[TycoHD-i9] Bước đột phá của các đầu HD với trên nền tảng RTD1185+

tycohd

Ngày nay, với sự phát triển của công nghệ, nhu cầu liên kết - kết nối của mọi người là rất cao. Thông qua nhiều phương thức như kết nối internet có dây, 3G, kết nối vệ tinh…. Rất nhiều những trang mạng xã hội như Facebook, Twitter, Friendster…. xuất hiện ngày càng nhiều với hàng trăm triệu thành viên. Mọi người kết nối với bè bạn của mình ở mọi nơi trên thế giới. Bên cạnh đó việc kết nối liên tục mọi người có thể cập nhật thông tin nhanh chóng với chi phí thấp nhất. Có thể nói việc có thể kết nối liên tục là xu thế và là nhu cầu cấp thiết.

Xuất phát từ nhu cầu đó, hãng Realtek đã nghiên cứu và cho ra đời dòng chip RTD1185+ để mở rộng khả năng kết nối internet của các đầu phát HD. Trên nền tảng đó, TycoHD xin giới thiệu tới người dùng một dòng sản phẩm sẽ xuất hiện trên thị trường đáp ứng nhu cầu kết nối liên tục của người dùng. Đó là TycoHD-i9 với chipset RTD 1185+ mới nhất của Realtek:

· Phần cứng hỗ trợ cổng kết nối mạng Gigabit LAN 100/1000, cùng với kết nối USB 3.0 tốc độ cao.
· Các tính năng mở rộng hỗ trợ người dùng kết nối với bạn bè qua các trang mạng xã hộ như Facebook, Twiter… hỗ trợ chat trực tuyến Messenger, truyền hình trực tuyến theo yêu cầu, hay thảo sức chơi game online vui hết sảy. Không chỉ đơn thuần dừng lại ở một sản phẩm giải trí, i9 còn hỗ trợ ứng dụng tự động cấp nhật tin tức thời sự, thông tin chứng khoán và …….

Còn rất rất nhiều những tính năng mở rộng khác nữa, hứa hẹn một sản phẩm mạnh mẽ nhất, đưa các phòng khách của các bạn tới gần nhau hơn.

Sau đây là thông số kỹ thuật được TycoHD công bố cho sản phẩm mới: (TycoHD)

Tyco HD i9

More function:

• Conect with your friend via Facebook, Twitter…
  • Messenger
  • TV on demand
  • and more …….

Chỉnh sửa lần cuối:

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: [TycoHD-i9] Bước đột phá của các đầu HD với trên nền tảng RTD1185+

Lại một sản phẩm mới của Tyco àh.Chúc mừng nhé
Giá cả bao nhiêu đấy Bác chủ thớt ? so với dòng trước của nó là em Tyco HD ( 8) thì em này hơn nhau về vấn đề gì vậy ?

TamNhinSo.Net

Active Member

Tyco phát triển lẹ quá. Hi vọng con này ổn định như con T8

mds_mds

Well-Known Member

con này khủng ghê. USB 3.0 chưa thấy đầu nào có. ko bít tính năng và giao diện có gì nổi trội ko nhỉ.

latruong

Member

Cấu hình khủng. Hy vọng HDP này có firmware đặc sắc

hd360

Active Member

Sắp có sản phẩm bom tấn về VN rồi, hàng về là em review liền cho anh em nghía......

damme-hd

Member

cho em xintis giá nhé bác,

hongquan2009

Well-Known Member

con này hình như e nhìn ko thấy có màn hình ngoài.nhưng thấy tính năng của e nó kết quá và quan trọng hơn giá thành nếu hợp lý thì có lẽ là bom tấn trong thời gian tới thật...(tyco mới nhảy vào mà có thể làm mấy quả bom banh xác nhiều đại gia đây..:D:D:D):-$:-$:-$

kinggai

Well-Known Member

Dạo này nhìu sản phẩm Hot quá

anbinhdo

Well-Known Member

Khi nào hàng về đấy Bác chủ thớt, mấy anh em cơ quan em hồi trước toàn lấy con 8 này thấy có con 9 nên cũng thử xách 1 em về xem như thế nào :D

T8 trên trang chủ đề 149$, trong khi TTTM bán 2.850.000đ. Không hiểu tính giá $ thế nào nhỉ
i9: 199$, thế thì giá sẽ khoảng 3.850.000đ

Chỉnh sửa lần cuối:

tycohd

Hiện tại sản phẩm chưa có giá chính thức tại Việt nam, quan trọng là đem lại cho người chơi HD sản phẩm hấp dẫn với mức giá hợp lý luôn là tiêu chí của TycoHD. Em cũng hy vọng giá sản phẩm khi về VN sẽ hấp dẫn vừa túi tiền với anh em chơi HD Việt nam.

TamNhinSo.Net

Active Member

Con này không biết khi nào có tại thị trường bác nhĩ?

anbinhdo

Well-Known Member

Chắc là khi thị trường có mặt em ấy là biết khi ấy em ấy đã có mặt :D

tycohd

Dự kiến là cuối tháng 3, đầu tháng 4 thì TycoHD i9 sẽ có mặt tại VN cho anh em chơi HD chiêm ngưỡng.......

heobeomapu

giá mà vào tầm 2.9t thì quá ngon cho phiên bản update từ T8 >> 9... :))

mr_nguyen

Member

E đang tính thửa con ty 8 này nhưng thấy em i9 sắp ra nên e nín nhịn vậy. Hi vọng cuối tháng 3 có hàng.

enzio

Hic....vụ này lại làm em thèm rồi.....mới T8...bây giờ đã có i9 rồi....giá rổ thế nào nhỉ bác Tyco ơi?

Bên trên