Tư vấn mua TV LCD Tầm 8M

Ðề: Tư vấn mua TV LCD Tầm 8M

Đã bác nào dùng con Panasonic TH-L32X10 này chưa cho em lời khuyên phát

darkrocker

nhà mình đang dùng 1 em L32X10, màu sắc rõ đẹp góc nhìn rộng, bảo đảm so vơi mấy con LG hay SAMSUNG cùng tầm giá thì ăn đứt. Mình mua khoảng 7m650, giá cũng tầm chủ thread đưa ra, thiết nghĩ với tầm giá như vậy thì con LCD này wa tốt gòi.

Jackson

Active Member

Theo em bác nên làm con Pana hoặc con Toshiba !

darkrocker

khi mua thì tốt nhất cứ ra chổ đó xem cho thật kỹ, mình mua có 1 cái mà đi hết 3 tiệm lớn, tốn hết 2 ngày trời mới mua được đó, khi mua thì đừng ra mấy tiệm lớn mua, mua ở tiệm nhỏ sẻ tiết kiệm hơn đó.
Vd: lúc mình mua con panasonic giá ớ nguyễn kim là 8m2, mình mua giá chỉ khoảng 7m7 tiết kiệm được gần 500k :cool:

burgboy

Member

Mình thấy LG hiện có LCD 32" Full HD giá tầm hơn 9m 1 chút ở Pico đấy.

Nguoilytuong

Em bỏ phiếu cho Pana.

Nó có truyền thống lại là Nhật nữa

meomatto

Active Member

Quá nửa Anh em trên HDvietnam.com là Crazy Fan của Matsushita Electronic rồi, hề hề:D

vietrung

Active Member

thấy bên NK nó có con SHARP 32" giá chỉ có 6t3, thấy cũng ổn lắm, bạn tham khảo thử, thân!!!

mình thấy Sharp 32A37 là được nhất, mình vừa mua một em Sharp 32A37, kết nối lap ngon lành, xem HD thật đẹp lướt web hiển thị cũng ngon lành luôn , giá lại vừa túi tiền ,6t3.

tungxieng

đã bác nào dùng TCL chưa, bác ra pico thử xem con TCL 32'' 7tr290k đi, đảm bảo mầu sắc ăn đứt hết mấy con trên

nsh

Member

con series 4 của SS sao sánh được với chú pana hả bạn? Bạn băn khoăn dòng Sharp, To chws ai lại so với còn SS4

Bên trên