Tư vấn mua Tivi

dungcoi

Ðề: Tư vấn mua Tivi

bác ơi,vậy bác tư vấn giùm em với,em chỉ có chính xác là 17 triệu ,nhu cầu chủ yếu của em là xem treuy62n hình cáp thôi ,bác cho em cái model nào ok nhất với ,hãng nào cũng dc trừ LG với TCL thôi

Vậy bác làm con Pana PV80H cỡ 14 triệu hoặc con 42PV8H cỡ 12 triệu ( con này kém con kia độc khe cắm thẻ nhớ ), còn lại tiền gần đủ sắm một box chuyên đọc tín hiệu HD qua ổ cứng như Popcorn Hour A110, Kaiboer K200, HDX-1000... về xem phim HD bét nhè !... hay sắm được thêm em VTC HD cỡ 4,8 triệu xem C1 rất phê !:D. Hai con TV này đã được rất nhiều anh em trên diễn đàn này và trên VNAV kiểm chứng, đảm bảo không hề hối hận. Hay bác có thể tham khảo thêm SS Plasma 42A410, giá tiền cũng xêm xêm như thế, tuy nhiên SS sử lý tín hiệu 480i lên 720p giả lập rất kém ( mà truyền hình cáp tín hiệu hiện tại đa phần là 480i thui ), màu sắc SS cũng không thật bằng Pana được ! Độ bền thì còn phải xem đã !...
Em đoán chỉ một hai tháng nữa VN sẽ nhập về dòng NEO Plasma của Pana Model 2009, dòng này thì miễn chê, siêu mỏng ( dày chỉ 1 inch !), siêu nét ( vì đều là Full HD )... và siêu tiết kiệm điện ( giảm 40% so với đời 2008 ). Em cũng ...đoán mò là dòng G ( phân khúc giá rẻ nhất của Pana ) cũng không mắc lắm, cỡ xoay quanh 20T cho loại 42" thui ! Không vội vã quá bác chịu khó chờ !

Bên trên