[Tư vấn] Nên dùng DUNE HD TV (102 hoặc 303D) hay Android box (4k)

Chọn Dune HD TV hay Android box

• Dune HD TV (102 or 303D)

Số phiếu: 49 55.7%
  • Android box (4k)

Số phiếu: 39 44.3%

• Số lượng người bầu chọn
    88

binhhc

Moderator
Ðề: [Tư vấn] Nên dùng DUNE HD TV (102 hoặc 303D) hay Android box (4k)

Đọc hết từ đầu đến cuối mong tìm câu trả lời mua gì DUNE hay AB nhưng vẫn như chưa biết gì???
Vậy là bác đứng giữa ngã ba đường mà không biết đi lối nào rồi. Giải pháp còn lại là tung đồng xu thôi. :))

thanhlamqwe

Banned

về chất lượng hình ảnh thì dune 102 so với androidbox cùng tầm tiền thì thằng nào ngon ạ ??

zeroFILL

Active Member

Mình dùng cả Dune và Himedia, thấy thích hình ảnh của Dune hơn Himedia, cũng như thích màu của TV Sony hơn Samsung và LG
Về phần mềm có thể so sánh Dune như Windows Phone còn Himedia thì đương nhiên là Android rồi

Quoc Hiep HD

Active Member

Mình chọn dune hơn chứ AD là hệ điều hành mở mở của cho mọi thứ trên mạng như là đồ dùng chung lâu lâu lại lỗi Rom khó chịu lắm. Cá nhân mình rất ghét HĐH androi cứ như cave ai sờ cũng đc.

meocon

Well-Known Member

Mình chọn dune hơn chứ AD là hệ điều hành mở mở của cho mọi thứ trên mạng như là đồ dùng chung lâu lâu lại lỗi Rom khó chịu lắm. Cá nhân mình rất ghét HĐH androi cứ như cave ai sờ cũng đc.

DUNE 303D , BASE hết hàng cả tháng
Chỉ có DUNE 102 là còn hàng thui a, giá giảm rất sốc đây

dangquocha

Active Member

Anh em nào chưa sắm , nhanh tay ủng hộ bác meocon kìa , dù sao coi dune em vẫn thấy hay và dễ xài hơn ăn roi , già trẻ lớn bé đều vọc thoải mái !!!!!

meocon

Well-Known Member

Anh em nào chưa sắm , nhanh tay ủng hộ bác meocon kìa , dù sao coi dune em vẫn thấy hay và dễ xài hơn ăn roi , già trẻ lớn bé đều vọc thoải mái !!!!!

102 giá té ghế , tặng acc vip 1 năm

supportitvplus

Mặc dù là chung Android, nhưng mỗi máy lại có bản Rom được build riêng mà bác. Như Himedia Q5 và Himedia Q10, mặc dù thông số giống hệt nhau, cả chip, ram cũng là 1 loại, tuy nhiên vẫn ko up được Rom lẫn đâu bác ạ.
Phần mềm Android nó mới đa dạng chứ bác :D
Nói chung anh em nào thích vọc vạch thì em thấy Android Box quá lợi hại. Đặc biệt ở cái phần mềm KODI :D

Các bác giúp em mấy ứng dụng để xem tivi online trên Dune 303D với ạ, ứng dụng cho dune nghèo quá ạ.

Bên trên