tư vấn Denon DRA-700AEDAB và cặp Klipsch RB-61 II

audio&video

Active Member
Ðề: tư vấn Denon DRA-700AEDAB và cặp Klipsch RB-61 II

Em vừa muốn RB61 II phối với Marantz nghe nhạc trữ tình hay vừa muốn sau này gắn loa xem phim được :">
3053 hơi đuối nếu phòng rộng.nếu phòng nhỏ chơi em này chơi nhạc nhẹ nhàng trữ tình cũng ok bác ah.rồi nâng cấp dần đần.

m1984

Member

Em vừa muốn RB61 II phối với Marantz nghe nhạc trữ tình hay vừa muốn sau này gắn loa xem phim được :">
Em coi qua thì thấy SR3053 công suất tầm AVR-1611, nếu chơi receiver chắc chịu khó làm em gấu gấu tí, em cũng đang sài AVR 1610, xem film thì hay, nghe nhạc thì tạm chấp nhận, bác lại thích nghe nhạc nhiều sợ làm em nó về dc vài tháng lại lăn tăn, giống em thì khổ (cuối cùng thì em cũng làm theo em Marantz PM 7004 để dành nghe nhạc :( ), cũng tùy mỗi gu mỗi người nữa, 80W một kênh em nghĩ là đủ với phòng bác, bác cứ đi nghe thử rồi so sánh cái nào hợp với lỗ tai và ngân sách, trên đây anh em chỉ định hướng bước đầu giúp bác thôi còn lại phải để lỗ tai quyết định :)

Lúc trước mà em biết HDVN sớm chắc đã ko nghe lời mấy chú Nguyễn Kim làm em DRA-500AE, về nghe nhạc ko vừa ý mà xem film cũng chẳng dc :)

hagiahan

các bác am hiểu về máy móc nhỉ ,nói chuyện với người am hiểu mới thấy sướng,em cũng dư dùng 1 con denon s302 mới 99% em bán 700$ có ai cần mua lien hệ em 0903 808 452 nhé.thx các bác
mấy bác không am hiểu giá trị chắc nghĩ mình bán mắc nhưng lỗ 1 ngàn $,nhưng nếu ai am hiểu giá trị thì lại thấy quá sướng khi vớ được em ngon hàng khủng này.he..he

hagiahan

em da thanh ly xong cam on cac bac da ung ho
các bác am hiểu về máy móc nhỉ ,nói chuyện với người am hiểu mới thấy sướng,em cũng dư dùng 1 con denon s302 mới 99% em bán 700$ có ai cần mua lien hệ em 0903 808 452 nhé.thx các bác
mấy bác không am hiểu giá trị chắc nghĩ mình bán mắc nhưng lỗ 1 ngàn $,nhưng nếu ai am hiểu giá trị thì lại thấy quá sướng khi vớ được em ngon hàng khủng này.he..he

Cho mình hỏi vậy cái DRA 500ae nó khác gì với DRA 700ae, tại mình vừa mua cái 500ae giờ xem trên mạng thấy cái 700ae cũng giống hệt nhưng đắt hơn 2tr vậy theo mấy bạn mình có nên bán lại để đổi lấy cái 700ae khong..?

Bên trên