tư vấn tivi dưới 20tr

tình hình là em đang có nhu cầu mua tivi trong tầm giá 20tr,tiêu chí hàng đầu em mong muốn là kích thước (trong tầm 20tr chắc mua đc 48") và là tivi LED của Samsung/Sony ạ,mong các bác tư vấn cho.Tại lâu r e k theo dõi tình hình HD nên cũng k rành lắm,nãy check giá 2 con samsung thông số giống hệt nhau,khác mỗi 1 cái khe cắm cái DVB j j ý mà chênh nhau tận 5tr đồng @@ (15Tr và 20tr),nên mong các bác vừa tư vấn vừa giao lưu để khai sáng cho em,em cảm ơn ạ :D

Ðề: tư vấn tivi dưới 20tr

cho em hỏi thêm tí nữa là tivi 48" trong tầm 20tr có smart TV k :D tại e cũng muốn trải nghiệm mà chưa sở hữu smart TV bh

dienmaytoanlinh

Active Member
tình hình là em đang có nhu cầu mua tivi trong tầm giá 20tr,tiêu chí hàng đầu em mong muốn là kích thước (trong tầm 20tr chắc mua đc 48") và là tivi LED của Samsung/Sony ạ,mong các bác tư vấn cho.Tại lâu r e k theo dõi tình hình HD nên cũng k rành lắm,nãy check giá 2 con samsung thông số giống hệt nhau,khác mỗi 1 cái khe cắm cái DVB j j ý mà chênh nhau tận 5tr đồng @@ (15Tr và 20tr),nên mong các bác vừa tư vấn vừa giao lưu để khai sáng cho em,em cảm ơn ạ :D
chắc bác xem model 2013 và 2014, 2014 có DVB, còn 2013 không có, với lại là hàng tồn nên chênh nhau cỡ đó. tầm 20tr, bác có nhu cầu Samsung thì 48H6400 là thích hợp, có 3D, Smart tivi, dư ra dc 1 it để khao chầu bia ^^ còn Sony giống vậy thì em nó vượt ngưỡng 20 hơi nhiều đó bác. Ngoài ra còn có em LG nữa

DigiCity Group

Well-Known Member

Bác chủ ở khu vực nào vậy ? vơi kinh phí như này bác thoải mái lựa chọn Tivi smart + 3D luôn bác à.
Ví dụ : 47LB650T của LG , 48H6400 của samsung hoặc bác cố thêm tý nữa làm em 50W800B .
Những model này đều khá được a e HD ưa chuộng đó bác.

ndchieu22

Well-Known Member

hi bác

Với tiêu chí bác dưa ra chọn dòng sam sung và sony em giới thiệu bác 1 số model bác chọn
Sony 48w600B led full hd có internet tv
Sam sung 48H5500 Led full HD có smart tv
sam sung 48H5510 Led full HD có smart tv có khe cắm Anvien
sam sung 48H6400 Led full HD có smart tv có 3D

Bác ngắm nghía kỹ đi cần model nào alo em theo chữ ký

thanks!

Bên trên