[TycoHD-T8 Plus] Firmware mới cập nhật với tính năng tự động duyệt poster phim như dòng Tvix

hd360

Active Member
Ðề: [TycoHD-T8 Plus] Firmware mới cập nhật với tính năng tự động duyệt poster phim như dòng Tvix

Quá pro, vậy là bây giờ không mất công add phim vào thư viện nữa rồi, việc tự động load poster từ lâu vẫn là mong muốn của anh em chơi HD bình dân, việc này trước đây chỉ có Tvix làm được..hic...>:D<

Luu Luyen

Banned
Ðề: [TycoHD-T8 Plus] Firmware mới cập nhật với tính năng tự động duyệt poster phim như dòng Tvix

Quá pro, vậy là bây giờ không mất công add phim vào thư viện nữa rồi, việc tự động load poster từ lâu vẫn là mong muốn của anh em chơi HD bình dân, việc này trước đây chỉ có Tvix làm được..hic...>:D<
Hết giờ công sở rồi!!! về cùng T8 Plus để thỏa mong ước (Thực ra em kết chức năng này của tvix từ lâu rồi mà không đủ kinh phí)

haohanluongson

Active Member

Các pác dùng đầu Ty cô sướng nhá, mua Ty cô giá rẻ hơn nhiều thằng Tvix đắt đỏ mà lại sở hữu tính năng nổi trội nhất của Tvix, thế thì còn gì bằng, mịa càng ngày càng gét thằng tvix toàn bị mấy cái lỗi lặt vặt lúc mang đi BH thì nó lại chả bị sao nữa, như kiểu ma chơi:D

rain123

Update Firmware llàm thế nào vậy các bác e gà mới vừa tham gia chơi HD e mới mua em này chắc là chưa update nên vẫn fai add

hd360

Active Member

Update Firmware llàm thế nào vậy các bác e gà mới vừa tham gia chơi HD e mới mua em này chắc là chưa update nên vẫn fai add

1. Download firmware theo đường link bên trên, giải nén vào USB tại thư mục gốc( ko chứa trong bất kỳ thư mục nào)
2. Vào phần Cài đặt-->Hệ thống--->Nâng cấp phần mềm--->OK
3. Chúc vui!

Luu Luyen

Banned

Các pác dùng đầu Ty cô sướng nhá, mua Ty cô giá rẻ hơn nhiều thằng Tvix đắt đỏ mà lại sở hữu tính năng nổi trội nhất của Tvix, thế thì còn gì bằng, mịa càng ngày càng gét thằng tvix toàn bị mấy cái lỗi lặt vặt lúc mang đi BH thì nó lại chả bị sao nữa, như kiểu ma chơi:D

Đã trải nghiệm em T8 Plus này!!!
Dễ dùng, Ổn định, Tiện lợi, Bình dân và Rất Rất OK!!:x:x:x:x:x

hdd-hdp

S1 chính thức có đối thủ Nặng ký rồi. :D

Sau khi up firmware mới thì trong Cover art không còn những Icon cũ mà chuyển thành Forder, phải gán lại Icon, hơi bất tiện 1 chút

himoi

Member

Vậy cái TycoHD-T8 đời đầu không có chức năng này hả anh?

dino

Active Member

Vậy cái TycoHD-T8 đời đầu không có chức năng này hả anh?
Cái này là firmware thôi bạn à, bạn up fw này thì đời nào nó cũng hỗ trợ chức năng này. Nhưng file poster vẫn giữ nguyên là tycohd.jpg hay là folder.jpg nhỉ?

Luu Luyen

Banned

Sau khi up firmware mới thì trong Cover art không còn những Icon cũ mà chuyển thành Forder, phải gán lại Icon, hơi bất tiện 1 chút

Em vừa lấy em này hôm qua,
Em thấy rất tiện đấy chứ, không phải "Add" vào Cover Art như trước nữa (Cái này là lời của bác chủ hàng tư vấn đó vì em chưa dùng T8 bao giờ cả mà là em nhảy từ M6 lên luôn em T8 Plus này luôn):x:x:x:x:x:x:x

samHD

mấy bác cho em hỏi sao up cái fimware này dô con T8 nó cứ boot đi boot lại hoài, vào trang chủ down thử bản fimware mới nhất cũng bị trường hợp đó.

hd360hcm

Banned

Bác có thể mang qua các cửa hàng của HD360 trên toàn quốc để bên e kiểm tra cho bác nhé ..........

NAQ

Nó hay bị những lỗi gì vậy pác, thử ví dụ đi pác:)

hd360

Active Member

mấy bác cho em hỏi sao up cái fimware này dô con T8 nó cứ boot đi boot lại hoài, vào trang chủ down thử bản fimware mới nhất cũng bị trường hợp đó.

Mọi người lưu ý là firmware T8Plus không thể up cho T8 thường nhé, trường hợp của bác thì phải up lại bản 3.4.8 nhé.
Cách up firm khi đã up sai như sau:
1. Giải nén firm vào USB.
2. Máy tắt hoàn toàn, giữ tay vào phím Power trước mặt, bật công tắc nguồn sau máy, tiếp tục giữ tay khoảng 7-10s rồi thả tay ra.
3. Máy sẽ tự động cập nhật lại firm 3.4.8

himoi

Member

Mọi người lưu ý là firmware T8Plus không thể up cho T8 thường nhé, trường hợp của bác thì phải up lại bản 3.4.8 nhé.
Nghe xong buồn vô tận

Luu Luyen

Banned

Hôm qua bà dì sang chơi, thấy em T8 Plus này hay bà dì đưa luôn tiền tậu em T8 Plus này (bả cho tiền xăng xe rất hậu 1,5 tr cơ đấy) He,He....He

hnhp

Well-Known Member

Hôm qua bà dì sang chơi, thấy em T8 Plus này hay bà dì đưa luôn tiền tậu em T8 Plus này (bả cho tiền xăng xe rất hậu 1,5 tr cơ đấy) He,He....He

Bà này bị ấn tượng quá rồi, nhưng như thế thì múc S1 luôn. Bó tay ông cháu không tư vấn với tiền đấy lấy S1, để đc dao găm :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên