mấy câu khắm không đỡ nổi, chắc hwa nó đặt kèo Barca =))

Nếu đúng thì ông Quang Tùng này chuyển công tác như đi chợ :))

minhhaimdc

Well-Known Member

Các bác cho biết có thể xem K+ bằng cái đầu DTH của VCTV ngày xưa không?

Hình như đa phần chỉ có mấy quán cafe mới sử dụng chú K+ này thì phải!

Các bác cãi nhau nhiều quá. Thế có ai biết Euro này K+ phát HD hay không nhỉ. Thông tin đài nào phát HD euro 2012 này vẫn mù tịt quá.

phuongtv_76

Well-Known Member

Các bác cãi nhau nhiều quá. Thế có ai biết Euro này K+ phát HD hay không nhỉ. Thông tin đài nào phát HD euro 2012 này vẫn mù tịt quá.

Ông vừa dài vừa to cứ ytâm kứt nhà ông có đủ hàng

Nếu dùng tiền để mua bản quyền phim, bóng bánh hay tất cả những gì hot thì các nhà đài khác thừa sức dùng tiền để mua bác ạ. Ví dụ như AVG là một đại gia thứ thiệt. Dùng tiền để mau là đơn giản. Nhưng họ không mua được. Đơn giản là sống trên đời ngoài tiền ra còn phải có mối quan hệ bác ạ. Hơn nữa nhà cung cấp họ chỉ bán bản quyền cho đơn vị nào nhiều kinh nghiệm + uy tín + có quan hệ tốt. Chính vì thế mới nói những thứ K+ đang sở hữu là hàng độc. Còn La Liga, SA hình như là SCTV mua bản quyền phát sóng nhưng bác cứ chờ mà xem tối chủ nhật bác có xem được không :p
Bác này là đại lý K+ chắc luôn, bác về bảo với cái bác gì tung chương trình khuyến mãi giảm giá thiết bị đầu thu từ 1,5 triệu xuống còn 1,3 triệu là tụi tui muốn giảm cước thôi, giám cái đó thì giảm làm ghề???

BLV K+ chất lượng không cao. Đêm qua xem trận Baca-Real. Bình luận trước và sau trận đấu quá chán, cái chán nằm ở người dẫn chương trình không tạo được " lửa" nói cụ thể hơn là câu hỏi không hay, khách mời như Trần Lập phân tích trận đấu không có nhiều nhận định sắc nét....không tạo sự chú ý người nghe. Người dẫn chương trình này chỉ hợp với ca nhạc:D

Chính xác, hiệp 1 bác Lập đoán sai tỷ số, hiệp 2 ko muốn đoán nữa mà BLV cứ ép bác ấy đoán, BLV là Biên Cương, chắc không phải chú Biên Cương bên VTV chứ các bác:D

minhcoi

Active Member

mỗi lúc đến bình loạn, mở Spactacus xem tí cho nó lành. nghe các bình loạn viên đúng như hấp diêm lổ nhĩ. :-t:-t:-t

thieugiaa822

em hỏi ngu cái, nhà e có 3 cái tv, nếu xài k+, thì phải 3 thuê bao hay 1 thuê bao?

Tyna_Le

Nếu bạn có năng lực hãy thể hiện mình qua cuộc thi Nguời truyền lửa của K+ để cảm nhận công việc của 1 bình luận viên
Chính xác, hiệp 1 bác Lập đoán sai tỷ số, hiệp 2 ko muốn đoán nữa mà BLV cứ ép bác ấy đoán, BLV là Biên Cương, chắc không phải chú Biên Cương bên VTV chứ các bác:D

thuynga90

Mình thì không thích K+ tí nào cả.
Vì giá thành cũng khá mắc,chi phí hàng tháng cũng không rẻ gì và kèm theo là cách độc quyền các kênh như bóng đá.

Bên trên