Tư vấn cho cái rạp nhà ông Toàn Violetlionking!

therains

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Tư vấn cho cái rạp nhà ông Toàn Violetlionking!

Phen này ăn chơi mặc trời mưa rơi nhé! Chơi hẳn 2 con máy chiếu 3D cho ... hàng xóm nó sợ! :D
Chú ko đi đá bóng à? A vừa đi tennis về bị dãn cơ tay đang đau khổ đây! :(

Máu!!Bác để lại cho em con Vivitek em làm cái đèn chiếu sáng phía trước hiên thỉnh thoảng anh em tới bật lên cho nó có không khí của HD!...Nói chung là tay và chân đau nó không ảnh hưởng gì tới khoản HD, viêm màng túi thì mới sợ thôi bác.

davidhand

Moderator

Máu!!Bác để lại cho em con Vivitek em làm cái đèn chiếu sáng phía trước hiên thỉnh thoảng anh em tới bật lên cho nó có không khí của HD!...Nói chung là tay và chân đau nó không ảnh hưởng gì tới khoản HD, viêm màng túi thì mới sợ thôi bác.

Đang tìm, nhưng mà giờ chẳng thấy con nào ưng ý cả! Suy cho cùng thì con hiện tại giờ còn ngon chán, đã thấy con nào ngon hơn nó đâu! :)

therains

Active Member

Đang tìm, nhưng mà giờ chẳng thấy con nào ưng ý cả! Suy cho cùng thì con hiện tại giờ còn ngon chán, đã thấy con nào ngon hơn nó đâu! :)

Tối nay em rủ Toàn qua nhà bác xem con Vivitek còn ngon ko để xúc. Nghe nói bác thanh lý, hehhe

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Tư vấn cho cái rạp nhà ông Toàn Violetlionking!

Tối nay em rủ Toàn qua nhà bác xem con Vivitek còn ngon ko để xúc. Nghe nói bác thanh lý, hehhe

Nếu được thì xúc con Vivitek về đi anh Rên ơi! Để con HD25 lại cho anh Toàn.
Anh Toàn mới chơi thì chơi HD25 được rùi! Con Vivitek ngon lắm á! Biết anh Khôi thanh lý thì đã ko xúc BenQ, chơi màn 120 cũng được.... hix hix....

therains

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Tư vấn cho cái rạp nhà ông Toàn Violetlionking!

Nếu được thì xúc con Vivitek về đi anh Rên ơi! Để con HD25 lại cho anh Toàn.
Anh Toàn mới chơi thì chơi HD25 được rùi! Con Vivitek ngon lắm á! Biết anh Khôi thanh lý thì đã ko xúc BenQ, chơi màn 120 cũng được.... hix hix....
Anh mua về làm cái đèn chiếu sáng trước hiên thôi em, chứ con Vivitec giờ hết thời rồi. Bác K bác ấy mới tính chuyện đổi. Để xem tình hình sao đã. Chú bauthui tìm được con center mới chưa, anh thấy trên Amazon nhiều lắm!

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Tư vấn cho cái rạp nhà ông Toàn Violetlionking!

Anh mua về làm cái đèn chiếu sáng trước hiên thôi em, chứ con Vivitec giờ hết thời rồi. Bác K bác ấy mới tính chuyện đổi. Để xem tình hình sao đã. Chú bauthui tìm được con center mới chưa, anh thấy trên Amazon nhiều lắm!

Các chú cứ giàu trí tưởng bở! Hehe, con này phải Hi-end mới đua với nó được! :)
@ Tùng: a thấy bên box thương mại có bác rao con center giống của a giá tầm 4 củ đó!

http://www.hdvietnam.com/diendan/245-cho-troi-chuyen-doanh-san-pham/615415-loa-center-hang-us-sale-off.html

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Tư vấn cho cái rạp nhà ông Toàn Violetlionking!

Các chú cứ giàu trí tưởng bở! Hehe, con này phải Hi-end mới đua với nó được! :)
@ Tùng: a thấy bên box thương mại có bác rao con center giống của a giá tầm 4 củ đó!

http://www.hdvietnam.com/diendan/245-cho-troi-chuyen-doanh-san-pham/615415-loa-center-hang-us-sale-off.html

Từ từ bác ạ! Cứ để nghe vậy đã! Con này mới lấy về chưa gì đã lôi con khác về thì phũ quá!

phuochalan

Well-Known Member
Tùng nghe SC305 bảo đảm 1 tháng sẽ chán. a cũng bị vậy. như gõ đít nồi vậy

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Tư vấn cho cái rạp nhà ông Toàn Violetlionking!

thấy bác tùng sắm vủ khí phòng thủ ghê quá .em củng nôn . các bác xem con này được không
Amazon.com: Buying Choices: ViewSonic PRO8200 1080p Home Theater Projector
hoặc
Amazon.com: Buying Choices: Optoma HD20, HD (1080p), 1700 ANSI Lumens, Home Theater Projector
nếu về tới vn thì khoảng bao nhiêu các bác ?

E đấy xem chán phèo mà già lắm rồi! Cứ từ từ, mình đang nghía cho ông bạn 1 con đúng nghĩa ngon - bổ - rẻ, full HD - 3D luôn. Sẽ làm chuột bạch vào tháng sau! :)

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Tư vấn cho cái rạp nhà ông Toàn Violetlionking!

Tùng nghe SC305 bảo đảm 1 tháng sẽ chán. a cũng bị vậy. như gõ đít nồi vậy

:)):)):)):)):)) Nói là từ từ chứ em order con Bic America VK-6LCR về rùi bác à!
Hết 4tr850k đấy! Nó nhất quyết ko chịu bớt! Ghét quá, xúc luôn!
Tối 20h30, trời mưa, chạy ra Hoa Mai lấy hàng! Về loay hoay setup với sự trợ giúp của bác Hen qua mobile!
Mới luộc lại xong bộ phim The Transporter 3! Giờ thì đúng là phê rùi! Nghe sướng thật!
Center để +15db, front +8db, surround +10db, sub +12db. Để volume 35 mà giật uỳnh uỳnh! Sướng!!!!! Giảm xuống 22 nghe vẫn phê, rõ từng kênh mà đảm bảo giấc ngủ cho cả nhà
Giờ thì đang lâng lâng tự sướng! Happy rùi đó! Thank bác Hen nhiều! :)):)):)):)):))

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: Tư vấn cho cái rạp nhà ông Toàn Violetlionking!

:)):)):)):)):)) Nói là từ từ chứ em order con Bic America VK-6LCR về rùi bác à!
Hết 4tr850k đấy! Nó nhất quyết ko chịu bớt! Ghét quá, xúc luôn!
Tối 20h30, trời mưa, chạy ra Hoa Mai lấy hàng! Về loay hoay setup với sự trợ giúp của bác Hen qua mobile!
Mới luộc lại xong bộ phim The Transporter 3! Giờ thì đúng là phê rùi! Nghe sướng thật!
Center để +15db, front +8db, surround +10db, sub +12db. Để volume 35 mà giật uỳnh uỳnh! Sướng!!!!! Giảm xuống 22 nghe vẫn phê, rõ từng kênh mà đảm bảo giấc ngủ cho cả nhà
Giờ thì đang lâng lâng tự sướng! Happy rùi đó! Thank bác Hen nhiều! :)):)):)):)):))
305 lên đường thôi chú! Con này tầm tiền của nó cũng khó con nào qua mặt được đấy! Chúc mừng chú đã happy với khoản đầu tư của mình! :)

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Tư vấn cho cái rạp nhà ông Toàn Violetlionking!

305 lên đường thôi chú! Con này tầm tiền của nó cũng khó con nào qua mặt được đấy! Chúc mừng chú đã happy với khoản đầu tư của mình! :)

Giờ vẫn đang sướng rân rân đây! :))
Con 305 chắc cho vào box hội trước khi cho ra chợ trời, xem anh em HDVT có nhu cầu ko!

quangtuong

Banned
Ðề: Re: Ðề: Tư vấn cho cái rạp nhà ông Toàn Violetlionking!

E đấy xem chán phèo mà già lắm rồi! Cứ từ từ, mình đang nghía cho ông bạn 1 con đúng nghĩa ngon - bổ - rẻ, full HD - 3D luôn. Sẽ làm chuột bạch vào tháng sau! :)

Rẻ là khỏang nhiêu bác ? nhu cầu của e thì chỉ cần hd thui .3d e chưa với đựơc . À mà mua hàng củ từ amazon đựơc không bác ?

davidhand

Moderator

Rẻ là khỏang nhiêu bác ? nhu cầu của e thì chỉ cần hd thui .3d e chưa với đựơc . À mà mua hàng củ từ amazon đựơc không bác ?

Trong tầm giá của con HD25 < 23tr. Mua hàng 2nd từ amazon thì cũng hên xui thôi, nếu ko mua ở chỗ uy tín thì trường hợp bị lỗi coi như Đặng Thị Tèo! :)

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Tư vấn cho cái rạp nhà ông Toàn Violetlionking!

Bác cứ nói maximum khả năng tài chính trọn gói là bao nhiêu, gồm: máy chiếu, màn chiếu, đầu HD, dây HDMI, dây loa, đầu bắp chuối (gắn loa), AVR, dàn 5.1 hoặc 7.1... thì anh em sẽ tư vấn phù hợp trong tầm tiền.
Bác cần thì em sẽ gửi file excel chi phí làm phòng nhà em, tất tần tật, kể cả tiền ship, tiền thảm, rèm, dây điện, hộp đi dây... cho bác tham khảo.
Bác có thể dựa vào đó để cân đối cho nhà bác!

Bên trên