Tư vấn về mua ổ cứng di động 1 T .... Mua loại nào bền, tốt nhất ? ( giá không cần mắc nhất :"> )

meocon

Well-Known Member
Ðề: Tư vấn về mua ổ cứng di động 1 T .... Mua loại nào bền, tốt nhất ? ( giá không cần mắc nhất :">

ko thấy ai nói tới Transend nhỉ, e thấy ổ hãng này chắc chắn và chống va đập tốt vì bọc cao su mà

Dòng này chất lượng ko bằng WD , SG

Đang có ổ WD passport 1tb giá tốt , AE quan tâm alo nha

qhtk_vn

Member
Minh dang co 1 o 1,5TB dang chua 1Tb phim, neu ban muon mua. minh de gia huu nghi cho, lien he 0902105757
Tks
Tình hình là trước kia em ko có điều kiện download nhưng do dạo này fát hiện ra cái mạng của trường em hình như nó thử nghiệm j` j` đó nên tốc độ cáp quang download max là vòng vòng 30 MB
Em xin nhắc lại 30 MB chứ ko fải 3 MB. Còn ai thắc mắc gì thì làm phép tính cộng trừ nhân chia 1 bộ film 10 GB em down xấp xỉ 5 phút trên up4share.vn /:)

Đi vào vấn đề 9 :

Em ko hiểu rõ về ổ cứng di động lắm
Nhưng cụ thể là em thấy mọi người xài cái ổ cứng cắm với lap = cổng usb
Em cần mua ổ cứng loại 1 T THỎA các tiêu chí sau :

1 : Loại nào bền + tốt + chống sốc + đem đi lại nhiều + Em xài để lưu trữ nên khả năng chép file lớn như .... "sếch" ổn định là được

2 : ít hư hỏng như bad sector hay đại loại là vậy và dĩ nhiên là Có bảo hành lâu lâu tí :-"

3: Em đọc thấy có loại 1 T hình như của western nó tới 3 chai :|
Vậy chung qui là bao k ạ ?

4 : ngoài ra em nghe đồn còn có loại nào mà sdd nữa nhỉ ? nói chung loại nào tốt tốt 1 tí ó. giống như là nó chống sốc hay em đọc thấy là đừng có đụng vào nó lúc đang chép là ok. Còn các điều kiện khác như là chống mây mưa j` j` j` đó thì khỏi :">

Em bảo quản tốt lém :-D

Master

Active Member
Ðề: Tư vấn về mua ổ cứng di động 1 T .... Mua loại nào bền, tốt nhất ? ( giá không cần mắc nhất :"> )

1TB Hitachi Touro - lựa chọn tối ưu

meocon

Well-Known Member
Ðề: Tư vấn về mua ổ cứng di động 1 T .... Mua loại nào bền, tốt nhất ? ( giá không cần mắc nhất :"> )

Đang sale off 1tb WD passport 2.5" USB 3.0 nè bạn

thietbiso5s

Member

Theo như nhu cầu của bác :Loại nào bền + tốt + chống sốc + đem đi lại nhiều + Em xài để lưu trữ nên khả năng chép file lớn như .... "sếch" ổn định là được ,thì mua dòng HDD PZ của Buffalo nhé có chống nước luôn

Bên trên