TƯ VẤN TIVI PANASONIC PLASMA 50VT20K

giaittt

Ðề: TƯ VẤN TIVI PANASONIC PLASMA 50VT20K

bác có oánh lộn giá em nó không bác, 52t999 chứ bác, 25t999 ở đâu em mua với X_X

nói thật, cả đời tôi lần đầu tiên mua 1 món hàng trị giá ngần ấy tiền, chỉ vì đam mê công nghệ tôi mới mua, chỉ 25T999 mà đã bị bà xã đay nghiến lên đay nghiến xuống, bác kêu tôi chi 52T999 chắc bã xử tôi theo luật rừng quá!
%-(

manhhuy8x

Active Member

nói thật, cả đời tôi lần đầu tiên mua 1 món hàng trị giá ngần ấy tiền, chỉ vì đam mê công nghệ tôi mới mua, chỉ 25T999 mà đã bị bà xã đay nghiến lên đay nghiến xuống, bác kêu tôi chi 52T999 chắc bã xử tôi theo luật rừng quá!
%-(

thế bác mua ở đâu thế X_X

vespa_tre

Active Member

%-(

bác mua đâu mà có giá đó,giá đó may chăng là 50v20 được thôi...bác chụp cái ảnh anh em chiêm ngưỡng cái

giaittt

bác mua đâu mà có giá đó,giá đó may chăng là 50v20 được thôi...bác chụp cái ảnh anh em chiêm ngưỡng cái

Thằng em nó mượn cái camera rồi, tuần sau nó trả tôi sẽ chụp cho các bác vài tấm để check. Nhưng hiện tại thì tivi này coi được lắm, 3D thì cũng ổn, coi cáp tuy không đẹp lắm nhưng cũng vừa ý rồi!
:)

vespa_tre

Active Member

Thằng em nó mượn cái camera rồi, tuần sau nó trả tôi sẽ chụp cho các bác vài tấm để check. Nhưng hiện tại thì tivi này coi được lắm, 3D thì cũng ổn, coi cáp tuy không đẹp lắm nhưng cũng vừa ý rồi!

bác vẫn chưa trả lời em,bác mua đâu mà giá thơm thế?

manhhuy8x

Active Member

Ơ hỏi mua ở đâu mà sao không nói nhỷ để e còn đi mua @@"
Giá quá rẻ b-(

lahabentin

Well-Known Member

bác vẫn chưa trả lời em,bác mua đâu mà giá thơm thế?
Sao tôi thấy là lạ! Nếu thật sự đúng là Plasma Pana 50VT20K, giá thấp nhất thị trường hiện nay cũng tới 40T rồi. Không lẽ bác chủ mua hàng second-hand.

vespa_tre

Active Member

Sao tôi thấy là lạ! Nếu thật sự đúng là Plasma Pana 50VT20K, giá thấp nhất thị trường hiện nay cũng tới 40T rồi. Không lẽ bác chủ mua hàng second-hand.

40 củ còn khó ý chứ....thôi chờ bác chủ tiết lộ...nếu thật sự bác chủ mua được giá đó thì cho anh em biết địa chỉ,để ai có nhu cầu còn triển luôn

giaittt

40 củ còn khó ý chứ....thôi chờ bác chủ tiết lộ...nếu thật sự bác chủ mua được giá đó thì cho anh em biết địa chỉ,để ai có nhu cầu còn triển luôn

Siêu thị điện máy phan khang (431 Hoàng Văn Thụ, Q. Tân Bình, Tp. HCM)

cái tivi mình mua là cái cuối cùng rồi, những cái khác giá cũng tùm lum lắm, có cái siêu thị nguyễn kim rẻ hơn mấy trăm ngàn. Tối nay phải dẫn thằng bạn đi nhậu một bữa hoành tráng mới được.

Đã để các bác phải chờ lâu, mong các bác bỏ quá cho!
;)

giaittt

Bây giờ đã có 3D, tiếp theo tôi phải cần những thiết bị gì để tận hưởng công nghệ mới đây, mong các bác tư vấn!:-??

danchoi7x

Active Member

Bây giờ đã có 3D, tiếp theo tôi phải cần những thiết bị gì để tận hưởng công nghệ mới đây

Lương thực mà dồi dào, vô tận thì bro thẳng tiến lên Bluray player B-)
Khả năng còn lại thì HDP hoặc thửa 1 em HTPC hàng khủng thì 3D là "Phang" hết =)) =)) =))
P/S : Bro vùa chén con PaNa mà về khai với Gấu còn 1/2 GIá thì chứng tỏ Đạn găm còn rất nhiều :p

manhhuy8x

Active Member

Siêu thị điện máy phan khang (431 Hoàng Văn Thụ, Q. Tân Bình, Tp. HCM)

cái tivi mình mua là cái cuối cùng rồi, những cái khác giá cũng tùm lum lắm, có cái siêu thị nguyễn kim rẻ hơn mấy trăm ngàn. Tối nay phải dẫn thằng bạn đi nhậu một bữa hoành tráng mới được.

Đã để các bác phải chờ lâu, mong các bác bỏ quá cho!
;)

Nội công của bác thật thâm hậu , em kính bác một chén ;))

giaittt

Lương thực mà dồi dào, vô tận thì bro thẳng tiến lên Bluray player B-)
Khả năng còn lại thì HDP hoặc thửa 1 em HTPC hàng khủng thì 3D là "Phang" hết =)) =)) =))
P/S : Bro vùa chén con PaNa mà về khai với Gấu còn 1/2 GIá thì chứng tỏ Đạn găm còn rất nhiều :p

Nói thật với bác, mình mê công nghệ từ nhỏ nhưng ngặt là học không tới nơi tới chốn nên hỏi câu này bác đừng cười!
Chức năng của Bluray player or HDP or HTPC là gì? :-?? (đang dự định đầu tư thêm 10T cho vụ này)

manhhuy8x

Active Member

Nói thật với bác, mình mê công nghệ từ nhỏ nhưng ngặt là học không tới nơi tới chốn nên hỏi câu này bác đừng cười!
Chức năng của Bluray player or HDP or HTPC là gì? :-?? (đang dự định đầu tư thêm 10T cho vụ này)

Bác pro thế thì lên google tìm cho nhanh ạ =))

phuongmit

nghe giá 25t999 thì vẫn chưa tin dc vào tai, chờ đợi bác chụp ảnh xem thế nào đã, cái giá quá bất ngờ X_X

grassco

Active Member

Mình hứa sẽ chụp cho các bác xem vào tuần sau.;)

:|Em cũng k tin đc có 25tr bác à, còn HDP em nghe nhiều bác khen Dune Max lắm, vừa HDD+Đầu đọc Bluray, bác wa bên box HDP hỏi sẽ đc hướng dẫn kĩ hơn đó bác
**Chụp hình sớm sớm nghen bác, hehe :D

Bên trên