TV 75 inch

Nhìn_Nghe

Active Member
e dùng sony 65X 9000B hơn 3 năm rồi. Kế hoạch từ từ đẩy nó ra phòng khác để mua 75 inch

các bác tư vấn 75 inch giờ nên mua dòng nào, hãng nào chất lượng với giá cả hợp lý nhất

xin cảm ơn

renhat

Well-Known Member
e dùng sony 65X 9000B hơn 3 năm rồi. Kế hoạch từ từ đẩy nó ra phòng khác để mua 75 inch

các bác tư vấn 75 inch giờ nên mua dòng nào, hãng nào chất lượng với giá cả hợp lý nhất

xin cảm ơn
quan trọng là bác định bỏ tối đa ra biêu nhiêu tiền thì em mới biết đường tư vấn ạ.

AnhDuyAV

Member
công nhận nhiều thiệt nhưng khó mà tranh được vị trí số 1 của SS tại tt Việt Nam

LanWoan

Member
anh em thấy model tivi Samsung nào năm nay đáng mua nhất ở kích thước 75" ???

LeXuanTam

Member
mặt bằng giá tivi năm nay đã rẻ hơn khá nhiều so với năm ngoái, có thể 4k sẽ thành đại trà vào năm sau

TungUHD

Member
tivi hiện tại đang là mặt hàng bán cầm chừng vì thường người ta đổi tivi mới sau khi đã dùng tầm 4-5 năm.Samsung cũng nhân dịp này cải tiến công nghệ

RJ_Hoàng

Member
tư vấn mình tivi nào xem phim ngon đi mấy bác, nhiều tivi thông số khủng quá mà thấy review hơi hẻo.Samsung thì mẫu nào coi phim ngon nhỉ

binhdoanQG

Member
em cũng đang tìm kiếm chiếc tivi phục vụ tốt nhu cầu xem phim và chơi game, chắc mua SS NU8000 luôn ko đắn đo nữa ;)

buivien

Member
đà này chắc năm sau tivi còn giảm giá nữa vì 8k sắp được sản xuất đại trà

COD

Member
hình như mới chỉ có QLED của Samsung là ra được sx 8k thương mại còn OLED vẫn thấy trình diễn cả năm nay mà chẳng tới đâu

Bên trên