Tư vấn mua hàng ở điện máy Gia Khang

phamlai59

Ðề: Tư vấn mua hàng ở điện máy Gia Khang

Gia Khang vui lòng cho mình giá tivi LG 55UF850 nha,cám ơn.

gakonchipchip

Bên em ngưng bán và ngưng cung cấp hàng cho Lazada rồi Anh !!!! Vọt trước cho yên tâm :D
Nhờ Lazada mà em mới biết đến trung tâm của bác và đang google search phốt bên bác mà ra topic này nè, thấy giá cạnh tranh nên đang măm me... he he he.
Qua tìm hiểu thì Gia Khang sim số không liên quan đến bác nên cũng mừng.
Em tính mua cái Tivi ngu LG 42LF550T

tuanhung1433

Active Member

em xin phép được cho điểm trừ về dịch vụ hậu mãi của các sales bên điện máy Gia Khang. trươc khi mua hàng và khi lắp đặt thì mọi thứ về hàng hóa dịch vụ đều rất ok. nhưng sau khi trả tiền rồi có cảm giác như bị mang con bỏ chợ.

Chuyện là em có mua 1 tivi lg 49uf850 bên Gia Khang. cũng như nhiều bác ở trên đều phải gào thét nhiều lần về việc actice bảo hành điện tử nhưng sales bên Gia Khang lại rất thờ ơ với việc này. mình đã đợi 20 ngày sao khi mua máy rồi nt gọi đt đến cho GK số SN của máy và bên đó hứa sẽ active cho mình ngay nhưng đã gần 1 tuần trôi qua tivi mình vẫn chưa đc active, nhắn tin thì k lấy 1 lời phản hồi. mình biết lg có chấp nhận bảo hành bằng phiếu mua hàng nhưmg thiết nghĩ đã bỏ ra mười mấy triệu để mua 1 cái tivi thì mình cần một dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh để mang lại sự hài lòng và niềm tin của ngươi tiêu dùng.

Chúc GK trong năm mới thành công và ngày một hoàn thiện về dịch vụ của mình hơn!

Em lu bu quá , quên hoài !!! Để em kích cho Anh liền

Giờ mới nhớ là cũng chưa thấy bác Tính kích hoạt bảo hành cho con LG 50UF830T lấy bên bác từ trước tết khá lâu. Tivi mua xong rồi nhưng cũng thỉnh thoảng ghé qua topic này cập nhật xem có gì mới không. Chúc bác năm mới đắt hàng.

ngoisaohyvong

Well-Known Member

Giờ mới nhớ là cũng chưa thấy bác Tính kích hoạt bảo hành cho con LG 50UF830T lấy bên bác từ trước tết khá lâu. Tivi mua xong rồi nhưng cũng thỉnh thoảng ghé qua topic này cập nhật xem có gì mới không. Chúc bác năm mới đắt hàng.

Thật ra từ từ kích Anh !!! Có lợi cho mình nhiều hơn .... Anh gặp trường hợp tivi được bảo hành thì sẽ hiểu !!! Nên từ từ kích cũng được Anh :D

heocon2000

Mình lấy con 49UF770T của bác ngoisaohyvong cũng hơn tháng và cũng chưa thấy SMS kích hoạt bảo hành nếu thuộc dạng để thêm được thì Ok ( chỉ sợ bác quên thôi ) máy sài tốt. chúc bác năm mới đắt hàng ( chất lượng, dịch vụ, giá cả mà Ok thì đắt hàng là đương nhiên ).

phuongorchids

Active Member

Sáng nay mới mua 1 em Sony 43w800c của Gia Khang . Mua bán mau lẹ , phục vụ ân cần . Thanks Tính nha . A Phương , Dương Bá Trạc

sephiroth84

báo giá 55 inhes UG870T với UF860T ? Cám ơn lắm nha Điện Máy Gia Khang Ơi !

giangpatch

Em còn 12 củ thì múc được con nào ngon trong tầm giá các bác.

giangpatch

Em múc con 43w800c của bác @ngoisaohyvong hôm qua, bảo hành thì thế nào bác nhỉ?

quanquach512

mình có gửi inbox cho bác @ngoisaohyvong, bác vào check và rep dùm mình nha

ngoisaohyvong

Well-Known Member

Mới về một ít 55UF770T, 55UG870T! Bác nào cần Alo em gấp nhe

ngoisaohyvong

Well-Known Member

LG 55UG870T em mới về được vài chú ! Bác nào cần Alo em gấp nhe

tanvinh

Active Member

Tôi mới mua hôm nay nà để vài tháng hãy kích hoạt bảo hành nhé Ngoisaohyvong ơi ! Số Dtdđ tôi 0938135949

tanvinh

Active Member

hohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohoho nhớ kích hoạt nha ! Ủa mà chừng nào kích hoạt thì nó làm sao mình biết nhỉ ?

Bên trên