TƯ VẤN MUA LOA & AMPLY 5.1 TRUE HD (bác Quanghaiphong & ManhThang)

mydaden

Member
Ðề: TƯ VẤN MUA LOA & AMPLY 5.1 TRUE HD (bác Quanghaiphong & ManhThang)

ok! Sáng mai tôi sẽ chuyển, trước 11h30 có lẽ là ổn nhỉ, mua con Re cũ cũng chẳng sao, miễn là trong 1 -2 năm mà các định dạng mới chưa nhiều thì là ổn rồi, nếu nó lỗi thời sẽ chuyển cho Ông già nhà tôi dùng, cũng oai ra phết khi mang ra khoe với mấy ông bạn đi tập thể dục cùng nhau :D .

quanghaiphong

Well-Known Member

ok! Sáng mai tôi sẽ chuyển, trước 11h30 có lẽ là ổn nhỉ, mua con Re cũ cũng chẳng sao, miễn là trong 1 -2 năm mà các định dạng mới chưa nhiều thì là ổn rồi, nếu nó lỗi thời sẽ chuyển cho Ông già nhà tôi dùng, cũng oai ra phết khi mang ra khoe với mấy ông bạn đi tập thể dục cùng nhau :D .

Bác tính sao cho về bến Tam bạc là 11h.Nếu thế thì bác phải chuyển từ 8h thì em mới nhận kịp.Con Re nó ko có trong tay em nên em cũng ko chắc nó có còn cho đến khi bác xuống ko

mydaden

Member

Bác quanghaiphong ơi! Đồ Receive bãi có con nào có đường HDMI không ?? Bác lưu ý giúp dòng này nhé, nếu không có thì đành cắn răng mua con 1910 vậy. sáng mai tôi sẽ gửi đồ đi đúng giờ

redarcher

Member

Bãi là gì cụ? Mà Denon nhà e mới mua là made in china, có đúng k nhỉ?

onggia

Well-Known Member

Bãi là hàng oánh tầu biển về đó bác.

mydaden

Member

Bác onggia ở hà nội à ? moi nguoi đi offline theo lịch cố định hay là ngẫu hứng ? lúc nào đi PM cho tôi đi tham gia học hỏi với nhá! liên lac theo số đt 0913326861 ( Bình )

onggia

Well-Known Member

Đi theo lịch hẳn hoi mà bác khi nào đi em call cho :D

Bên trên